Julius Mtatiro wa CUF katoa wapi mamlaka ya kuwaagiza CHADEMA na CCM? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Julius Mtatiro wa CUF katoa wapi mamlaka ya kuwaagiza CHADEMA na CCM?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Seif al Islam, Jul 29, 2012.

  1. S

    Seif al Islam JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 2,159
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    nimemuona mtaatiro julius wa cuf kwenye habari akiviagiza vyama vya ccm na chadema kuwachunguza wabunge wao wanaodaiwa kula rushwa katika sakata la tanesco.cha kujiuliza hapa ni kuwa huyu bwana katoa wapi mamlaka ya kuwaagiza ccm na cdm kufanya uchanguzi huo wakati yeye mwenyewe aliwahi kutuhumiwa kujiuzia prado ya chama kwa shilingi milioni nne na hakuna cha uchnguzi wala nini sasa leo inakuwaje anawashupalia wenzie?kimsingi sipingi watuhumiwa kuchunguzwa ila ninachojiuliza hapa ni nguvu ya kimaadili ya mtatiro kuyahoji masuala haya wakati katika kesi ya rushwa kama hiyo ndani ya cuf alikaa kimya hata hakujitokeza kujibu.kama huna la kusema kaa kimya watu hawatajua kwa kiasi gani uu mjinga au mnafiki.
     
  2. i

    ibange JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    kwanza hakuna ushahidi kwamba kuna watu wamekula rushwa zilizopo ni rumours tu
     
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #3
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,805
    Likes Received: 1,588
    Trophy Points: 280
    Mtatiro karudi ulingoni? Vipi yeye alichunguzwa kuhusu zile millioni 300 alizochukuwa kwa ajili ya uchaguzi huko Igunga na kushindwa kuzitolea maelezo?
     
  4. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,188
    Likes Received: 4,542
    Trophy Points: 280
    Mtatiro kama mwananchi anayo haki ya kukemea rushwa hakuna haja ya kuwa na mamlaka nyie mnavyoishambulia serikali nani kawapa mamlaka...hongera sana Julius Mtatiro.
     
  5. S

    Seif al Islam JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 2,159
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    ayaaaaaaaa
     
  6. M

    Molemo JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Nasikia waliokula rushwa ni wabunge wa CCM na wale wa CUF.Mtatiro anaweweseka.Kumbuka CUF na CCM wapo ktk ndoa.
     
  7. S

    Seif al Islam JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 2,159
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    milioni 300 za igunga ziko wpi?ajibu kwanza hilo.
     
  8. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,615
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Huyu ana hamu ya ubwabwa..vp zile milioni 9 alizotumia kwa ziara ya siku 4 huko TANDAHIMBA.
     
  9. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #9
    Jul 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    RITZ. Hapo umesema sahihi kabisa mwizi mwizi tu na rushwa rushwa tu lazima tukemee
     
  10. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 2,019
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mwenye kutoa amri ni mahakama. yeye amependekeza tu lete hoja nyingine kaka seif
     
  11. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #11
    Jul 29, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Toka Prof amerudi mtatiro ndo amejitokeza na katoka na *****.....unapotea kijana
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,940
    Likes Received: 9,805
    Trophy Points: 280
    Your right
     
  13. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #13
    Jul 29, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,591
    Likes Received: 9,524
    Trophy Points: 280
    hivi anakemea au anatoa agizo??
     
  14. h

    hans79 JF-Expert Member

    #14
    Jul 29, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Angeeleweka kama angaliuliza tuhuma za mwaka jana juu ya wizara hiyo na pia kamgao mlikompa Igunga? Kwa suala la rushwa wizara hiyo mhusika nambar moja ni ndg dhaifu, ndg dhaifu hajafanya lolote juu ya watuhumiwa richmond, rada nk kwa hiyo rushwa nae yumo.
     
  15. AdvocateFi

    AdvocateFi JF-Expert Member

    #15
    Jul 29, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,548
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Mtatiro+povu=pumba.
     
  16. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #16
    Jul 29, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,929
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Maoni hayakatazwi,hata angeongea anatoa moto mdomoni ni haki yake..wala hajakosea Mtatiro
     
  17. m

    mayoya Member

    #17
    Jul 29, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mtatiro huna credibility, acha kutujazia kero, kanawe kwanza ndio uje kwa wanaume.
     
  18. h

    hans79 JF-Expert Member

    #18
    Jul 29, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    kwa lipi mwolewa kulialia?
     
  19. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,346
    Likes Received: 616
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa amefufuka kisiasa si alikuwa kafa huyu, tangu asimamie uchaguzi wa Igunga kwa kutumia Ml 300 na kupata kura 2000 hajasikika kabisa.
     
  20. S

    SJUMAA26 JF-Expert Member

    #20
    Jul 30, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 611
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hapa Bongo sijawahi kuona wanaume wawili (Chama cha Mabwepande na kile cha Jino kwa Jino) wamefunga ndoa! Hii imethibitishwa na Ritz + Matatizo oooh, sorry Mtatiro! Hongereni sana Wakuu! Tunawatakia maisha mema ya ndoa yenu takatifu ambayo expiry date yake ni 2015!
     
Loading...