Jumuiya ya Mabaharia Tanzania, mada maalumu

Mayala B

Mayala B

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2019
Messages
1,096
Points
2,000
Mayala B

Mayala B

JF-Expert Member
Joined May 13, 2019
1,096 2,000
Kuna haja ya kuongeza saut kweli mabaharia wenzangu au volume iko sawa

Bas kama dawa kama kawa

Sisi ndo mabaharia na hili ndo genge letu

Kitu cha kuzingia baharia popote uwapo, hakikisha hutwangushi mabaharia wenzio

Ukipewa papuch ichakaze kweli kweli
Ukipewa kazi ichape kweli kweli

Demu kama ana bwawa chapa mara moja lala roma

Kazi kama hailipi achana nayo

Ni marufuku kwa baharia kuishi kwao yaan kwa mama

Ni marufuku kwa baharia kuwa shabiki wa man united

Ni marufuku kwa baharia kuwa boya boya hakuna habaria boya

Ni marufuku kwa baharia kuwa tapel hakuna baria tapel lakin baharia lazima uwe mtoto wa mjini

Na mengine mtaongeza mabaharia

Sisi ndo mabaharia na huu ndo uzi wetu

tapatalk_1566938993884-jpeg.1191637
 
Vladimirovich Putin

Vladimirovich Putin

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2017
Messages
16,122
Points
2,000
Vladimirovich Putin

Vladimirovich Putin

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2017
16,122 2,000
Secretary njoo PM nikutume sehemu

Katibu Uenezi wa JUMUIA YA MABAHARIA TZ
Asilimia 100% ya koment za ivi, huwa zinaanza "niPM"...

Ivi huwa ni kutafuta kumdogosha mtu aonekane ndio muhitaji sana???

Kwann msiwe mnawafata wenyewe PM??


Ila kwa akili za Mademu wa Humu, watakuja, wanaliwa, wanapigwa chini, wanarudi wanapiga kimyakimya
 
Joowzey

Joowzey

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2015
Messages
10,162
Points
2,000
Joowzey

Joowzey

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2015
10,162 2,000
Asilimia 100% ya koment za ivi, huwa zinaanza "niPM"...

Ivi huwa ni kutafuta kumdogosha mtu aonekane ndio muhitaji sana???

Kwann msiwe mnawafata wenyewe PM??


Ila kwa akili za Mademu wa Humu, watakuja, wanaliwa, wanapigwa chini, wanarudi wanapiga kimyakimya
Cc MBITIYAZA
 
Kichwa Kichafu

Kichwa Kichafu

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2017
Messages
32,261
Points
2,000
Kichwa Kichafu

Kichwa Kichafu

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2017
32,261 2,000
Na Wewe Baharia?
Nasubiri comments za mabaharia wanaoishi kwao

Tafadhali comments ziwe fupi fupi " " ni muhimu

Secretary wa mabaharia nasubiri wajumbe mfike
 
yna2

yna2

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2018
Messages
7,540
Points
2,000
yna2

yna2

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2018
7,540 2,000
Asilimia 100% ya koment za ivi, huwa zinaanza "niPM"...

Ivi huwa ni kutafuta kumdogosha mtu aonekane ndio muhitaji sana???

Kwann msiwe mnawafata wenyewe PM??


Ila kwa akili za Mademu wa Humu, watakuja, wanaliwa, wanapigwa chini, wanarudi wanapiga kimyakimya
Hapo chini Hapo
 
Chakwale

Chakwale

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2015
Messages
806
Points
1,000
Chakwale

Chakwale

JF-Expert Member
Joined May 17, 2015
806 1,000
Mabaharia wote wa bwawa Mindu,Mto Muheza,Mto Wami,Mto Dakawa,Daraja la Mkapa,Mto Msimbazi,Kitonga,Sekenke,Ziwa la Mungu,Ziwa Tanganyika pamoja na mabwawa,mito na Maziwa yote Nchi nzima nawatangazia kikao cha dharura..
MwenyeKiti


Mungu Ibariki Tanzania
Mungu Ibariki Chakwale
Mungu Ibariki Gairo
 

Forum statistics

Threads 1,336,297
Members 512,585
Posts 32,533,780
Top