Just by looking


Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
34
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 34 135
just by looking avatar za watu humu unapata picha(mtazamo gani)kwa mfano:
avatar21903_4.gif
avatar11601_1.gif
avatar11959_7.gif
avatar10043_41.gif

avatar12996_1.gif
avatar9760_15.gif
avatar17204_9.gif
avatar17682_20.gif
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,380
Likes
43,067
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,380 43,067 280
Hizi mada zinaji recycle zenyewe tu daaah.....
 
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
4,119
Likes
10
Points
135
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
4,119 10 135
Tuanze na wewe kwanza....unapata mtazamo gani?
 
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
674
Likes
4
Points
0
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
674 4 0
Wewe tuambie kwanin ulichagua hii specifically?
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
262
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 262 160
Mmmmhh hii kali unawafahamu watu kwa avatar?
 
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
674
Likes
4
Points
0
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
674 4 0
kuna ambao nahisi ni walevi kinoma,kuna ambao nahisi ni wa mama wa heshima etc
Jipya lipi katika hilo? Watu hawafanani kwa namna nyingi and that is the fact. Even avatar yako pengine inaficha the real you. Hakuna mtu asiyetoka kwenye familia. At the end of it all; thou shall not judge maana kipimo utumiacho ku-judge ndicho hicho na wewe utapimiwa....
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
34
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 34 135
read between ...............................,I said nahisi hakuna niliposema ndivyo walivyo,ofcousre watu hawafanani hata kama ni mapacha,u can as well tell me na wewe pia hatufanani!
Jipya lipi katika hilo? Watu hawafanani kwa namna nyingi and that is the fact. Even avatar yako pengine inaficha the real you. Hakuna mtu asiyetoka kwenye familia. At the end of it all; thou shall not judge maana kipimo utumiacho ku-judge ndicho hicho na wewe utapimiwa....
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
262
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 262 160
not kwamba nawafaham kwa kutumia Avatar,but nauliza ukiangalia tu unapata picha gani?
Sawa ila ungeongeza na vile watu wanavyotumia lugha katika kuchangia thread ingekuwa poa au vipi?
 
Smarter

Smarter

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2008
Messages
454
Likes
5
Points
35
Smarter

Smarter

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2008
454 5 35
Ya kwanza ya Mdada mwenye shep: Nahisi labda anatamani angekuwa na li Shep!!!!!:
Wa pili.......anapenda angetutisha humu.....and seems to be muangaliaji wa movies za kutisha:
Chapombe:
Brothermen:
Mhhh huyu dogo mwenye kitu kama ng'oma mh!!!
mtoto.................
mdada....................naishia hapo
just by looking avatar za watu humu unapata picha(mtazamo gani)kwa mfano:
avatar21903_4.gif
avatar11601_1.gif
avatar11959_7.gif
avatar10043_41.gif

avatar12996_1.gif
avatar9760_15.gif
avatar17204_9.gif
avatar17682_20.gif
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
34
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 34 135
lkn mm sisemehi hawa tu,hii ni mifano ya avatar,wat I mean is ukiwa unaona hizi avatar unapata pivha gani,thx lkn
Ya kwanza ya Mdada mwenye shep: Nahisi labda anatamani angekuwa na li Shep!!!!!:
Wa pili.......anapenda angetutisha humu.....and seems to be muangaliaji wa movies za kutisha:
Chapombe:
Brothermen:
Mhhh huyu dogo mwenye kitu kama ng'oma mh!!!
mtoto.................
mdada....................naishia hapo
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,154
Likes
2,451
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,154 2,451 280
very unique lol
i dont think the Avatar represent them in any way (my be just one or two)
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,851
Likes
1,127
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,851 1,127 280
Ya kwanza ya Mdada mwenye shep: Nahisi labda anatamani angekuwa na li Shep!!!!!:
Wa pili.......anapenda angetutisha humu.....and seems to be muangaliaji wa movies za kutisha:
Chapombe:
Brothermen:
Mhhh huyu dogo mwenye kitu kama ng'oma mh!!!
mtoto.................
mdada....................naishia hapo
avatar25955_3.gif

Sawa mkuu,yaonesha wewe ni mtabiri mzuri sana naomba unieleze basi na mimi hii avatar inatoa mtazamo gani kwa jamii.
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,228
Likes
2,330
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,228 2,330 280
husipokuwa makini unaweza toa mtazamo husio sahihi kuhusiana na avatar za watu humu ndani hasa unapotaka kuoanisha avatar na mtu mwenyewe halisia kitabia na kimuonekano. Si ndiyo? Mfano Kaizer no way out atakuwa mtu wa mitungi tu hata kama ni kwa wastani.

Asprin hawezi kuwa mpole kama avatar yake inavyoonesha lazima atakuwa mnywaji sana na muongeaji over chiriku.

Nguli sio lazima awe na afro unawezakuta ana upara wala havai cowboy. Ni mpole ila mwenye wasiwasi na mchukua tahadhari na anayejipenda.

Cheusimangala anaweza kuwa wala sio mvaa nguo hizo na hana huo mzigo wa kutisha hapo back. Na ajabu unawezakuta mtu mzima fulani hivi ila wakati anakua alikuwa anapenda vitu fulani hivi kama umodel.

Ziondaughter sio lazima awe kama alivyo hapo. Unaweza kuta ni mweusi na bonge fulani hivi. Mkali fulani na sio mtu wa pozi

Ni mtizamo wangu kwa hizi chache alizoweka Pearl. Twaweza endelea bidae. Si ndiyo?
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
34
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 34 135
ah ah ah hii hii nimeipenda sana!
husipokuwa makini unaweza toa mtazamo husio sahihi kuhusiana na avatar za watu humu ndani hasa unapotaka kuoanisha avatar na mtu mwenyewe halisia kitabia na kimuonekano. Si ndiyo? Mfano Kaizer no way out atakuwa mtu wa mitungi tu hata kama ni kwa wastani.

Asprin hawezi kuwa mpole kama avatar yake inavyoonesha lazima atakuwa mnywaji sana na muongeaji over chiriku.

Nguli sio lazima awe na afro unawezakuta ana upara wala havai cowboy. Ni mpole ila mwenye wasiwasi na mchukua tahadhari na anayejipenda.

Cheusimangala anaweza kuwa wala sio mvaa nguo hizo na hana huo mzigo wa kutisha hapo back. Na ajabu unawezakuta mtu mzima fulani hivi ila wakati anakua alikuwa anapenda vitu fulani hivi kama umodel.

Ziondaughter sio lazima awe kama alivyo hapo. Unaweza kuta ni mweusi na bonge fulani hivi. Mkali fulani na sio mtu wa pozi

Ni mtizamo wangu kwa hizi chache alizoweka Pearl. Twaweza endelea bidae. Si ndiyo?
 

Forum statistics

Threads 1,205,662
Members 458,033
Posts 28,201,977