Jump TV with TZ TV Stations?

Jasusi

JF-Expert Member
May 5, 2006
11,525
2,000
Naona wameziondoa. Au ilikuwa trailer tu wakitaka kutuvuta ili baadaye tulipie huduma?
 

Icadon

JF-Expert Member
Mar 21, 2007
3,583
0
He he wameona watu wanazidi nini?

Mods tafadhali peleka hii inakotakiwa kuwa. Ahsante.
 

S. S. Phares

JF-Expert Member
Nov 27, 2006
2,141
1,195
Sisi wenzenu tunalipia siku nyingi, kumbe ninyi mlikuwa mnapata bure..lol

Haya sasa time to pay..!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom