Jumamosi hii Zinduna Talk Show Madame B Mjengoni!


Zinduna

Zinduna

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2011
Messages
2,381
Points
1,500
Zinduna

Zinduna

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2011
2,381 1,500

Picha kwa hisani ya Madame B

Patakuwa hapatoshi, maana bibie kaahidi kufunguka na kumwaga radhi.
Asiye na mwana aeleke jiwe na mwenye wivu akufe atuache tupumuwe sie
 
Last edited by a moderator:
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,182
Points
1,250
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,182 1,250
Mimi nina mtoto sieleki jiwe, Madame B nakusubiri kwa hamu na maswali mpaka ujuteeeeeeee kunifahamu tehe tehe.

Nadhani siku hiyo ngoma patakuwa hapatoshi hapa JF.
 
Last edited by a moderator:
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,636
Points
2,000
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,636 2,000
Twamsubiri huyo bibie Madam B ! Hakikisha yupo na maji ya kunywa ya kutosha maana pressure itakuwa ikipandapanda na kushuka kwa maswali
 
Last edited by a moderator:
Zinduna

Zinduna

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2011
Messages
2,381
Points
1,500
Zinduna

Zinduna

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2011
2,381 1,500
Twamsubiri huyo bibie Madam B ! Hakikisha yupo na maji ya kunywa ya kutosha maana pressure itakuwa ikipandapanda na kushuka kwa maswali


Kwa upande wa maji wala usihofu, watakaohusika na jukumu hilo ni hao warembo hapo juu, kutoka kushoto ni charminglady, Ciello na Kipipi. wao watakuwa na jukumu kubwa la kutusaidia kupoozesha makoo yetu
 
Last edited by a moderator:
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2012
Messages
4,398
Points
1,225
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2012
4,398 1,225
At last juhudi zangu zimezaa matunda,mamii Madame B naomba usijitokeze hadharani kwanza kuna watu nakuletea wakupatie training ya kuongea na hawa waandishi wa habari hiyo jumamosi



Picha kwa hisani ya Madame B

Patakuwa hapatoshi, maana bibie kaahidi kufunguka na kumwaga radhi.
Asiye na mwana aeleke jiwe na mwenye wivu akufe atuache tupumuwe sie
 
Last edited by a moderator:
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,153
Points
2,000
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,153 2,000


Kwa upande wa maji wala usihofu, watakaohusika na jukumu hilo ni hao warembo hapo juu, kutoka kushoto ni charminglady, Ciello na Kipipi. wao watakuwa na jukumu kubwa la kutusaidia kupoozesha makoo yetu
weraaaaaa weraaaaaaa..... Madame B na da Zinduna ondoeni shaka..... nishaanza kuwasiliana na Bakhresa so maji ya uhai yatakueepo ya kutosha... TBL pia hawapo nyuma nishawapatia quotation ya vinywaji ninavyovihitaji.... iwapo mtahitaji vinywaji tofauti na vinavyopatikana TBL na Bakhresa tafadhali wasilianeni na kamati husika kabla ya jumamosi!!!!!!!!!!!!!!!"
 
Last edited by a moderator:
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
8,388
Points
1,250
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
8,388 1,250
kwi kwi kwi kwi! Zinduna la mgambo likilia............! khaaaaaaaa shoga angu ulikuwa wap mwenzio maji ya shingo yalinifka?? aaaawwww missed u bi dada!
kuhusu kumpamba huyo mrembo Madame B, usitie shaka wallahi! nitakuwa na timu nzima ya glambox kufanya mambo!!
 
Last edited by a moderator:
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,492
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,492 1,250
At last juhudi zangu zimezaa matunda,mamii Madame B naomba usijitokeze hadharani kwanza kuna watu nakuletea wakupatie training ya kuongea na hawa waandishi wa habari hiyo jumamosi
Wana lipi jipya la kum train huyo!?? kabobea pande zote, shauri yako we endelea kuitazama kwa wasiwasi Tisa ukadhani ni Sita!!
 
Last edited by a moderator:
Chilli

Chilli

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2011
Messages
1,655
Points
1,225
Chilli

Chilli

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2011
1,655 1,225
Wana lipi jipya la kum train huyo!?? kabobea pande zote, shauri yako we endelea kuitazama kwa wasiwasi Tisa ukadhani ni Sita!!
Ha ha ha ha ha ha!!
Baba V mbona unakua mkweli sana?!
Wa kutrainiwa atakua Madame B? Mtu alimchamba Bi.Hindu na Bi.Chau mbele ya macho yangu hadi wakakimbia!! Chezea KINO weye!
Naisubirije hiyo show? Leo namuomba mzungu ruhusa mapemaaa nishiriko kikamilifu kwenye shoo.
 
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 0
Pamoko shosti, ngoja nikamilishe taratibu za kupata mkwanja wa vinywaji ili mambo yaende sawia
weraaaaaa weraaaaaaa..... Madame B na da Zinduna ondoeni shaka..... nishaanza kuwasiliana na Bakhresa so maji ya uhai yatakueepo ya kutosha... TBL pia hawapo nyuma nishawapatia quotation ya vinywaji ninavyovihitaji.... iwapo mtahitaji vinywaji tofauti na vinavyopatikana TBL na Bakhresa tafadhali wasilianeni na kamati husika kabla ya jumamosi!!!!!!!!!!!!!!!"
 
Last edited by a moderator:
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,542
Points
2,000
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,542 2,000
Nasubiria kwa hamu Jumamosi....
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,542
Points
2,000
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,542 2,000
Ha ha ha ha ha ha!!
Baba V mbona unakua mkweli sana?!
Wa kutrainiwa atakua Madame B? Mtu alimchamba Bi.Hindu na Bi.Chau mbele ya macho yangu hadi wakakimbia!! Chezea KINO weye!
Naisubirije hiyo show? Leo namuomba mzungu ruhusa mapemaaa nishiriko kikamilifu kwenye shoo.
Pamoko...
 

Forum statistics

Threads 1,296,582
Members 498,672
Posts 31,252,965
Top