JWTZ kwanini hawatangazi ajira kwa graduates?

gasscan

Member
Dec 3, 2014
39
0
Wanajamii wenzangu inasikitisha sana kuona hadi sasa JWTZ hawajatangaza nafas za magradutes wakati vikosi vyote tayari.

Ukiuliza utaskia wanachukua JKT. Je jeshi halihitaji wasomi au?
 

gasscan

Member
Dec 3, 2014
39
0
wana jamii wenzangu inasikitisha sana kuona hadi sasa JWTZ hawajatangaza nafas za magradutes hadi mda huu wakt vikos vyote tyar, ukiuliza utaskia wanachkua JKT, je jeshi halitaj wasomi au?
kwli kk mtaani kugum na shule ndo tushamaliza
 

7ve

JF-Expert Member
Feb 1, 2014
907
1,000
Wasomi hao hao ikitokea vita au misheni ya kivita wana kataa kwenda Au wanakimbia. Sasa katika kutibu Hilo wale graduate wote wanapitia jkt kwanza wanalima kwa jembe la mkono kwanza mpaka wanachanganyikiwa akili then Ndiyo baadae wanafanya usaili wa jwtz.sasa wewe subiria mteremko wa moja Kwa moja kama utapata.wanao jua wanapitia jkt huko huko baadae ndiyo wanakuja kuajiriwa na jwtz.wewe endelea kusubiri tu mpaka yesu atakapo rudi.
 

gasscan

Member
Dec 3, 2014
39
0
Wasomi hao hao ikitokea vita au misheni ya kivita wana kataa kwenda Au wanakimbia. Sasa katika kutibu Hilo wale graduate wote wanapitia jkt kwanza wanalima kwa jembe la mkono kwanza mpaka wanachanganyikiwa akili then Ndiyo baadae wanafanya usaili wa jwtz.sasa wewe subiria mteremko wa moja Kwa moja kama utapata.wanao jua wanapitia jkt huko huko baadae ndiyo wanakuja kuajiriwa na jwtz.wewe endelea kusubiri tu mpaka yesu atakapo rudi.
tehtehteh mkuu iyo akili ikitoka ndo kutakua na kax apo, istoshe why ulime wkt umesota miaka 3, ktk ktafta elimu, xx ni wakt wa kupewa special chance kw graduate ukizingatia wkt wa wasomi xaiv
 

egentle

JF-Expert Member
Nov 16, 2014
769
500
Wasomi hao hao ikitokea vita au misheni ya kivita wana kataa kwenda Au wanakimbia. Sasa katika kutibu Hilo wale graduate wote wanapitia jkt kwanza wanalima kwa jembe la mkono kwanza mpaka wanachanganyikiwa akili then Ndiyo baadae wanafanya usaili wa jwtz.sasa wewe subiria mteremko wa moja Kwa moja kama utapata.wanao jua wanapitia jkt huko huko baadae ndiyo wanakuja kuajiriwa na jwtz.wewe endelea kusubiri tu mpaka yesu atakapo rudi.
Hiii ndo basic, lazima upitie uzalendo. Upigwe para uvae petishot , baadae kidgo tumikie ukuruta
 

egentle

JF-Expert Member
Nov 16, 2014
769
500
watakuchkua ww tu muhanga mkubwa wa ajira
Nenda kwa lengo la kulitumikia jeshi lako, ila ukienda kwa lengo la ajira unaeza shindwa fungua moyo na kukimbia mafunzon. Wanaokimbia sio kwamba lele wote bali ni kuon wanateseka na kukosa uvumilivu.
 

7ve

JF-Expert Member
Feb 1, 2014
907
1,000
tehtehteh mkuu iyo akili ikitoka ndo kutakua na kax apo, istoshe why ulime wkt umesota miaka 3, ktk ktafta elimu, xx ni wakt wa kupewa special chance kw graduate ukizingatia wkt wa wasomi xaiv
Jeshini ni nguvu nyingi akili kisoda we ukija na elimu yako kwanza tunaitoa uthamani ujione elimu yako Si lolote wala chochote then unaongozwa na darasa la Saba kwa muda baadae ndiyo unapewa madaraka ili usije ukatukimbia vitani na fani yako ya uhasibu au udaktari.
 

Kisali.TechnitianJr.

JF-Expert Member
Nov 2, 2012
593
0
tehtehteh mkuu iyo akili ikitoka ndo kutakua na kax apo, istoshe why ulime wkt umesota miaka 3, ktk ktafta elimu, xx ni wakt wa kupewa special chance kw graduate ukizingatia wkt wa wasomi xaiv
Hivi umegundua kuwa kadiri mtz anavyosoma ndyo pesa inakaa mbali naye? Ukizugwa na vyeti vyako utapoteza muda sana na utakuja kuhamaki muda umekutupa mkono. Kaa ungoje waite wasomi😂😂😂
 

NYEHUNGE

JF-Expert Member
Jul 31, 2013
342
225
tehtehteh mkuu iyo akili ikitoka ndo kutakua na kax apo, istoshe why ulime wkt umesota miaka 3, ktk ktafta elimu, xx ni wakt wa kupewa special chance kw graduate ukizingatia wkt wa wasomi xaiv
Kwaiyo kama umesota miaka 3 huwezi kulima? Hongera sana MSOMI
 

kaburu mdogo

JF-Expert Member
Dec 19, 2011
530
500
tehtehteh mkuu iyo akili ikitoka ndo kutakua na kax apo, istoshe why ulime wkt umesota miaka 3, ktk ktafta elimu, xx ni wakt wa kupewa special chance kw graduate ukizingatia wkt wa wasomi xaiv
xxx zina maana gani?acha ujinga na uvivu wa kufikiri kuwa unachoandiki ni kiswahili fasaha wakati unaharibu lugha yetu.
 

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Feb 22, 2012
47,613
2,000
tehtehteh mkuu iyo akili ikitoka ndo kutakua na kax apo, istoshe why ulime wkt umesota miaka 3, ktk ktafta elimu, xx ni wakt wa kupewa special chance kw graduate ukizingatia wkt wa wasomi xaiv
Mkuu hii ni lugha gani ulio tumia?
 

kasigazi kalungi

JF-Expert Member
Dec 22, 2013
3,411
2,000
Hivi umegundua kuwa kadiri mtz anavyosoma ndyo pesa inakaa mbali naye? Ukizugwa na vyeti vyako utapoteza muda sana na utakuja kuhamaki muda umekutupa mkono. Kaa ungoje waite wasomi😂😂😂
Ni kweli mkuu umenigusa sana, nimegundua hapa Tz ukimaliza form four au ukipiga cheti ndo muda wa kutoka lakin ukisoma eti mpaka uwe na degree unakwisha kabisa. Jamaa niliomaliza nao form four wengine walienda kwenye majeshi, wengine kwenye ualimu, unesi, musitu, ndo wapo wanapiga mpunga sasa hiv lakin mimi niliyepongezwa kijijin eti nimeenda advanced level nipo tu kitaa sina hili wala lile ninaogopa hadi kurudi kijijini na umri ndo huo unasepa. Inauma sana aisee.
 

COARTEM

JF-Expert Member
Nov 26, 2013
3,445
2,000
Ni kweli mkuu umenigusa sana, nimegundua hapa Tz ukimaliza form four au ukipiga cheti ndo muda wa kutoka lakin ukisoma eti mpaka uwe na degree unakwisha kabisa. Jamaa niliomaliza nao form four wengine walienda kwenye majeshi, wengine kwenye ualimu, unesi, musitu, ndo wapo wanapiga mpunga sasa hiv lakin mimi niliyepongezwa kijijin eti nimeenda advanced level nipo tu kitaa sina hili wala lile ninaogopa hadi kurudi kijijini na umri ndo huo unasepa. Inauma sana aisee.
Ukipata ajira uta-compensate gap la mafanikio la miaka 8 kwa miaka 3 tu. Thamini elimu yako.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom