jumuiya ya Afrika Mashariki yabariki mwingiliano wa kibiashara mipakani! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jumuiya ya Afrika Mashariki yabariki mwingiliano wa kibiashara mipakani!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, May 8, 2012.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,631
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    Mawaziri wa jumuiya ya afrika wameafikiana kuwepo na ruhusa ya wanaichi wa jumuiya hiyo waishio mipakani kufanya biashara ktk nchi yoyote kwa umbali usiozidi mita 30!

    Hii yaweza kuwa neema na hatari wa nchi husika ikiwa fursa hii itatumiwa kinyume na minajiri!

    Je watz tumejiandaaje kutumia fursa hii?
     
  2. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 11,056
    Likes Received: 2,052
    Trophy Points: 280
    We need borderless Africa. Oh me 30 km.
     
Loading...