Jumba la kifahari laungua na kuteketea paa-Mbezi Beach. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jumba la kifahari laungua na kuteketea paa-Mbezi Beach.

Discussion in 'Jamii Photos' started by masopakyindi, Sep 29, 2012.

  1. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 13,152
    Likes Received: 1,479
    Trophy Points: 280
    View attachment 66499
    Ni tukio la kusikitisha, jumba hili nadhifu lilojengwa na mwenyewe limeungua paa kabisa mnamo saa 11.30 hadi 12 jioni bila msaada wowote.
    kwa vile jengo nil la ghorofa wapita njia walisikika wakisikitika tu wasijue la kufanya.
    Hata "Fire" walipofika hapo mida ya saa 12.30 paa lote lilisha ungua.

    Jumba hilo lipo barabara ya Kawe-Africana, sehemu maarufu kama "kwa Abson".
    Nampa pole mwenye nyumba maana kama ndio anakaribia kustaafu,huo ni msiba mkubwa.
     
  2. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,745
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Pole sana waathirika wa ajali hii. Hali hii inasikitisha sana, na ikumbukwe kuwa huo muda wa saa 11.30 hadi 12 jioni barabara za kutoka mjini kwenda huko Kawe-Africana zinakuwa zimeshiba foleni na hivyo msaada wa magari ya zimamoto kuwahi inakuwa ni tabu tupi!! Kusipokuwa na mikakati ya kusambaza huduma za zima moto kwenda ngazi ya Tarafa au Kata tutaendelea kushuhudia majanga kama hili.
     
  3. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 13,152
    Likes Received: 1,479
    Trophy Points: 280
    Nimepita hapo tena, aina ya vigae vinavyo itwa zinc alume si vizuri maana vilikuwa vinaungua bila idhibati.
     
  4. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Poor Design, Yale matank ya maji angeyaweka darini yangesaidia sana kupunguza kasi ya moto. (just an Idea)
     
  5. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,104
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mwenye nyumba alifariki kwa ajali ya gari mwaka jana mwezi wanane moshi alipo kwenda kumzika mama yake mzazi.
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,133
    Likes Received: 1,454
    Trophy Points: 280
    Too many bad luckies.
    Aisee!
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,957
    Likes Received: 2,631
    Trophy Points: 280
    wanasemaga mali zinaondokaga na mwenyewe.....inasikitisha sana....
     
  8. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hasara hiyo pole kwa wenye nyumba
     
  9. Ellie

    Ellie Senior Member

    #9
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah, mkuu huyo jamaa ni ndugu yangu, tulimzika mwaka jana alifariki kwa ajali!
     
  10. Root

    Root JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 19,868
    Likes Received: 5,112
    Trophy Points: 280
    Jamani chanzo ni tanesco?
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,911
    Likes Received: 1,955
    Trophy Points: 280
    Kuna kitu hapo!! Mwenye Nyumba ajali(kategeshewa),kutakua kuna mgogoro wa nyumba(wameunguza tukose wote),Ebu tupe intro kunaendeleaje hapo?
     
Loading...