Kaa na mpenzi wako kabla ya ndoa ni muhimu mnoo


N

Natalia

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2011
Messages
3,720
Points
1,500
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2011
3,720 1,500
I lived with my husband before hatujaoana.Nilipenda alivyokuwa anaishi na mimi tukaoana .Huku USA kumove in ni kawaida usiogope it's your life take charge.My friend alikuwa hajawahi kuishi na mume wake baada ya ndoa alivyohamia yaani mume wake mvivu,mlevi na yaani anarudi alfajiri .Hii ni ndoa ya miezi 6 ,shoga angu huyu anakaa state nyingine .sijui cha kumshauri alikuwa na maisha mazuri kabla la huyu mkaka.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,379
Points
2,000
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,379 2,000
I lived with my husband before hatujaoana.Nilipenda alivyokuwa anaishi na mimi tukaoana .Huku USA kumove in ni kawaida usiogope it's your life take charge.My friend alikuwa hajawahi kuishi na mume wake baada ya ndoa alivyohamia yaani mume wake mvivu,mlevi na yaani anarudi alfajiri .Hii ni ndoa ya miezi 6 ,shoga angu huyu anakaa state nyingine .sijui cha kumshauri alikuwa na maisha mazuri kabla la huyu mkaka.
Wewe uko state gani?
 
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2011
Messages
3,720
Points
1,500
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2011
3,720 1,500
Tuna nyumba NY ,Maine Rangeley (cabin ) ,Ct(tunaishi gulford) .our permanent home Manhattan NY.mume wangu anapractice Ny ,NJ.summer maine,winter Ct,spring NY
 
GOOGLE

GOOGLE

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2012
Messages
1,867
Points
2,000
GOOGLE

GOOGLE

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2012
1,867 2,000
I lived with my husband before hatujaoana.Nilipenda alivyokuwa anaishi na mimi tukaoana .Huku USA kumove in ni kawaida usiogope it's your life take charge.My friend alikuwa hajawahi kuishi na mume wake baada ya ndoa alivyohamia yaani mume wake mvivu,mlevi na yaani anarudi alfajiri .Hii ni ndoa ya miezi 6 ,shoga angu huyu anakaa state nyingine .sijui cha kumshauri alikuwa na maisha mazuri kabla la huyu mkaka.

Duh!! Naweza kukuPm mkuu.
 
ojoromong'o

ojoromong'o

Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
91
Points
0
ojoromong'o

ojoromong'o

Member
Joined Nov 6, 2012
91 0
...dah!...mnaishi huko USA ushauri utoke afrika?...hayo mambo yenu ya ku-move in na ku-move out mnayajua wenyewe...
 
Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
1,481
Points
1,225
Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified Member
Joined Sep 8, 2011
1,481 1,225
He..he.. !!
 
Heart

Heart

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2011
Messages
2,662
Points
2,000
Heart

Heart

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2011
2,662 2,000
Tuna nyumba NY ,Maine Rangeley (cabin ) ,Ct(tunaishi gulford) .our permanent home Manhattan NY.mume wangu anapractice Ny ,NJ.summer maine,winter Ct,spring NY
Chezea Natalia..iga ufe!
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,623
Points
2,000
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,623 2,000
Tuna nyumba NY ,Maine Rangeley (cabin ) ,Ct(tunaishi gulford) .our permanent home Manhattan NY.mume wangu anapractice Ny ,NJ.summer maine,winter Ct,spring NY
Wachaaaaaa! Wewe Huyo!!!!!! Sisi yetu Macho!
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,892
Points
2,000
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,892 2,000
ah mie napenda sana wanawake wanao penda cohabitation...mwana najilia utamu kwa raha zangu bila ata kuto mahali...alafu hao sio wakuoa kabisaaaa!!!
ata stats zinaonyesha watu wanao cohabit ndoa hazidumu sana....nyie wanawake jirahishisheni tuu wanaume tuwamege.
any sensible woman will not move in na mwanaume mpaka kasholewa!!!
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,623
Points
2,000
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,623 2,000
Cha kumshauri AVUMILIE NDOA NDOANO!!!!!!!!!!1 Sio kujishebedua wakati alisema YES I DO mwenyewe!
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,623
Points
2,000
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,623 2,000
ah mie napenda sana wanawake wanao penda cohabitation...mwana najilia utamu kwa raha zangu bila ata kuto mahali...alafu hao sio wakuoa kabisaaaa!!!
ata stats zinaonyesha watu wanao cohabit ndoa hazidumu sana....nyie wanawake jirahishisheni tuu wanaume tuwamege.
any sensible woman will not move in na mwanaume mpaka kasholewa!!!
Unaishi WAPI NIJE NIHAMIE NIJIPUMZISHE WALAU WIKI TU!!!!!!!!!! Mambo nipe nikupe! Hauna cha bure! KWANI UNAICHUKUA!!!!? SI UNAPITA TU!!!!!!!? MWENYE MALI NABAKI NAYO!
 
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2011
Messages
3,720
Points
1,500
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2011
3,720 1,500
Unaishi WAPI NIJE NIHAMIE NIJIPUMZISHE WALAU WIKI TU!!!!!!!!!! Mambo nipe nikupe! Hauna cha bure! KWANI UNAICHUKUA!!!!? SI UNAPITA TU!!!!!!!? MWENYE MALI NABAKI NAYO!
What is your wish for christmas
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,073
Points
1,500
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,073 1,500
Nyani Ngabu, uliza jingine.

Na wana nyumba Tatu Tanzania, Mikocheni na Mbezi beach

Tuna nyumba NY ,Maine Rangeley (cabin ) ,Ct(tunaishi gulford) .our permanent home Manhattan NY.mume wangu anapractice Ny ,NJ.summer maine,winter Ct,spring NY
 
Last edited by a moderator:
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,892
Points
2,000
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,892 2,000
Unaishi WAPI NIJE NIHAMIE NIJIPUMZISHE WALAU WIKI TU!!!!!!!!!! Mambo nipe nikupe! Hauna cha bure! KWANI UNAICHUKUA!!!!? SI UNAPITA TU!!!!!!!? MWENYE MALI NABAKI NAYO!
kweli kabisa ...ata jamaa amegi vipi hawezi bandua mbunye lol
tatizo sio wee kubaki na mali yako ishu ni kwamba mkiamia baadae mwaanza kulia lia wabaume wakiwafharua na kuanza batu mbunye nje huko huku bado hajakuoa na unaishi nae....mgekuwa hamlalamiki mbona poa tuu na kama mali itabaki kwako tuu njoo unipe na mie nimwagie mbolea
 
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2011
Messages
3,720
Points
1,500
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2011
3,720 1,500
Nyani Ngabu, uliza jingine.

Na wana nyumba Tatu Tanzania, Mikocheni na Mbezi beach
Nyumba ya Mbezi beach iliponea kuvunjwa nilikuwa na wakati mgumu.
 
Last edited by a moderator:
mak89

mak89

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2012
Messages
1,048
Points
2,000
mak89

mak89

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2012
1,048 2,000
Unaishi WAPI NIJE NIHAMIE NIJIPUMZISHE WALAU WIKI TU!!!!!!!!!! Mambo nipe nikupe! Hauna cha bure! KWANI UNAICHUKUA!!!!? SI UNAPITA TU!!!!!!!? MWENYE MALI NABAKI NAYO!
You are so naughty mwanangu
 

Forum statistics

Threads 1,294,412
Members 497,915
Posts 31,175,074
Top