July 3; Yanga mcheze na sisi ila point wapewe Yanga

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Aug 24, 2011
35,326
2,000


Intelijensia yangu inaniambia uongozi wa Yanga umeanza chokochoko za kukataa kucheza July 3. Wameanza kuwatumia vijana wa mitandao na wachambuzi takataka kutuma ujumbe wao.

Tunaomba Simba iongee na TFF wabadili kidogo kanuni. Tucheze na Yanga ila point 3 wapewe Yanga. Tunataka utopolo wakose sababu.

Halafu mashabiki wa Simba Sc nao wapunguze vitisho kwa Yanga ili kushusha pressure
 

Cannabis

JF-Expert Member
Jan 20, 2014
4,635
2,000
Yanga wanaogopa nini kwani ? Mara ya mwisho tuliwaona wanaondoka uwanjani hivi
20210305_012043.jpg
 

Isaac

JF-Expert Member
Jan 4, 2009
910
1,000
View attachment 1795234

Intelijensia yangu inaniambia uongozi wa Yanga umeanza chokochoko za kukataa kucheza July 3. Wameanza kuwatumia vijana wa mitandao na wachambuzi takataka kutuma ujumbe wao.

Tunaomba Simba iongee na TFF wabadili kidogo kanuni. Tucheze na Yanga ila point 3 wapewe Yanga. Tunataka utopolo wakose sababu.

Halafu mashabiki wa Simba Sc nao wapunguze vitisho kwa Yanga ili kushusha pressure
Kwa lile mbungi walipigishwa Kaizer Chiefs ni muhimu kukataa kucheza na Simba aisee.
 

fimboyaasali

JF-Expert Member
Jan 14, 2011
4,037
2,000
View attachment 1795234

Intelijensia yangu inaniambia uongozi wa Yanga umeanza chokochoko za kukataa kucheza July 3. Wameanza kuwatumia vijana wa mitandao na wachambuzi takataka kutuma ujumbe wao.

Tunaomba Simba iongee na TFF wabadili kidogo kanuni. Tucheze na Yanga ila point 3 wapewe Yanga. Tunataka utopolo wakose sababu.

Halafu mashabiki wa Simba Sc nao wapunguze vitisho kwa Yanga ili kushusha pressure
Bro sio chokochoko,bali ni wazi kabusa yanga wamesema teh 3 hawapeleki timu uwanjani hadi tff watatue mambo 8 ambayo yanga wanayalalamukia na tff hawajayatatua
 

Lupweko

JF-Expert Member
Mar 26, 2009
15,033
2,000
Bro sio chokochoko,bali ni wazi kabusa yanga wamesema teh 3 hawapeleki timu uwanjani hadi tff watatue mambo 8 ambayo yanga wanayalalamukia na tff hawajayatatua
Kama ni hayo mambo 8, kwa nini wasigomee kupeleka timu ilipocheza na JKT Tanzania au Namungo, au mechi za ligi zinazofuata, au hata mechi ya Mwadui ya FA, badala yake wanachagua mechi ya Julai 3 ?
 

mpigazeze

Senior Member
Jun 15, 2011
172
225
Maneno mengi bila hoja tunataka sababu ya kuhairisha mechi wakati mashabiki wapo uwanjani. Simba ndio uliogopa kuleta timu baada ya mganga wenu kuwambia mtafungwa. Mkaenda kwa kiongozi wa serekali ambaye ni shabiki wenu akatoa amri mechi ihairishwe.Na simba ilikuwa jua mechi haitachezwa yanga wamepewa taarifa kwa simu wakati basi la timu linavuka daraja la kigamboni. Yanga tarehe 3.7.2021 timu hatupeleki tff na simba msitufanyie uhuni.mechi imehairishwa ili kuifavour simba.ndio maana karia jana anatowa povu hakukuwa na sababu ya msingi kuahirisha mechi.
 

Utopologist

JF-Expert Member
Feb 17, 2021
745
1,000
Wapewe point 3, goli la kuanzia na ikiwezekana mapato yote yatakayopatikana siku hiyo.

Sisi tunataka kucheza nao tu kwa dakika 90.

Uto mnaonaje, hiyo sio fair?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom