Jukwaa la Katiba lamtaka Rais Magufuli kuanzisha mchakato wa kupatikana Katiba Mpya

Donatila

JF-Expert Member
Oct 23, 2014
3,161
2,000
Jukwaa la katiba nchini limempongeza Rais Dk. John Magufuli kwa juhudu zake kubwa anazozifanya kuirejesha nchi katika sehemu inayostahili na hivyo ina imani kuwa hayo yote yataweza kuwa katika mfumo sahihi kama kutakuwepo na katiba imara hivyo wamemuomba kuanza mchakato wa kupatikana kwa katiba mpya ili kukamilisha kazi nzuri ambayo ameinza ya kulikomboa taifa.

Hayo yamesemwa na mjumbe wa jukwaa hilo Bw. Hebron Mwakagenda wakati akisoma tamkoa kwa umma na kuzindua kitabu kinachoelezea mwelekeo wa katiba mpya kikiangazia uliponzia, ulipo na unakoelekea.

Chanzo: ITV
 

Lizaboni

JF-Expert Member
Feb 21, 2013
33,903
2,000
Ataanzisha vipi mchakato wa katiba mpya ilhali haikuwa kwenye ajenda zake? Kwa sasa anainyoosha kwanza nchi. Katiba mpya tutaanza kuijadili mwaka 2024
 

Msengapavi

JF-Expert Member
Oct 23, 2008
8,427
2,000
Jamaa alisha sema kuwa katiba siyo priority yake. Tusisahau kuwa hii ni Tanzania "yake" na yeye ndo anayejua kipi kizuri kwa Tanzania; wengine tutafuata tu! Hayo ndo matunda ya democracia ya tanzania!
 

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Nov 28, 2015
28,762
2,000
Mbona ameishasema kuwa katiba anaiweka pembeni kwa sasa ananyoosha nchi, na akaongezea kuwa muhimili wa Serikali yake ukiuangalia vizuri utaona umezama kwenda chini zaidi ya mihimili mingine kwa sababu ndiyo muhimili wenye kutafuta, kutunza na kutoa fedha
 

koyola

JF-Expert Member
May 20, 2015
2,482
2,000
Ataanzisha vipi mchakato wa katiba mpya ilhali haikuwa kwenye ajenda zake? Kwa sasa anainyoosha kwanza nchi. Katiba mpya tutaanza kuijadili mwaka 2024
Ni kuiboresha iliyopo mapungufu yake inatosha
 

Espy

JF-Expert Member
Jul 19, 2013
69,294
2,000
Ataanzisha vipi mchakato wa katiba mpya ilhali haikuwa kwenye ajenda zake? Kwa sasa anainyoosha kwanza nchi. Katiba mpya tutaanza kuijadili mwaka 2024
Bila ya katiba bora inainyoosha vipi nchi?
 

Abul Aaliyah

JF-Expert Member
Nov 8, 2016
3,994
2,000
HV hamjui kama ukubwa mtamu?abadilishe katba itakayomsulubu Mwenyew tusahau by kashasema hana mpango huo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom