Juma Nature ashinda tuzo za Channel O | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Juma Nature ashinda tuzo za Channel O

Discussion in 'Celebrities Forum' started by MegaPyne, Oct 12, 2007.

  1. [​IMG]

    Wimbo wa Mugambo wanaruka na kukanyagana wa mwanamuziki machachari Juma Kassim Kiroboto Ali a.k.a Sir Nature ummemtoa kimasomaso baada ya kufanikiwa kitwaa tuzo ya wimbo bora wa afrika Mashariki katika tuzo zilizotolewa na Channel O hivi karibuni nchini Afrika Kusini. Nature ambaye alikuwa mwanzilishi wa kundi la TMK Wanaume Family na baadae kijinasua katika kundi hilo na kuanzisha la TMK Wanaume Halisi amerejea jijini Dar es Salaam Okotoba 12 2007 akiwa na tuzo hiyo na kupokelewa na maelfu ya mashabiki wake.

    Wanaume Halisi hivi sasa wanatamba nanyimbo zao kama Ndege tunduni na Mwaka wa shetani ambao ni jibu kwa TMK wanaume Family.
    Nature ametamba huo ni mwanzo.


    Best African Sourthen

    Dama Do Bling - Danca Do Remexe

    Country: Mozambique

    Best African West

    De Indispensensables - I Love U

    Country: Nigeria

    Best African East

    Juma Nature - Mugambo

    Country: Tanzania


    More info: http://www.mnet.co.za/ChannelO/shows/displayShow.asp?id=98&Type=art&ArticleId=4705
    [media]

    Click the image above to watch the video.


    MOD: Its a weekend news, can you please leave it here untill sunday evening?
     
  2. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2007
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,265
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hongera zake angalau tz iwepo katika sekta mbali mbali jamani sio kuwa wasindikizaji tuu....mugambo wanaruka na kukanyagana...haaa anachekaaa
     
  3. KadaMpinzani

    KadaMpinzani JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2007
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 3,749
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    bora nije hapa aisee ! wee necha kamua mzee wa wapi vile...........tmk !
     
  4. i

    isho_boy JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2017
    Joined: Sep 22, 2015
    Messages: 2,146
    Likes Received: 1,855
    Trophy Points: 280
  5. P

    PAGAN JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2017
    Joined: Aug 19, 2014
    Messages: 5,214
    Likes Received: 5,450
    Trophy Points: 280

    Kaamua kucheza mpira siku hizi, kajiunga na Majimaji ya Songea
     
  6. sawee225

    sawee225 JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2017
    Joined: Jun 14, 2017
    Messages: 1,560
    Likes Received: 9,325
    Trophy Points: 280
  7. P

    PAGAN JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2017
    Joined: Aug 19, 2014
    Messages: 5,214
    Likes Received: 5,450
    Trophy Points: 280

    Jamaa alitisha sana tu. Nilikuwa Maputo mwaka 2006 TV za Mozambique zilikuwa zinapiga nyimbo za Nature. Kipindi ile Bongo Fleva ilikuwa siyo ya kimataifa kama sasa
     
  8. NITATOA USHUHUDA

    NITATOA USHUHUDA JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2017
    Joined: Jul 6, 2017
    Messages: 506
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 80
    sasa hivi imeshakuwa kitu cha kawaida
     
  9. Azarel

    Azarel JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2017
    Joined: Aug 25, 2016
    Messages: 8,937
    Likes Received: 8,891
    Trophy Points: 280
    Wakati huoo
     
  10. Samweli mathayo

    Samweli mathayo JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2017
    Joined: Aug 1, 2017
    Messages: 1,064
    Likes Received: 801
    Trophy Points: 280
    Kind pindi hicho hakuna kuuza sura
     
  11. Samweli mathayo

    Samweli mathayo JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2017
    Joined: Aug 1, 2017
    Messages: 1,064
    Likes Received: 801
    Trophy Points: 280
    Ya Sasa hivi ni kiki tu
     
Loading...