"Julius Kambarage Nyerere" Rais Masikini aliyewahi kuiongoza Tanzania


Mtini

Mtini

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
1,026
Likes
1,003
Points
280
Mtini

Mtini

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
1,026 1,003 280
Nilikuwa mtoto mdogo na sasa ni mtu mzima sijawahi kusikia tuhuma zinazomuhusu Marehemu Julius K. Nyerere kuhusu kujilimbikizia mali wala kuwapigia chepuo watoto wake wapewe nafasi za juu katika uongozi wa nchi hii kama wengine waliomfuatia.

Nachojiuliza wengine wanashindwa nini kuiga hii roho ya uadilifu iliyokuwemo ndani ya muasisi wa Taifa hili?

Mfano mdogo: Mishahara tu ya hawa wengine si tunaisikia ikitamkwa, hapo hujazungumzia marupurupu mengine na watoto wao katika nyazifa mbalimbali n.k

Najiuliza moyo aliotujengea huyu baba umeenda wapi?

Mzee huyu alitufundisha kukusanya kodi hasa kwa bidhaa za nje (Wageni) ili kulinda bidhaa za ndani (Wazawa) ila leo nchi inaenda kinyume nyume, tunakandamiza ndani tunawalegezea wa nje, kauli mbiu inayotuongoza "TUNAVUTIA WAWEKEZAJI"

KAMA TAIFA, TUJITAFAKARI
 
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
10,007
Likes
7,601
Points
280
Age
31
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
10,007 7,601 280
Nyerere aliondoka na uadilifu wa ccm
Bila uadilifu na busara huwez pata kiongozi makini
 
M

mgeni wenu

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2012
Messages
3,669
Likes
619
Points
280
M

mgeni wenu

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2012
3,669 619 280
Waliobaki majanga
 
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
2,987
Likes
1,402
Points
280
Age
50
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
2,987 1,402 280
Nyerere, hakuna wa kufanana nae...

Nyerere aliruhusu sekta binafsi kufanya biashara ya utalii

Nyerere alifunga mpaka wa Bologonja Serengeti - Masai Mara

Nyerere alikaa na wadau wa sekta ya utalii na kusikiliza maoni

Kwa kuweka VAT ghafla bila kutoa muda wa kujiandaa ni Hatari

Bado serikali ina nafasi ya kuahirisha hii kodi kwa mwaka mmoja ili kutoa nafasi kwa watalii kujua na kupanga budget zao
 
K

Kapo

Member
Joined
Feb 17, 2014
Messages
91
Likes
64
Points
25
Age
33
K

Kapo

Member
Joined Feb 17, 2014
91 64 25
Aliyeongza Tanzania maskini yaani raisi maskini anaongoza taifa masiki.
 

Forum statistics

Threads 1,237,871
Members 475,736
Posts 29,304,001