Juu mzigo ndani wasafiri wamejaa kibao hii ndio bongo jamanI? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Juu mzigo ndani wasafiri wamejaa kibao hii ndio bongo jamanI?

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Jul 22, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,011
    Likes Received: 3,615
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #2
    Jul 22, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,537
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    hii mbona kawaida sana mkuu MziziMkavu .Tena kwa wale wanaosafiri kwenda Loliondo na mbulu wamezoea hii hali.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. m

    mchomepori Member

    #3
    Jul 22, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona hata hamna mzigo hapo!fatilia mando uone!
     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,011
    Likes Received: 3,615
    Trophy Points: 280
    Usafiri wa Ki Tanzania unatisha kwenye Meli watu wanakufa kwenye Mabasi watu wanakufa sijuwi tutembee kwa miguu?... Young_Master
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #5
    Jul 22, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,537
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    kwenye piki piki nako ni balaa...huku bongo siku hizi kuna ward special kwa ajili ya ajali za piki piki.
     
  6. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Haya mabasi miaka michache iliyopita ilikuwa mtindo mmoja kwenda kwa mbele na hakukuwa na ajali za kuua kama inavyortokea mabasi ya leo ambayo yameandaliwa kwa kuhimili vishindo. Tungekuwa bado na aina hii kwa babsi ya miendo ya mbali ingekuwa hadithi zaidi ya hii ya sasa kuhusu ajali.
     
  7. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,284
    Likes Received: 799
    Trophy Points: 280
    jamani basi ngoja nikupigie picha basi moja la king cross hili linatoka iringa kwenda mtera utachoka manakke hadi mbuzi wanapakiwa ndani ya basi. hiyo mizigo ya pakacha za karanga na ufuta usipime manake uzito wake tu unatosha kabisa kuzidi mizani basi mkifika pa kupima mizani mnashuka kabisa ili msizidi kilo na wengine wanasogea mbele wanachuchumaa. chezeya mbongo kwenye kusaka ngawira weye.............
     
  8. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    Halafu basi limepambwa Pazia, mweee
     
  9. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 4,180
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280


    Hapana MziziMkavu, ukitembea kwa miguu utaliwa na Simba ama utauliwa na majambazi. Bongo inabidi uruke na ungo ila uombe sana maana wenye anga wakikukamata watakuua ama kukutoza faini.
     
  10. j

    jmushi1 JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,141
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Mkuu mbona hilo pouwa sana tu?there are worst case scenarios mkuu,ndani mbuzi,kuku everything,halafu huwezi amini watu wameridhika na wanaichaguwa ccm over and over again.
     
  11. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,750
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hali hii itaendelea hadi hapo matrafiki watakapoacha kupokea rushwa.
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hivi si bora tungefia kwenye harakati za kuitetea nchi yetu inayoliwa na waliopewa dhamana kuliko kufa kwenye ajali za kizembe kama hizi za meli na magari kila kukicha?
     
  13. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #13
    Jul 23, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,083
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    MziziMkavu mbona hiyo cha mtoto
    Nenda huko meatu au maswa ukutane na magari siku ya mnada au sokoni utashangaa
    hiyo ni cha mtoto sana wala haitishi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    MziziMkavu, enzi za Kituo cha mabasi Mnazi Mmoja n Kisutu mizigo ilikuwa zaidi ya hivi. Hasa kwa yale mabasi yaliyokuwa yakienda mikoa ya nyanda za juu kusini.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #15
    Jul 23, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,274
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    ...umenikumbusha mbali sana...afu kuna ile kitu inaitwa "vitu laini"..sijui inakwendaga wapi...ni noma nayo..inakula mzigo wa kufa mtu!!
     
  16. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #16
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,663
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hapo mbona kama stendi ya babati, magari ya kwenda kiru, bashnet, dongobesh, dareda, quatabradish, hirbadaw, balangdalalu, Garawjaw, Basodesh........ kawaida sana.
     
  17. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #17
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,757
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    mzizi mkavu kwani kwa sasa wewe ni mwenyeji wa wapi?
     
  18. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #18
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,675
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Hii lazima itakuwa mitaa ya Nkwarungu au Marangu moshi maana hayo madumu ni mbeghe kwa kwenda mbele...
     
  19. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #19
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 3,015
    Likes Received: 341
    Trophy Points: 180
    Huko hata ukiamia mguu kidole cha mguu solution ni kukata
    mguu mzima.
     
  20. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #20
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,791
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    kijijini kwetu hakuna hata hilo basi ni Punda ndio anakuwa overload.MAISHA BORA KWA KILA MTz
     
Loading...