Just in case kwa wasiojua Jumatatu kazi kama kawa Maulid ni Jumapili | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Just in case kwa wasiojua Jumatatu kazi kama kawa Maulid ni Jumapili

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Zlatanmasoud, Feb 4, 2012.

  1. Z

    Zlatanmasoud Member

    #1
    Feb 4, 2012
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa vile JF ni sehemu ya kupashana habari nimeona ni vyema kuwajuulisha wanajamvi wasiojua. Maulid ni kesho Jumatatu kazi kama kawa.
     
  2. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #2
    Feb 4, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,096
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Mkuu naomba source ya taarifa yako!
     
  3. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,496
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    mwezi umeandama kizumkazi zanzibar
     
  4. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,139
    Likes Received: 915
    Trophy Points: 280
    Tunataka tamko la bakwata sio lako wewe lisilo na uhakika, dah itapendeza kweli mwezi usiandame had j3
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Ansar Sunna sisi ni Jumatatu sikukuu yetu
     
  6. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,841
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 160
    hakuna cha sukukuu j3, sikukuu ni kesho: source tbc
    jumatatu kazini, na kwa taarifa yenu mapumziko ya sikukuu hayasogezwi mbele, narudia j3 kazini
     
  7. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 17,335
    Likes Received: 3,601
    Trophy Points: 280
    Tatizo ni kua Masheikh wetu wa BAKWATA wanapelekwa pelekwa tu na Serikali iliyopo.
     
  8. Z

    Zlatanmasoud Member

    #8
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jumapili kwa kalenda ya kiislam ni tarehe 12 ambayo alizaliwa Mtume Muhammad SAW. Na maulid yashasomwa jana usiku kitaifa hapa Zenj. So J3 sio holiday
     
  9. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Sad news
     
Loading...