Julius mtatiro- aliwaapisha wana-mtwara juu ya gas kwanza


T

tata mura

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2012
Messages
275
Likes
0
Points
33
T

tata mura

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2012
275 0 33
Inasemekana Ndg; Julius Mtatiro (Naibu katibu mkuu bara-CUF) ndiye aliyewaapisha Wana- Mtwara juu ya Gas kwanza wakati wa ziara yake Mkoani Mtwara kwenye uwanja wa Umoja. Hizi ni habari za kuambiwa kwa atakaetaka kujua zaidi awasiliane na wanamtwara kujua zaidi. Nainasemekana baada ya kuona Mtwara Jeshi limeingilia kati anampango wa kuitisha mkutano na Wana- Mtwara pamoja na Wana- Lindi waishio Dar-es-salaam ili kupata nguvu zaidi. Nachouliza kama ni kweli anawatakia mema Wanamtwara au ana nia nyingine?
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,273
Likes
904
Points
280
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,273 904 280
Weka msimamo wako kwanza..Inatoka au Haitoki?
 
T

tata mura

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2012
Messages
275
Likes
0
Points
33
T

tata mura

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2012
275 0 33
Weka msimamo wako kwanza..Inatoka au Haitoki?
Akiniuliza Mwanajeshi nitajibu inatoka ila akiniuliza mwanchi mwenzangu jibu ni kuwa haitoki ila Uhai kwanza na gesi baadae
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,601
Likes
3,951
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined Jan 18, 2007
14,601 3,951 280
Si uje kwa ID yako ile iliyozoeleka mkuu?Acha woga....
 
gaurio

gaurio

Senior Member
Joined
Feb 18, 2013
Messages
154
Likes
0
Points
33
gaurio

gaurio

Senior Member
Joined Feb 18, 2013
154 0 33
huyo mtatiro na mwenyekiti wa vijana cuf ndo walioongoza kuwalisha sumu ya gas wanamtwara mwisho wanamtwara wanaumia wao wako dar wanakula maisha. poleni wanamtwara ila gas itatoka cha muhimu kaeni chini na serikali mjue mtafaidika vipi kwasababu vita haijengi bali inabomoa.
 
U

UTENDE

Senior Member
Joined
Jan 20, 2013
Messages
126
Likes
35
Points
45
U

UTENDE

Senior Member
Joined Jan 20, 2013
126 35 45
Jamani wana "gas city" wanataka maendeleo yenye sura ya kitaifa....nani kasema Tanzania ni Dar,Arusha, Mwanza, Mbeya na kwingineko tu?? Yaani baadhi ya watu ni wanafiki sn humu ndani, mnapenda sn munapockia Mtwara inakosa huduma bora za jamii km maji,afya,barabara nk....hakuna cha Mtatiro wala nani aliyekuja kusawishi wana Gas city ila ni wamakonde wenyewe wamechoshwa na ubabaishaji wa ccw na viongoz wao wababaishaji.
 
H

hmasunga

Member
Joined
Apr 2, 2013
Messages
83
Likes
0
Points
0
H

hmasunga

Member
Joined Apr 2, 2013
83 0 0
Jjamani watanzania 2badilike 2sipende ngiliba za viongozi wa tz.Tanzanite inazalishwa Arusha bt wageni wa nje ya nchi wanajua inazalishwa South africa.Mikoa ya kusini imesahaulika kimaendeleo hakuna chochote cha maana kinachoendelea uko nani bora wamakonde wamefunguka na si sisi Wasukuma 2mejaaliwa Dhahabu Alimasi lakini haziwanufaishi wazawa.
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,519
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,519 280
Waliberali shida sana.CUF walizenguliwa na mafuta Zenj wakataka muungano ufe,sasa wamesikia Gas ya Tanzania na msumbiji ni historia yake.Wakawahi..sijui wataswing mara ngapi kt fikra, kabla hawajasikia na uliberali si dili kisiasa wala kimaadili.

Wakati Maalim akiwa ktk somo la kutengeneza vichaa km yeye atasikia mengi sana bara yaliyovunja records ..atapose sana hiyo business yake hadi aharibu buttons zote.
 

Forum statistics

Threads 1,273,117
Members 490,304
Posts 30,472,083