Jumuiya ya Mabaharia Tanzania, mada maalumu

Offshore Seamen

Offshore Seamen

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2018
Messages
826
Points
1,000
Offshore Seamen

Offshore Seamen

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2018
826 1,000
Mshatapeli ela za watu miaka kibao hapo avalon house afu mnazingua et hakuna baharia tapeli.watu wana miaka saba wanadubiria kazi hakuna et utaskia mtu anakwambia mwali tusha mchukua bado kumvua nguo tu kina dede hao na kuna mtu aliitwa mwanasheria.mm binafsi nishatoa ela hapo zaid ya laki tano kwa kushikwa maskio eti mtaenda kwenye rig mshahara kwa siku dola 250 lakin hamna hata mtu amepata kazi.na kama kunabaharia yupo kwenye jumuia hii namshauri awe baharia wakujitegemea kama mm.nishapata safari mbili toka nimeachananahao jamaa na mpaka sasa naandika uzi huu sipo nyumban.na naimaind sana jumuhia ya mabaharia kwa kuwadanganya watu.
Solidality......
Mkuu pole sana. Siku hizi wale wajanja hawapo tena mitaa ile nina jamaa zangi walilizwa pale.
 
Zuleykha

Zuleykha

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2016
Messages
918
Points
1,000
Zuleykha

Zuleykha

JF-Expert Member
Joined May 20, 2016
918 1,000
Mbona hilo jengo limekaa ki raru mmeshindwa hata kuliweka katika mkao...
 
Use brain Heriel

Use brain Heriel

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2017
Messages
1,896
Points
2,000
Use brain Heriel

Use brain Heriel

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2017
1,896 2,000
Mabaharia Tunakula ndum/wida/jani ila siyo kivile, Tungi tupa kule ....
 
Use brain Heriel

Use brain Heriel

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2017
Messages
1,896
Points
2,000
Use brain Heriel

Use brain Heriel

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2017
1,896 2,000
Mshatapeli ela za watu miaka kibao hapo avalon house afu mnazingua et hakuna baharia tapeli.watu wana miaka saba wanadubiria kazi hakuna et utaskia mtu anakwambia mwali tusha mchukua bado kumvua nguo tu kina dede hao na kuna mtu aliitwa mwanasheria.mm binafsi nishatoa ela hapo zaid ya laki tano kwa kushikwa maskio eti mtaenda kwenye rig mshahara kwa siku dola 250 lakin hamna hata mtu amepata kazi.na kama kunabaharia yupo kwenye jumuia hii namshauri awe baharia wakujitegemea kama mm.nishapata safari mbili toka nimeachananahao jamaa na mpaka sasa naandika uzi huu sipo nyumban.na naimaind sana jumuhia ya mabaharia kwa kuwadanganya watu.
Solidality......
Nahisi hujaelewa ni mabaharia gani wanaongelewa hapa pole mkuu
 
General Akudo

General Akudo

Senior Member
Joined
Nov 28, 2017
Messages
148
Points
250
General Akudo

General Akudo

Senior Member
Joined Nov 28, 2017
148 250
baharia mtu wa taiming, sio kusimuliwa yule mtoto kajaa mimba, unamjaza
 
Z

Zuckerman

Senior Member
Joined
Jun 14, 2016
Messages
186
Points
250
Z

Zuckerman

Senior Member
Joined Jun 14, 2016
186 250
Hii imekaaje
 

Forum statistics

Threads 1,336,278
Members 512,585
Posts 32,533,318
Top