Jumamosi kutoka Dodoma!


Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,032
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,032 280
Kama mambo yatakuwa vizuri, kesho tutafanya majaribio ya kurusha matangazo yetu kupitia KLH News tukiwa na wajumbe kutoka Dodoma! Kuanzia majira ya saa nane mchana EST (-5GMT) sawa na saa Tatu za usiku East African Time.

Mada kubwa ni "Meremeta isiyometameta!"

Mnakaribishwa.
 
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Likes
81
Points
135
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 81 135
Inshallaah, tutakuwa pamoja mkubwa.
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
523
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 523 280
Mbarikiwe mwanakijiji and company.
 
K

Kamundu

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2006
Messages
2,314
Likes
735
Points
280
K

Kamundu

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2006
2,314 735 280
MJ nakusifu sana kuwa mtu wa harakati za Watanzania kwa kweli umeonyesha upendo wa nchi kwa vitendo na unahitaji kusifiwa na Watanzania hasa vijana wa kitanzania. Nilikuwa nashauri mambo machache kuhusu chombo chako cha habari .

1. Ningeomba uwahusishe Watanzania walioko marekani zaidi. Kuna Watanzania wengi duani kote wanataka kutusikia Watanzania tulio marekani tuna mawazo gani na chombo chako kingeweza kutumika mfano. unaweza kuweka topic na tukatoa mawazo kwa simu au tuka post video kama youtube halafu utataarifu kwamba mawazo yao yatarushwa hewani.
2. Anzisha section ya mahojiano na mipango ya kufanya umoja wa watanzania Amerika (mpaka canada) na uruhusu watu wa post plan zao za umoja wa Watanzania Marekani na watu wachangie.
3.Kuna Watanzania wengi hapa Marekani wamefanikiwa kufanya kazi sehemu nyeti mfano kuna Mtanzania ambaye ni Vice president kwenye Microsoft, na mwingine yuko kwenye Bill gates foundation, wengine ni ma dean na vice president wa vyuo mbalimbali. Ningeomba uwatafute hawa watu kwa mahojiano kwani maendeleo ya nchi yetu yatatoka kila mahali.
Kwa ufupi MJ nilikuwa naomba uwahusishe Watanzania wa hapa kwani tuna talent nyingi sana ambazo hatuzitumii vilevile maisha siyo siasa pekee. Nitafurahi kama utachukua mawazo yangu MJ. THANKS
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,032
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,032 280
MJ nakusifu sana kuwa mtu wa harakati za Watanzania kwa kweli umeonyesha upendo wa nchi kwa vitendo na unahitaji kusifiwa na Watanzania hasa vijana wa kitanzania. Nilikuwa nashauri mambo machache kuhusu chombo chako cha habari .

1. Ningeomba uwahusishe Watanzania walioko marekani zaidi. Kuna Watanzania wengi duani kote wanataka kutusikia Watanzania tulio marekani tuna mawazo gani na chombo chako kingeweza kutumika mfano. unaweza kuweka topic na tukatoa mawazo kwa simu au tuka post video kama youtube halafu utataarifu kwamba mawazo yao yatarushwa hewani.
2. Anzisha section ya mahojiano na mipango ya kufanya umoja wa watanzania Amerika (mpaka canada) na uruhusu watu wa post plan zao za umoja wa Watanzania Marekani na watu wachangie.
3.Kuna Watanzania wengi hapa Marekani wamefanikiwa kufanya kazi sehemu nyeti mfano kuna Mtanzania ambaye ni Vice president kwenye Microsoft, na mwingine yuko kwenye Bill gates foundation, wengine ni ma dean na vice president wa vyuo mbalimbali. Ningeomba uwatafute hawa watu kwa mahojiano kwani maendeleo ya nchi yetu yatatoka kila mahali.
Kwa ufupi MJ nilikuwa naomba uwahusishe Watanzania wa hapa kwani tuna talent nyingi sana ambazo hatuzitumii vilevile maisha siyo siasa pekee. Nitafurahi kama utachukua mawazo yangu MJ. THANKS
Kamundu... I'm very open kwenye mambo haya. Na kwa vile sasa hivi tunataka kuiweka KLH kwenye next step (kuna mabadiliko kidogo yanafanyika) ni wazi kuwa KLH itaweza kabisa kuwa chombo cha habari na kuwaunganisha wabongo hapa kwa njia ya habari. Lakini siyo hapa tu, bali hata sehemu mbalimbali duniani. Wiki ijayo kama mambo yataenda ninavyotarajia tutaweka wazi mipango yetu na kuita ushirikiano wa mtu yeyote yule.

Tatizo kubwa kama unavyoweza kuguess ni kuwa support kubwa ya KLHN haitoki Marekani bali Ulaya! Na hii huwa inanishangaza sana. Ukiondoa watu wa kutoa "kudos" n.k ni gharama sana kufanya mahojiano, kusimamia n.k Watu wetu wa hapa wenyewe wangeweza kutusaidia tungekuwa mbali sana. Lakini vyovyote itakavyokuwa tutaweza kushirikiana na kuwa chombo cha ushirikiano. Hata hivyo, lengo letu kubwa kwa upande wa KLHN ni kugusa mawazo na fikra za Watanzania nyumbani, na lolote litakalosaidia kufikia lengo hilo, linaweza kufanyiwa kazi.
 
K

Kamundu

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2006
Messages
2,314
Likes
735
Points
280
K

Kamundu

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2006
2,314 735 280
thanks MJ nitakuwa mstari wa mbele
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,032
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,032 280
Tuko Live...
 
I

Interested Observer

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2006
Messages
1,481
Likes
524
Points
280
I

Interested Observer

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2006
1,481 524 280
Kama mambo yatakuwa vizuri, kesho tutafanya majaribio ya kurusha matangazo yetu kupitia KLH News tukiwa na wajumbe kutoka Dodoma! Kuanzia majira ya saa nane mchana EST (-5GMT) sawa na saa Tatu za usiku East African Time.

Mada kubwa ni "Meremeta isiyometameta!"

Mnakaribishwa.
Yes, my dream! has come true!! Congrats!!
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
Tumekupata sana mkuu tupo pamoja....thanks
 
Sanda Matuta

Sanda Matuta

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
950
Likes
12
Points
0
Sanda Matuta

Sanda Matuta

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
950 12 0
Miye wa TTCL broadband sikupati inakataa ku-connect
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
kwi kwi kwi!!!

I thought mjadala umefungwa na Mh. Waziri Mkuu!!!

By the way, hivi hotuba za Rais zimeishia wapi au nini mimi tu sifuatilii taarifa za vituo vya kuhabarisha?
 
T

think BIG

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2008
Messages
236
Likes
13
Points
35
T

think BIG

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2008
236 13 35
By the way, hivi hotuba za Rais zimeishia wapi au nini mimi tu sifuatilii taarifa za vituo vya kuhabarisha?
Zipo mara ya mwisho alizungumzia mauaji ya albino! Siku hizi anazungumzia HIV, Malaria utafikiri amekuwa tabibu! Hataki tena mikutano ya maswali ya papo hapo kutoka kwa waandishi!
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180
Zipo mara ya mwisho alizungumzia mauaji ya albino! Siku hizi anazungumzia HIV, Malaria utafikiri amekuwa tabibu! Hataki tena mikutano ya maswali ya papo hapo kutoka kwa waandishi!
...lahaula!...:D

Muungwana hana bahati huyu... ha ha haa..
 
M

Mkandara

Verified Member
Joined
Mar 3, 2006
Messages
15,458
Likes
184
Points
160
M

Mkandara

Verified Member
Joined Mar 3, 2006
15,458 184 160
Mwankijiji,
Mkuu mbona mimi napata muziki tu wa mayenu!
 
P

Positive Thinker

Senior Member
Joined
Nov 3, 2007
Messages
110
Likes
4
Points
35
P

Positive Thinker

Senior Member
Joined Nov 3, 2007
110 4 35
tupo pamoja Mzee Mwanakijiji
 
B

Boca1

Member
Joined
Jun 11, 2008
Messages
92
Likes
0
Points
0
B

Boca1

Member
Joined Jun 11, 2008
92 0 0
Big up comrade, we'll be there for with our full and comradely support
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,032
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,032 280
ngoja nicheki nitakuwa hewani sasa hivi... kuendelea na mambo unajua bado tunaendelea kutafuta license za miziki mingine mingi.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,032
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,032 280
Miye wa TTCL broadband sikupati inakataa ku-connect
jaribu kuunganisha kwenye "Low Bandwidth"... naweza kuona kuna mtu ameconnect huko... tutawadisconnect kwa sekunde chache na kurudi kwenye matangazo ya "live"...
 
K

Katibu Tarafa

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2007
Messages
980
Likes
33
Points
145
K

Katibu Tarafa

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2007
980 33 145
vipi mkuu mbona leo husikiki vizuri
 

Forum statistics

Threads 1,237,828
Members 475,675
Posts 29,302,552