Jumanne nyeusi kwa Rais Magufuli inakuja

mr mkiki

mr mkiki

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2016
Messages
3,741
Points
2,000
mr mkiki

mr mkiki

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2016
3,741 2,000
ANGUKO LA UCHUMI KWA TAIFA LA MAREKANI (1929~1933)

Aliyeitwa Herbert hoover aliyekuwa na miezi nane tu kwenye uongozi wake kutokana na kutokujuwa vema nini maana ya urais wa marekani uchumi ukaanguka, siku ambayo wao waliyoitaja kama jumanne nyeusi hali ilikuwa mbaya zaidi 0.75 walipoteza ajira.

Sababu kubwa ya Herbert Hoover kushindwa ni kufa kwa ununuzi wa hisa (New york stock exchange) ambayo ilipelekea watu kuchukuwa pesa zao kwenye mabenki na kufirisika kitendo ambacho kilipelekea wamerikani kumkataa rais HERBERT HOOVER.

herbert-hoover-jpg.441037

Utawala wa herbert hoover ni wazi mambo yalionekana kuwa mabaya katika maeneo mengi muhimu kwa uchumi wa Marekani. Ni wamarekani ndio waliyofahamu kuwa Hoover mambo kwake alikuwa mabaya lakini kwa Tanzania mambo tofauti sio kama watu makini hawapo la, ni wajinga wengi sana kuliko watu makini na ndio sababu kubwa ambayo CCM wanayotumia.

heho_hoover_london_treaty_1930-jpg.441038

Rais Herbert Hoover.

Mwaka 1929 akaja mkombozi wa uchumi wa marekani rais Franklin Delano Roosevelt na kauli yake "The only thing we have to fear is fear itself".

32_franklin_d_roosevelt-jpg.441043


Mipango madhubuti ya rais Franklin delano roosevelt baada ya kuwa rais mwaka 1929

1. Nafuu(Relief): Alitoa pesa kusaidia wazee wasio na ajira.

2. Akafanya mabadiliko katika sector tofauti tofauti miongoni ni mabenk akazipa mitaji ili kurejesha matumaini kwa wananchi kutunza hela zao kwenye mabenk.

3. Rais franklin alitoa ajira kwa vijana.

4. Kutengeneza uhusiano mzuri wa wafanya kazi na waajiri wao ili kuteta ufanisi wa kazi hatimae marekani ikawa kubwa tena kwa uchumi.

franklin_d_roosevelt_quotations-jpg.441059

The only thing we have to fear is fear itself.

quote-franklin-d-roosevelt-png.441060

It is common sense to take a method and try it. If it fails, admit it frankly and try another. But above all, try something.

RAIS JOHN POMBE MAGUFULI.

bot7-jpg.441063


Utawala wa rais John Pombe Magufuli una zaidi ya mwaka moja na miezi kadhaa madarakani. Kama taifa, hatuwezi kuendelea na fungate (honeymoon) ya utawala wake wakati ni wazi mambo yanaonekana kuwa mabaya katika maeneo mengi muhimu kwa uchumi wa Tanzania.

Ufike wakati sasa tuanze kizungumzia mambo mazito yanayotukabili kama taifa.

Magufuli atambue kuwa hata Mungu mwenyewe alianza na mwanga

"Mungu akasema, iwe nuru, ikawa nuru. Mungu akaiona nuru na giza. Mungu akaiita nuru mchana, na giza akaiita usiku. Ikawa jioni ikawa asubuhi, siku ya kwanza"

Ni maneno kutoka katika kitabu cha mwanzo(1: 3~5)

Tunatakiwa kufikiria kwamba tunaweza kuumizwa na tunaweza kujiumiza wenyewe, Magufuli anatakiwa kuambiwa kuwa safari yake ni ngumu katika uchumi.

Note: Magufuli utashi wa kisiasa ni muhimu katika kuendesha taifa.

Mipango ya rais Herbert ni sawa na mipango ya Magufuli.

Msema ukweli ni mpenzi wa Mungu.

By mr mkiki
 

Attachments:

P

Phillipo Bukililo

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2015
Messages
10,235
Points
2,000
P

Phillipo Bukililo

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2015
10,235 2,000
Herbet Hoover wa miaka hiyo wakati USA ikiwa inapambana na ubaguzi wa rangi unamlinganisha na JPM wa miaka hii ya utandawazi!.

Mitihani waliyokutana nayo marais wa USA wa miaka ile ni tofauti sana na ile anayokutana nayo JPM katika nyakati hizi.

Mleta mada ni mtu aliyekuzwa katika misingi ya kibepari, lakini kinachofanyika ndani kabisa ya mamlaka za juu za uongozi ni tofauti na maoni ya mtu mmoja mmoja wa jukwaa hili la siasa.
 
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
13,098
Points
2,000
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
13,098 2,000
Hivi kweli mimi nimekaa chini hoi halafu unaniambia utaanguka ntakuelewaje hapo?
 
MWALLA

MWALLA

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2006
Messages
14,378
Points
2,000
MWALLA

MWALLA

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2006
14,378 2,000
Dah rais wetu bado anakusanya kodi na kubana matumizi
Leo kagawa fedha za usanii kwa mama anaedaiwa bili muhimbili. Wakati anasahau hizo hela anazogawa kama njugu ni kodi zetu sio posho yake. Amesahau wafanyakazi wavujajasho hajawaongezea mishahara mpaka leo.
je ataweza kulipa alichoahidi wakati mpaka sasa hana biashara yoyote aliyofanya ikamuingizia faida sana anazidi kuibua miradi asiyoweza kuiendesha.
MEMBE WAHI HARAKA SIKU YA KUCHUKUA FOMU. KALALE PALE MLANGONI UAMKIE MEZANI UCHUKUE YAKO MAPEMAAAAAA🐸🐸🐸🐸✌✌✌
 
M

Missile of the Nation

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2018
Messages
3,745
Points
2,000
M

Missile of the Nation

JF-Expert Member
Joined May 24, 2018
3,745 2,000
Leo kagawa fedha za usanii kwa mama anaedaiwa bili muhimbili. Wakati anasahau hizo hela anazogawa kama njugu ni kodi zetu sio posho yake. Amesahau wafanyakazi wavujajasho hajawaongezea mishahara mpaka leo.
je ataweza kulipa alichoahidi wakati mpaka sasa hana biashara yoyote aliyofanya ikamuingizia faida sana anazidi kuibua miradi asiyoweza kuiendesha.
MEMBE WAHI HARAKA SIKU YA KUCHUKUA FOMU. KALALE PALE MLANGONI UAMKIE MEZANI UCHUKUE YAKO MAPEMAAAAAA🐸🐸🐸🐸✌✌✌
Anadaiwa milion 50 za kila kijiji, asijisahaulishe
 
mr yamoto

mr yamoto

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2016
Messages
458
Points
1,000
mr yamoto

mr yamoto

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2016
458 1,000
Herbet Hoover wa miaka hiyo wakati USA ikiwa inapambana na ubaguzi wa rangi unamlinganisha na JPM wa miaka hii ya utandawazi!.

Mitihani waliyokutana nayo marais wa USA wa miaka ile ni tofauti sana na ile anayokutana nayo JPM katika nyakati hizi.

Mleta mada ni mtu aliyekuzwa katika misingi ya kibepari, lakini kinachofanyika ndani kabisa ya mamlaka za juu za uongozi ni tofauti na maoni ya mtu mmoja mmoja wa jukwaa hili la siasa.
Upo sahihi kwa maoni ya maana yako lakini upo tofauti na mawazo ya Mr. Mkiki.
 
kandimbwikadogo

kandimbwikadogo

Member
Joined
Jun 25, 2019
Messages
30
Points
95
kandimbwikadogo

kandimbwikadogo

Member
Joined Jun 25, 2019
30 95
ANGUKO LA UCHUMI KWA TAIFA LA MAREKANI (1929~1933)

Aliyeitwa Herbert hoover aliyekuwa na miezi nane tu kwenye uongozi wake kutokana na kutokujuwa vema nini maana ya urais wa marekani uchumi ukaanguka, siku ambayo wao waliyoitaja kama jumanne nyeusi hali ilikuwa mbaya zaidi 0.75 walipoteza ajira.

Sababu kubwa ya Herbert Hoover kushindwa ni kufa kwa ununuzi wa hisa (New york stock exchange) ambayo ilipelekea watu kuchukuwa pesa zao kwenye mabenki na kufirisika kitendo ambacho kilipelekea wamerikani kumkataa rais HERBERT HOOVER.

View attachment 441037
Utawala wa herbert hoover ni wazi mambo yalionekana kuwa mabaya katika maeneo mengi muhimu kwa uchumi wa Marekani. Ni wamarekani ndio waliyofahamu kuwa Hoover mambo kwake alikuwa mabaya lakini kwa Tanzania mambo tofauti sio kama watu makini hawapo la, ni wajinga wengi sana kuliko watu makini na ndio sababu kubwa ambayo CCM wanayotumia.

View attachment 441038
Rais Herbert Hoover.

Mwaka 1929 akaja mkombozi wa uchumi wa marekani rais Franklin Delano Roosevelt na kauli yake "The only thing we have to fear is fear itself".

View attachment 441043

Mipango madhubuti ya rais Franklin delano roosevelt baada ya kuwa rais mwaka 1929

1. Nafuu(Relief): Alitoa pesa kusaidia wazee wasio na ajira.

2. Akafanya mabadiliko katika sector tofauti tofauti miongoni ni mabenk akazipa mitaji ili kurejesha matumaini kwa wananchi kutunza hela zao kwenye mabenk.

3. Rais franklin alitoa ajira kwa vijana.

4. Kutengeneza uhusiano mzuri wa wafanya kazi na waajiri wao ili kuteta ufanisi wa kazi hatimae marekani ikawa kubwa tena kwa uchumi.

View attachment 441059
The only thing we have to fear is fear itself.

View attachment 441060
It is common sense to take a method and try it. If it fails, admit it frankly and try another. But above all, try something.

RAIS JOHN POMBE MAGUFULI.

View attachment 441063

Utawala wa rais John Pombe Magufuli una zaidi ya mwaka moja na miezi kadhaa madarakani. Kama taifa, hatuwezi kuendelea na fungate (honeymoon) ya utawala wake wakati ni wazi mambo yanaonekana kuwa mabaya katika maeneo mengi muhimu kwa uchumi wa Tanzania.

Ufike wakati sasa tuanze kizungumzia mambo mazito yanayotukabili kama taifa.

Magufuli atambue kuwa hata Mungu mwenyewe alianza na mwanga

"Mungu akasema, iwe nuru, ikawa nuru. Mungu akaiona nuru na giza. Mungu akaiita nuru mchana, na giza akaiita usiku. Ikawa jioni ikawa asubuhi, siku ya kwanza"

Ni maneno kutoka katika kitabu cha mwanzo(1: 3~5)

Tunatakiwa kufikiria kwamba tunaweza kuumizwa na tunaweza kujiumiza wenyewe, Magufuli anatakiwa kuambiwa kuwa safari yake ni ngumu katika uchumi.

Note: Magufuli utashi wa kisiasa ni muhimu katika kuendesha taifa.

Mipango ya rais Herbert ni sawa na mipango ya Magufuli.

Msema ukweli ni mpenzi wa Mungu.

By mr mkiki
Mukuu mbona hujielewi umeadika nini mavi mtupu
 

Forum statistics

Threads 1,326,262
Members 509,458
Posts 32,216,147
Top