Jumla ya kura walizopata wagombea yazidi number of valid votes


Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
5,920
Likes
96
Points
145
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
5,920 96 145
Katika hali ya kushangaza mh judge lewis makame ajichanganya kwenye kutaja matokeo ya mwisho ya urais.hivi ndivyo alivyosema:
valid votes-8398394
mziray-96933
kikwete-5276827
slaa-2271941
lipumba-695667
rungwe-26388
Tlp-17482
dovutwa-13176
nikifanya mahesabu ya kujumlisha ninapata utofauti wa vichwa 20 kati ya valid votes na kura walizopata wagombea.CHUNGUZA!!
 
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
0
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
1,280 0 0
Actual = 8398414

NEC= 8398394
Kama hujakosea fig basi ni kweli kuna tofauti ya 20. Nafikiri katika karne hii kuna mtu anajumlisha kura kwa mkono. Hapa nimecopy na kupaste kwenye excel na kupata hiyo tofauti ya 20
 
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
5,920
Likes
96
Points
145
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
5,920 96 145
Actual = 8398414

NEC= 8398394
Kama hujakosea fig basi ni kweli kuna tofauti ya 20. Nafikiri katika karne hii kuna mtu anajumlisha kura kwa mkono. Hapa nimecopy na kupaste kwenye excel na kupata hiyo tofauti ya 20
tunahitaji ku review video au audio clips.ni aibu sana.nahisi walichukua % na kuanza kumultply kwa total.mwisho wa siku ikatokea watu 1/4,1/2 mwisho wakawa 20.
 
K

Kishalu

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
951
Likes
309
Points
80
K

Kishalu

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
951 309 80
hapa mbona kura zilizoharibika hamna au ndiyo hiyo 20 inaonekana uchakachuaji ulikuwa mkubwa sana mpaka akasahau maana alikuwa anacup and paste
 
nickname

nickname

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2009
Messages
524
Likes
66
Points
45
nickname

nickname

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2009
524 66 45
Yes tofauti ni 20
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
please can people in the know verify this please (dr slaa people), invisible and others please verify this, this might be the last nail in the coffin of nec:smile:
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,873
Likes
8,029
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,873 8,029 280
Nilipokuwa shule ya msingi hasebu nilizokuwa nazipenda ni za kujumlisha na kutoa - niliweza kutumia visoda kuhesabu.
 
kilemi

kilemi

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2009
Messages
524
Likes
6
Points
35
kilemi

kilemi

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2009
524 6 35
Hiyo ndo faida ya kuweka wapigadebe kwenye idara nyeti za serikali, bila kuangalia uwezo wao kifikra! Mtu yoyote hapa JF atunge wimbo wa kumsifu JK, kama akikosa cheo naje anilaumu!!
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,582
Likes
3,136
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,582 3,136 280
sasa ni 21 au 20? ahhhgggggggg
ngoja na mimi nifannye hesabu:-
Kwamujibu wa Kikwete 2010 blog ni kuwa:-

[FONT=&quot]Walio piga kura 8,626,283 – 42.84%[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot]

[/FONT]
[FONT=&quot]Kura zilizoharibika – 227,889 – 2.64%[/FONT]
[FONT=&quot] [/FONT][FONT=&quot]Kura halali – 8,393,394 – 97.36%[/FONT]


Idadi ya kura na asilimia kwa kila chama ni kama ifuatavyo:
[FONT=&quot] [/FONT][FONT=&quot]1. APPT Maendeleo - 96,933 – 1.12%[/FONT]


[FONT=&quot]2. Chama Cha Mapinduzi – 5,276,827 – 61.17%[/FONT]
[FONT=&quot]

[/FONT]
[FONT=&quot]3. CHADEMA – 2,271,941 – 26.34%[/FONT]
[FONT=&quot]

[/FONT]
[FONT=&quot]4. CUF – 695,667 – 8.06%[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]5. NCCR Mageuzi – 26,388 – 0.31%[/FONT]
[FONT=&quot] [/FONT][FONT=&quot]6. TLP – 17,482 – 0.20%[/FONT]
[FONT=&quot] [/FONT][FONT=&quot]7. UPDP – 13,176 – 0.15%

sasa basi:-

[/FONT]
[FONT=&quot]96,933 + [/FONT][FONT=&quot]5,276,827 + [/FONT][FONT=&quot]2,271,941 + [/FONT][FONT=&quot]695,667 + [/FONT][FONT=&quot]26,388 + [/FONT][FONT=&quot]17,482 + [/FONT][FONT=&quot]13,176 = 8,398,414 kura halali za vyama.
Zilizo haribika ni [/FONT][FONT=&quot]227,889, so TOTAL ya kura zote ni 227,889 + 8,398,414 = 8,626,303 JUMLA YA WATANZANIA WALIOPIGA KURA.
sasa basi ni kweli kuna TOFAUTI YA KURA 20. au ndio margin ya error? +20/-20, hawa jamaa hawaishi kuwashangaza watu unaweza kusikia hivyo.
[/FONT]
 
M

Mkulima

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
698
Likes
119
Points
60
M

Mkulima

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
698 119 60
Ni kweli hizi kura zina makosa. Kweli idara zetu zina wababaishaji wengi sana. Makosa madogo madogo haya yanaweza kuleta vurugu kwenye nchi.

Wamekosea kura za mgombea wa TLP na wamemuongezea kura 20. Yeye kapata 17,462 lakini msomaji alitamka 17,482.

Nimehakikisha kwenye spreadsheet yao kura za Mgaywa Muttamwega ni 17, 462. Jaji Makame mwenyewe ndiye alikosea wakati wa kusoma. Yaani hakukuwa hata na watu wa kumwambia mzee umekosea?
 
T

Tofty

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2008
Messages
206
Likes
1
Points
35
T

Tofty

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2008
206 1 35
namkumbuka mwalimu wangu wa somo la hisabati enzi zile za shule ya msingi..............
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
634,713
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 634,713 280
Kazi ya uchakachuaji huwa Mwenyezi Mungu anawapofua macho mafisadi ili uovu wao tuuone mchana kweupe..................

Psalm 50:21 "These things you have done, I kept silent and you thought I was altogether like you, but I will rebuke you and set them in order before your eyes"
 
nickname

nickname

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2009
Messages
524
Likes
66
Points
45
nickname

nickname

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2009
524 66 45
sasa ni 21 au 20? ahhhgggggggg
ngoja na mimi nifannye hesabu:-
Kwamujibu wa Kikwete 2010 blog ni kuwa:-

[FONT=&quot]Walio piga kura 8,626,283 – 42.84%[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot]

[/FONT]
[FONT=&quot]Kura zilizoharibika – 227,889 – 2.64%[/FONT]
[FONT=&quot] [/FONT][FONT=&quot]Kura halali – 8,393,394 – 97.36%[/FONT]


Idadi ya kura na asilimia kwa kila chama ni kama ifuatavyo:
[FONT=&quot] [/FONT][FONT=&quot]1. APPT Maendeleo - 96,933 – 1.12%[/FONT]


[FONT=&quot]2. Chama Cha Mapinduzi – 5,276,827 – 61.17%[/FONT]
[FONT=&quot]

[/FONT]
[FONT=&quot]3. CHADEMA – 2,271,941 – 26.34%[/FONT]
[FONT=&quot]

[/FONT]
[FONT=&quot]4. CUF – 695,667 – 8.06%[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]5. NCCR Mageuzi – 26,388 – 0.31%[/FONT]
[FONT=&quot] [/FONT][FONT=&quot]6. TLP – 17,482 – 0.20%[/FONT]
[FONT=&quot] [/FONT][FONT=&quot]7. UPDP – 13,176 – 0.15%

sasa basi:-

[/FONT]
[FONT=&quot]96,933 + [/FONT][FONT=&quot]5,276,827 + [/FONT][FONT=&quot]2,271,941 + [/FONT][FONT=&quot]695,667 + [/FONT][FONT=&quot]26,388 + [/FONT][FONT=&quot]17,482 + [/FONT][FONT=&quot]13,176 = 8,398,414 kura halali za vyama.
Zilizo haribika ni [/FONT][FONT=&quot]227,889, so TOTAL ya kura zote ni 227,889 + 8,398,414 = 8,626,303 JUMLA YA WATANZANIA WALIOPIGA KURA.
sasa basi ni kweli kuna TOFAUTI YA KURA 20. au ndio margin ya error? +20/-20, hawa jamaa hawaishi kuwashangaza watu unaweza kusikia hivyo.
[/FONT]

Hii hapa ni analysis ya kwangu

Tatizo lipo NEC,nimefanya mahesabu na kuona kuwa kwa mujibu wa NEC

Watu waliopiga kura = 8,626,283

Sasa basi;

Kura zilizopigwa = Kura Halali + Kura zilizoharibika

Kura zilizopigwa = 8,393,394 + 227,889 = 8,626,283
Idadi ya kura walizopata wagombea = 8,626,303
Watu waliopiga kura = 8,626,283

Kura zilizopigwa = Watu waliopiga kura = Idadi ya kura walizopata wagombea
(Mtu mmoja anapiga kura moja TU ya uraisi)

Kwa hiyo kuna tofauti ya kura 20 kati ya kura zilizopigwa na zile walizopata wagombea.
UKIHAKIKI MAHESABU YAO YA ASILIMIA NI SAHIHI ILA IDADI YA WALIOPIGA KURA NA KURA HALALI SI SAHIHI

HUU NI WIZI WA WAZI WAZI!!!!!!!!! AU NEC WAMEKOSEA KATIKA IDADI YA WATU WALIOPIGA KURA NA KURA HALALI(-20 : PUNGUFU KWA ISHIRINI)

http://www.wavuti.com/4/post/2010/11/matokeo-ya-kura-ya-urais-yaliyotangazwa-na-nec.html#comments#ixzz14QcvnrYm
 
M

Mkulima

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
698
Likes
119
Points
60
M

Mkulima

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
698 119 60
Wamekosea hizo kura za mgombea wa TLP wakati wa kusoma. Wamemuongezea kura 20 ndio maana mahesabu yanakataa.
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
hivi haya makosa wanayoendelea kuyafanya ni mangapi???, naomba na hili wapelekewe ili waliweke sawa kwenye vyombo vya habari ili watu waendelee kuona how incompetent they are please anyone who can pass this info kwa vyombo vya habari please lets do our duty as citizens na kuodoa hii cancer inayoitwa nec:A S angry:
 
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
5,920
Likes
96
Points
145
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
5,920 96 145
hivi haya makosa wanayoendelea kuyafanya ni magapi???, naomba na hili wapelekewe ili waliweke sawa kwenye vyombo vya habari ili watu waendelee kuona how incompetent they are please anyone who can pass this info kwa vyombo vya habari please lets do our duty as citizens na kuodoa hii cancer inayoitwa nec:A S angry:
ni bora ipelekwe mapema panapohusika kabla rais hajaapishwa.sijui katiba/sheria zinasemaje kuhusu jambo hili.aibu aibu aibu sana.
 
Rufiji

Rufiji

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2006
Messages
1,754
Likes
263
Points
180
Rufiji

Rufiji

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2006
1,754 263 180
These people (NEC) are not serious !
 
B

Babasean

Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
35
Likes
0
Points
0
B

Babasean

Member
Joined Oct 31, 2010
35 0 0
Ina maana NEC hawajasoma hisabati za MAGAZIJUTO?
Lakini hili linawezekana kwa kuwa hata JK mwenyewe alikiri kuwa hapendi hisabati wa hesabu.
sasa sembuse Lewis Makame na Kravu?
 

Forum statistics

Threads 1,237,176
Members 475,465
Posts 29,280,369