Jukwaa la mapenzi lavunja ndoa

Nyani Ngabu

Platinum Member
May 15, 2006
87,643
2,000
Taarifa zinazonifikia sasa hivi ni kuwa kuna dada mmoja rafiki wa rafiki yangu uhusiano wake wa kimapenzi umevunjika. Kisa na mkasa yeye na patna wake wamestukiana kuwa wako humu kwa kutumia multiple ids na wamekuwa wakidanganyana hadi kufikia hatua ya kutumiana pm ndipo walipogundua kuwa ndio hao hao
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom