Julius Nyaisanga


K

Kudadadeki

Member
Joined
Oct 7, 2010
Messages
70
Likes
1
Points
0
K

Kudadadeki

Member
Joined Oct 7, 2010
70 1 0
Wakuu, sijamsikia wala kumuona kwa muda mrefu "mpiganaji" Julius Nyaisanga kitambo sasa.

Hata Igongwe Bar simuoni tena. Mwenye updates please....
 
K

Kichakoro

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2008
Messages
1,859
Likes
1,928
Points
280
K

Kichakoro

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2008
1,859 1,928 280
Yupo Morogoro, anafanya kazi na Abood Radio/TV kama sikukosea
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,234
Likes
309
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,234 309 180
Nini kilimtoa ITV/Radio wani? na ni kwa nini wengi wanatimka huko?
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
Enzi hizo RADIO 1.....1997

Radio+One+Dream+team+1995.jpg
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
Nini kilimtoa ITV/Radio wani? na ni kwa nini wengi wanatimka huko?
Manji alimuingiza mkenge enzi za Papa vs Nyangumi
 
K

Kichakoro

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2008
Messages
1,859
Likes
1,928
Points
280
K

Kichakoro

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2008
1,859 1,928 280
Manji alimuingiza mkenge enzi za Papa vs Nyangumi
Habari zisizo rasmi zinasema alikosana na boss wake Joyce akaamua kuacha kazi. Alituhumiwa kuwa mlevi pamoja na mengine
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,234
Likes
309
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,234 309 180
Habari zisizo rasmi zinasema alikosana na boss wake Joyce akaamua kuacha kazi. Alituhumiwa kuwa mlevi pamoja na mengine
hayo mengine ni yapi?
Na hawa damu changa waliotimka nao kunani huko ITV?
 
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2006
Messages
1,138
Likes
13
Points
0
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2006
1,138 13 0
Duuu kumbe yupo Moro ?
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,945
Likes
232
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,945 232 160
hayo mengine ni yapi?
Na hawa damu changa waliotimka nao kunani huko ITV?
Jamaa alikuwa ni mvutaji mzuri sana wa sigara(sijui siku hizi kama kaacha).Na inasemekena wavutaji wengi ni wapenda totozi so hayo mengine inawezekana ni yalee mambo yetu yale.
 
M

MzeePunch

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2009
Messages
1,412
Likes
21
Points
135
M

MzeePunch

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2009
1,412 21 135
Duh! Kumbe mshikaji yuko Aboud TV? Ndio maana simuoni pale Maryland Mwenge siku hizi.
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,404
Likes
31,642
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,404 31,642 280
Jamaa alikuwa ni mvutaji mzuri sana wa sigara(sijui siku hizi kama kaacha).Na inasemekena wavutaji wengi ni wapenda totozi so hayo mengine inawezekana ni yalee mambo yetu yale.
ngoja niifanyie utafiti
 
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
2,469
Likes
25
Points
145
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
2,469 25 145
kwa hiyo Sinde bin Rioba niii......
 
C

Campana

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2008
Messages
207
Likes
9
Points
35
C

Campana

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2008
207 9 35
Huyu ndugu hayuko Abood. Hakuna mtangazaji huyu isipokuwaa kama ana kazi nyingine hapo
 
Nyahende Thomas

Nyahende Thomas

Verified Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
212
Likes
2
Points
35
Nyahende Thomas

Nyahende Thomas

Verified Member
Joined Nov 5, 2010
212 2 35
Huyu ndugu hayuko Abood. Hakuna mtangazaji huyu isipokuwaa kama ana kazi nyingine hapo
Acha ubishi wewe, Uncle J kwa sasa ni "Head, Abood Media".

Kama vipi unaweza kumtembelea, yuko pale ghorofani anapunga upepo.
 
Pentest

Pentest

Member
Joined
Jun 16, 2009
Messages
42
Likes
0
Points
0
Pentest

Pentest

Member
Joined Jun 16, 2009
42 0 0
Acheni wehu huyu uncle J yupo DW Radio Ujerumani.
Sikilizeni DW Radio Ithaa ya kiswahili utampata huko mbina waswazi mana mambo nyie?
 
minda

minda

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2009
Messages
1,069
Likes
16
Points
135
minda

minda

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2009
1,069 16 135
yuko kimanzichana, bibi vicky anampikia chakula safi babu yetu.
 
K

Kudadadeki

Member
Joined
Oct 7, 2010
Messages
70
Likes
1
Points
0
K

Kudadadeki

Member
Joined Oct 7, 2010
70 1 0
Acheni wehu huyu uncle J yupo DW Radio Ujerumani.
Sikilizeni DW Radio Ithaa ya kiswahili utampata huko mbina waswazi mana mambo nyie?
Si kweli. But aliwahi kufanyia DW kwa muda mfupi. Kuna tetesi alikuwa anashindwa kwenda field kutafuta habari- si unajua tena yeye ni 'news room staff". Hajazoea kutafutia habari juani
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
27,231
Likes
30,146
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
27,231 30,146 280
Wakuu, sijamsikia wala kumuona kwa muda mrefu "mpiganaji" Julius Nyaisanga kitambo sasa.

Hata Igongwe Bar simuoni tena. Mwenye updates please....
Aliacha kazi R1 kwa notice ya 24hrs. Akajiunga na DW Radio kipindi kifupi.
Pia ameachana kabisa na pombe, na sigara havuti tena, hivyo ni kweli Igongwe bar lazima ataadimika.
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,334
Likes
4,819
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,334 4,819 280
Mbona siwaelewi mara yupo DW mara Abood sasa tumuamini nani?
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,213
Likes
782
Points
280
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,213 782 280
Mbona siwaelewi mara yupo DW mara Abood sasa tumuamini nani?
JF...ILIKUWA ZAMANI BWANA.....HAPA ILIKUWA SERA YA MKAPA...UWAZI NA UKWELI.....na kweli great thinkers ilikuwa na maana stahiki
 

Forum statistics

Threads 1,237,444
Members 475,533
Posts 29,288,485