Julius Nyaisanga (Mtangazaji wa zamani Radio One na Mkurugenzi wa Abood Media) afariki dunia | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Julius Nyaisanga (Mtangazaji wa zamani Radio One na Mkurugenzi wa Abood Media) afariki dunia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kertel, Oct 20, 2013.

  1. Kertel

    Kertel JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2013
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 2,100
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Aliyekua mkurugenzi wa Abood media bwana Julius nyaisanga,amefariki dunia huko Morogoro katika hospitali ya Mazimbu aliipo chuo kikuu cha sokoine cumpus ya mazimbu.
    More to come

    =========
     
  2. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2013
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 14,499
    Likes Received: 1,186
    Trophy Points: 280
    rip uncle my role model... Ingawa ndoto sikutimiza
     
  3. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2013
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,562
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    R.I.P Uncle J...
     
  4. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2013
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,174
    Likes Received: 960
    Trophy Points: 280
    RIP, he was a good anchor
     
  5. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2013
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 10,165
    Likes Received: 1,828
    Trophy Points: 280
    Pumzika kwa Amani
     
  6. I

    IKWETE JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2013
    Joined: Dec 26, 2012
    Messages: 4,068
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Mwenyezi mungu amlaze mahali pema peponi
     
  7. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2013
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,239
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    R.I.P Uncle J mzee wa Kimanzichana.
     
  8. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2013
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,817
    Likes Received: 3,269
    Trophy Points: 280
    RIP babu J nyaisanga
     
  9. muhomakilo jr

    muhomakilo jr JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2013
    Joined: Jul 28, 2013
    Messages: 8,613
    Likes Received: 1,862
    Trophy Points: 280
    Rip anko J,ni pigo kubwa kwa kuondokewa huyu jamaa,is a legend.
     
  10. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2013
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,673
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    BREAKING NEWS: Mwanahabari
    maarufu Julius Nyaisanga a.k.a Uncle Jay amefariki dunia leo asubuhi katika hospitali ya Mazimbu
    mjini Morogoro.

    Nyaisanga ambaye alikuwa ni Meneja wa Abood Radio na Abood TV, pia amewahi kuwa mtangazaji na mkurugenzi wa zamani wa
    ITV Tanzania & RadioOneStereo
    amefariki dunia kwa matatizo ya kisukari na presha.

    MUNGU AILAZE ROHO YAKE
    MAHALI PEMA
    PEPONI
     
  11. Billioness

    Billioness JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2013
    Joined: Jul 9, 2013
    Messages: 234
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 60
    Bwana ametoa Bwana ametwaa. Jina la Bwana lihimidiwe.
     
  12. papason

    papason JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2013
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,975
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    RIP Uncle J!
     
  13. Billioness

    Billioness JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2013
    Joined: Jul 9, 2013
    Messages: 234
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 60
    Rip uncle J
     
  14. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2013
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,668
    Likes Received: 786
    Trophy Points: 280
    Oooh... Very sad kumpoteza Babu wa Kimanzichana!

    Poleni wafiwa na Wana Gamasara
     
  15. p

    päiva Senior Member

    #15
    Oct 20, 2013
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Mungu awape nguvu ya kustahimili na kuendelea kumtafuta na kumtumikia Mungu wetu kwa bidii ndugu na jamaa wote wa Julius Nyaisangah.

    RIP uncle J.
     
  16. B

    Big Baba JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2013
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 243
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Duuh ardhi ii inakula watu....R.I.P bro.
     
  17. darasa7

    darasa7 JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2013
    Joined: Sep 29, 2013
    Messages: 397
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Rip uncle j
     
  18. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2013
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,644
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    Rweyunga of ITV/Radio one has something to cherish Now!!!! Huyu Bwana Rweyunga alichangia ku devastate na kufrustrate maisha ya Nyaisanga.Part ya laana lazima zikuendee
     
  19. kbosho

    kbosho JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2013
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 12,091
    Likes Received: 2,459
    Trophy Points: 280
    R.i.p. Uncle j
     
  20. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2013
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,699
    Likes Received: 1,589
    Trophy Points: 280
    Poleni wafiwa apepe Uncle J.N
     
Loading...