JWTZ wapewa kazi ya kusambaza vifaa vya maabara Thamani ya 16.9Bln katika Shule za Sekondari 1,696

Evans-Arsenal

JF-Expert Member
Jan 10, 2016
868
1,000
Jeshi la Wananchi wa Tanzania,JWTZ limepewa kazi ya kusambaza vifaa vya maabara vyenye thamani ya Tsh 16.9bn katika Shule za Sekondari 1,696 nchini kote.

Leo akiongea na waandishi wa habari amesema tenda hiyo imetolewa na serikali kwenda kwa jeshi la wananchi wa tanzania na mapema kazi hiyo itaanza vijijini na sehemu zote za mjini

Lengo la serikali ya awamu ya tano ni kutoa elimu bure na vifaa vyote vya maabara ili watoto wapende masomo ya sayansi kwa wingi na kuondoa tatizo la uhaba wa vifaa.

Pia amewaonya wale wanaopotosha watu kwamba wanauwezo wa kuwapatia ajira kwenda Jwtz au JKT na kwamba hamna kitu kama hcho kwa nafasu zote Tanapa, polisi n.k


Jwtz sasa wamepewa Tenda ya kusambaza vifaa za Maabara katika shule zote za serikali na vifaa hivyo vina thamani ya billion 16.9
 

rr3

JF-Expert Member
Mar 19, 2015
2,719
2,000
UCHUMI PU.

SASA MZUNGUKO WA FEDHA UKWAPI HAPA. TENDA HIYO ANGEIPATA JUMA AND SONS SUPPLIERS, HELA INGEFIKA HADI KWA MAMA MUUZA GONGO.

NA NINA UHAKIKA JESHI LINAPIGA MZIGO BURE KABISA.
 

Evans-Arsenal

JF-Expert Member
Jan 10, 2016
868
1,000
UCHUMI PU.

SASA MZUNGUKO WA FEDHA UKWAPI HAPA. TENDA HIYO ANGEIPATA JUMA AND SONS SUPPLIERS, HELA INGEFIKA HADI KWA MAMA MUUZA GONGO.

NA NINA UHAKIKA JESHI LINAPIGA MZIGO BURE KABISA.
Sio bure kabsa, maafande watapata shavu kmtindo au unamaanisha uzalendo?
 

areafiftyone

JF-Expert Member
Jan 4, 2017
7,337
2,000
Jeshi la Wananchi wa Tanzania,JWTZ limepewa kazi ya kusambaza vifaa vya maabara vyenye thamani ya Tsh 16.9bn katika Shule za Sekondari 1,696 nchini kote.

Leo akiongea na waandishi wa habari amesema tenda hiyo imetolewa na serikali kwenda kwa jeshi la wananchi wa tanzania na mapema kazi hiyo itaanza vijijini na sehemu zote za mjini

Lengo la serikali ya awamu ya tano ni kutoa elimu bure na vifaa vyote vya maabara ili watoto wapende masomo ya sayansi kwa wingi na kuondoa tatizo la uhaba wa vifaa.

Pia amewaonya wale wanaopotosha watu kwamba wanauwezo wa kuwapatia ajira kwenda Jwtz au JKT na kwamba hamna kitu kama hcho kwa nafasu zote Tanapa, polisi n.k


Jwtz sasa wamepewa Tenda ya kusambaza vifaa za Maabara katika shule zote za serikali na vifaa hivyo vina thamani ya billion 16.9
Hongera JPM.Tunahitaji sasa waalimu walio mahiri katika masomo ya Physics,Chemistry na Biology,bila kusahau Laboratory Technicians.
 

MAGUNJA

JF-Expert Member
Jul 3, 2012
1,006
1,500
UCHUMI PU.

SASA MZUNGUKO WA FEDHA UKWAPI HAPA. TENDA HIYO ANGEIPATA JUMA AND SONS SUPPLIERS, HELA INGEFIKA HADI KWA MAMA MUUZA GONGO.

NA NINA UHAKIKA JESHI LINAPIGA MZIGO BURE KABISA.
Hata kama sio bure kabisa wakicheleweshewa malipo wanapiga kimya
 

yyy

Member
Jul 11, 2015
10
45
Supplier anaitwa S.Scientific Centre..
JW anatoa storage na namna ya kuvikisha mashulen tu...
S.S.C anavifikisha katika vituo teule vya jesh tayar kupekwa ktka shule husika...kwa kanda ya pwan centre ni lugalo ulipofanyika uzinduzi jana..
Note: JW at this point is not a supplier ..
 

MBIIRWA

JF-Expert Member
May 24, 2013
2,471
2,000
Hii kazi ingeweza kupewa sekta binafsi wakaifanya vizuri tu, Jei wii wakawakamate wauaji huko kanda maalum ya Rufiji KIbiti
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom