Jumuia ya UDSM mmeipokea vipi kauli ya Kabudi kama ametokea "JALALANI?"

M

Msafiri Haule

New Member
Joined
Aug 6, 2018
Messages
4
Points
20
M

Msafiri Haule

New Member
Joined Aug 6, 2018
4 20
Tafsiri ya kuokotwa jalalani,hahika nakuambia,ukitafsiri kwa tafsiri ya kawaida,kweli kakikosea sana chuo.
Ila ukija kutafsiri vile yeye alimaanisha ni ngumu mno kumkuta na hatia.
Narudia tena,anaweza akawa na makosa kwa lugha hiyo,ila lugha ya kiswahili ukiitambua vema inakupa mawanda mapana ya kuitumia.
 
Abunwasi

Abunwasi

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2009
Messages
4,513
Points
2,000
Abunwasi

Abunwasi

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2009
4,513 2,000
Kumbe ukistaafu unakuwa upo JALALANI?? Duh bado tunasafari ndefu hivi hicho kichwa chako kipo sawa?? Ukistaafu unakuwa huna mchango wowote kwa Taifa? Tena kwa ngazi ya uprofesar?
Brother, that was a figure of speech and nothing else.
 

Forum statistics

Threads 1,303,521
Members 500,948
Posts 31,484,501
Top