Jukwaa la wapagani tunataka Rais ajaye wa Zanzibar atoke Bara | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jukwaa la wapagani tunataka Rais ajaye wa Zanzibar atoke Bara

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Madikizela, Jan 7, 2012.

  1. Madikizela

    Madikizela JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 4, 2009
    Messages: 313
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Kwa niaba ya Jukwaa tukufu la sisi Wapagani tunatangaza rasmi kuanza kwa kampeni za kinyang'anyiro cha uraisi kwa upande wa Zenjibari tunataka Raisi ajaye wa Serkali ya Mapinduzi Zenjibar atoke Bara.

    Na kwa upande wa Bara Raisi atoke Zenj. mapendekezo yanatokana na uhalisia kuwa Haki sawa inapaswa iwe pande zote.

    Nawasilisha

    JLW
    [​IMG]
     
  2. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,043
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Mimi nadhani mngesema "tunashauri"na si "tunataka"!Kama ni suala la kutaka atatokea mwingine adai anataka raisi ajaye awe "mnubi"!
     
  3. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,969
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ni haki yenu.
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Wapagani wanatofauti gani na ma anti-christ? Raha yao ni kuona Joka kubwa linaongoza watu! SHINDWA KWA JINA LA YESU KRISTO!
     
  5. m

    msafi Senior Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 192
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mbavu zangu, mbavu zangu, mwe! kwa kweli nimecheka sana, nadhani tapata usingizi mororo sasa baada ya siku nzima ya ukata.
     
  6. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,937
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    CONFIRMED? yaani tamko bila address, jina wala source linakuwa confirmed, tuambieni kama ni Kingunge tumuulize maswali likiwemo la UBT.
     
  7. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hivi hawa wanaotaka raisi atoke Zanzibar kwa kigezo kipi mbona sijawai sikia tangu kuzaliwa raisi wa zanzibar kutoka tanganyika iweje wao waje huku watawale sie hata uwaziri hakuna bora kila mtu achukue chake tubaki na tanganyika yetu
     
  8. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mkuu naunga mkono hoja! Watu wa bara tumechoka kutawaliwa na Mizenji, ikiwezekana na sisi tukayatawale Mazenji, ingawa mijamaa yenyewe inakiburi sana sina uhakika kama Mmbara isiyesilim atayaweza.
     
  9. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,764
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Ni kama mzahmzaha hivi,lakini yoote yasiyowezekana duniani yanawezekana TANZANIA!!!
     
  10. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    naunga mkono hoja na tena akiwa mkatoliki itakuwa njema sana!! tunataka kuona zenjbari inashika kasi katika biashara ya kusafirisha kitimoto nje ya nchi kukuza pato la taifa, karafuu peke yake haitoshi
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    kila la kheli mpagani..
     
  12. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #12
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,823
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    hata sisi kina Kanjibai tunataka rais ijayo ya Tanzania itoke kwetu INDIA kwa upande ya Zenjbar tungependekeza rais ijayo ya zenj itoke Mwanza au Tabora maana Zenj iko WANYAMWEZI mingi
     
  13. MrFroasty

    MrFroasty JF-Expert Member

    #13
    Jan 7, 2012
    Joined: Jun 23, 2009
    Messages: 689
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwani ushawahi kumsikia mzanzibar anahusibiri muungano ? Muungano ni ajenda ya Tanganyika ikishirikiana na kanisa katoliki.Au mkuu ulishawahi kusikia kura ya maoni dhidi ya mchakato wa muungano, halafu walio wengi huko visiwani wakasema wanataka muungano ?

    Hii iwe changamoto kuu katika ajenda ya katiba mpya, lazima kuitishwe kura ya maoni na maamuzi ya walio wengi yaheshimiwe hata kama yataukana muungano.
     
  14. Bosi Michembe

    Bosi Michembe JF-Expert Member

    #14
    Jan 7, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 273
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ebwanaee hilo jukwaa la wapagani linapatikana wapi?? Address yake, simu nk. Kuna wanachama kibao kama vipi niwalete...
     
  15. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #15
    Jan 8, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,716
    Likes Received: 955
    Trophy Points: 280
    halafu mizembe
     
  16. BONGE BONGE

    BONGE BONGE JF-Expert Member

    #16
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,891
    Likes Received: 1,131
    Trophy Points: 280
    .........mkuu kigezo chao ni imani, wanaamini akitoka Zanzibar ni lazima atakuwa wa imani fulani ili miaka atakayotawala ikijumuishwa na ya wenziwe wa imani yake atleast ilingane na wale wa imani fulani waliokwisha tawala; hata siku moja hawa jamaa hawaangalii output wala outcome za uongozi zaidi ya imani, kwa ufupi ni kama ujuha vile
     
  17. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #17
    Jan 8, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 27,788
    Likes Received: 6,602
    Trophy Points: 280
    dah nimecheka kweli. safi sana
     
  18. g

    galasa Member

    #18
    Jan 8, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku hizi JAMII FORUM baadhi ya watu hawatumii tena akili kuwasilisha au kujibu hoja....hoja inawekwa upande wa uislamu au ukristo kwanza kisha ndo inawasilishwa au kujibiwa... kila la heri enyi msioona mbali
     
  19. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #19
    Jan 8, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,638
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 135
    Yaani we kilaza ungejua jinsi Watanganyika hatuupendi huu muungano, usingefungua domo lako kuropoka eti muungano ni ajenda ya Watanganyika. Huu muungano ni ajenda ya Magamba, wake zao (cough) pamoja na wajinga wenzenu toka zenji wanaotaka kuwatawala milele. Muulize Salim A Salim anajua kiasi gani Watanganyika hatuutaki huu muungano. Ngoja Makamanda washike hii nchi uone jinsi huu Muungano utakavyopotezwa kama mwanga wa flash.
     
  20. MrFroasty

    MrFroasty JF-Expert Member

    #20
    Jan 8, 2012
    Joined: Jun 23, 2009
    Messages: 689
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu ukishatusi watu namna hio ndio uonekane msomi au ?Yawezekana kabisa wananchi wa kawaida Tanganyika wasijue umuhimu wa muungano wala kuunga mkono.Lakini hoja inabakia pale pale, alieshabikia ni babu yenu wa taifa.

    Na si kweli kama ajenda yake kuu haijulikani, moja ambayo nina uhakika ni udini.Ajenda ambayo sidhani kama ina umuhimu wowote ule.
     
Loading...