Jukwaa huru lalaani viongozi kuleta siasa kwenye mambo ya maendeleo


A

Andrew Kadege

Member
Joined
Jan 1, 2016
Messages
6
Likes
5
Points
5
Age
48
A

Andrew Kadege

Member
Joined Jan 1, 2016
6 5 5
*JUKWAA HURU LA WAZALENDO TANZANIA*

_*TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI*_

" _TAMKO LA KULAANI KITENDO CHA MEYA WA JIJI KULETA SIASA KWENYE MAENDELEO NA USALAMA_"
*Ndugu waandishi wa habari*
Jukwaa limewaita mahali hapa kueleza masikitiko na kulaani kitendo cha Meya wa Jiji la Dar es Salaam Ndugu Mwita kutaka kuwapotosha kwa makusudi wananchi wa Dar es Salaam na Taifa kwa ujumla juu ya agizo halali la Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam Bw. Paul Makonda.

Mtakumbuka kuwa hivi karibuni Ndugu Makonda katika kuhakikisha wananchi wa mkoa wake wanatambulika ili kufanikisha mipango mbalimbali ya Serikali na baada ya mashauriano na wataalamu wake alitangaza zoezi la kuchukua taarifa za kaya.

Hata hivyo ndugu wana habari Jukwaa limesikitishwa na kuibuka kwa Ndugu Mwita ambaye badala ya kuunga mkono zoezi hilo au kusaidiana na viongozi wenzake yeye ameibuka na kufanya harakati na siasa za kubeza ubunifu huo.

Kauli hiyo ya kiharakati ya Meya Mwita imekuja wakati ambapo hata mmoja wa walezi wa Ukawa, Ndugu Edward Lowassa akiwa amekemea na kuonesha kuchoshwa na siasa za kiharakati badala ya zile za maendeleo.

Jukwaa linakemea vitendo vya namna hii ambavyo vinarudisha nyuma jitihada za dhati za Serikali ya Awamu ya Tano na kuchelewesha jitihada za serikali katika kuhakikisha wananchi wake wanakijikwamua kiuchumi kwa sababu ya siasa tu.

Katika kuonesha yeye si mtu wa Maendeleo na wala hana umakini zaidi ya uanaharakati Meya Mwita ameandika kuwa wananchi wasitii agizo hilo kwa sababu halina kibali cha kuwapekua wananchi kwa mujibu wa Sheria ya Mwenendo wa Makosa ya Jinai.

Meya amelaghai umma. Sheria aliyoitaja inaainisha utaratibu wa masuala mbalimbali kunapokuwa kumetendeka makosa mbalimbali ya jinai.

Swali; ni wapi agizo la RC Makonda limetamka kwamba Jeshi la Polisi likawakague watuhumiwa wa Makosa ya Jinai?

Ndugu wanahabari ni watuhumiwa pekee wa makosa ya jinai ndio wanaotakiwa kukaguliwa kwa mujibu wa sheria hiyo aliyoitaja Meya Mwita.

Agizo la RC Makonda liko wazi na linelenga kuwatambua wananchi wake katika kaya ili kuweza kupanga mipango ya kuwahudumia kama ambavyo pia mazoezi kama hayo yameshafanyika katika miji mikubwa duniani kama vile London, Paris na hata Berlin.

Ndugu wanahabari tunaweza kujikumbusha katika kuona kuwa Meya Mwita ametoa kauli ya ajabu sana katika zama hizi kwa kukumbushana kuwa mara kadhaa mazoezi kama sensa na tafiti mbalimbali za ngazi ya kaya vimefanyika bila wahusika kuwa na kibali cha upekuzi kama Meya anavyopotosha.

Ndugu wanahabari, Jukwaa linajaribu kuhoji tuna viongozi wa namna gani ikiwa wanashindwa kujua na kutofautisha kati ya siasa na maendeleo?

Agizo la RC Makonda ni halali na halihitaji kibali kwa sababu hili si suala la kisiasa bali ni maendeleo ya wananchi wenyewe na ni sehemu ya maisha ya kawaida kuchukua taarifa za kaya pia kwa ajili ya usalama wa raia na mali zao.

Jukwaa Huru linapenda kuwaambia umma wa Watanzania na wananchi wa Dar es Salaam kuwa duniani kote maendeleo ya watu huletwa na tafiti.

Tunawaasa na kuwasihi wana Dar es Salaam na kote Tanzania litakakofanyika zoezi hili na mengine wananchi tutoe ushirikiano kwani kupanga ni kuchagua na tunahitaji takwimu kwa maendeleo yetu hasa wakati huu ambapo Serikali inataka kuanza ugawaji wa Sh. Milioni 50 kusaidia maendeleo ya kaya.

Ahsanteni sana.

*Imetolewa* _17/07/2016_ DSM.

*Andrew Kadege*.
0756 911 342
M/kiti wa Jukwaa Huru La Wazalendo Mkoa Wa DSM .
 

Attachments:

C

CHAZA

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
7,006
Likes
2,495
Points
280
C

CHAZA

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
7,006 2,495 280
*JUKWAA HURU LA WAZALENDO TANZANIA*

_*TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI*_

" _TAMKO LA KULAANI KITENDO CHA MEYA WA JIJI KULETA SIASA KWENYE MAENDELEO NA USALAMA_"
*Ndugu waandishi wa habari*
Jukwaa limewaita mahali hapa kueleza masikitiko na kulaani kitendo cha Meya wa Jiji la Dar es Salaam Ndugu Mwita kutaka kuwapotosha kwa makusudi wananchi wa Dar es Salaam na Taifa kwa ujumla juu ya agizo halali la Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam Bw. Paul Makonda.

Mtakumbuka kuwa hivi karibuni Ndugu Makonda katika kuhakikisha wananchi wa mkoa wake wanatambulika ili kufanikisha mipango mbalimbali ya Serikali na baada ya mashauriano na wataalamu wake alitangaza zoezi la kuchukua taarifa za kaya.

Hata hivyo ndugu wana habari Jukwaa limesikitishwa na kuibuka kwa Ndugu Mwita ambaye badala ya kuunga mkono zoezi hilo au kusaidiana na viongozi wenzake yeye ameibuka na kufanya harakati na siasa za kubeza ubunifu huo.

Kauli hiyo ya kiharakati ya Meya Mwita imekuja wakati ambapo hata mmoja wa walezi wa Ukawa, Ndugu Edward Lowassa akiwa amekemea na kuonesha kuchoshwa na siasa za kiharakati badala ya zile za maendeleo.

Jukwaa linakemea vitendo vya namna hii ambavyo vinarudisha nyuma jitihada za dhati za Serikali ya Awamu ya Tano na kuchelewesha jitihada za serikali katika kuhakikisha wananchi wake wanakijikwamua kiuchumi kwa sababu ya siasa tu.

Katika kuonesha yeye si mtu wa Maendeleo na wala hana umakini zaidi ya uanaharakati Meya Mwita ameandika kuwa wananchi wasitii agizo hilo kwa sababu halina kibali cha kuwapekua wananchi kwa mujibu wa Sheria ya Mwenendo wa Makosa ya Jinai.

Meya amelaghai umma. Sheria aliyoitaja inaainisha utaratibu wa masuala mbalimbali kunapokuwa kumetendeka makosa mbalimbali ya jinai.

Swali; ni wapi agizo la RC Makonda limetamka kwamba Jeshi la Polisi likawakague watuhumiwa wa Makosa ya Jinai?

Ndugu wanahabari ni watuhumiwa pekee wa makosa ya jinai ndio wanaotakiwa kukaguliwa kwa mujibu wa sheria hiyo aliyoitaja Meya Mwita.

Agizo la RC Makonda liko wazi na linelenga kuwatambua wananchi wake katika kaya ili kuweza kupanga mipango ya kuwahudumia kama ambavyo pia mazoezi kama hayo yameshafanyika katika miji mikubwa duniani kama vile London, Paris na hata Berlin.

Ndugu wanahabari tunaweza kujikumbusha katika kuona kuwa Meya Mwita ametoa kauli ya ajabu sana katika zama hizi kwa kukumbushana kuwa mara kadhaa mazoezi kama sensa na tafiti mbalimbali za ngazi ya kaya vimefanyika bila wahusika kuwa na kibali cha upekuzi kama Meya anavyopotosha.

Ndugu wanahabari, Jukwaa linajaribu kuhoji tuna viongozi wa namna gani ikiwa wanashindwa kujua na kutofautisha kati ya siasa na maendeleo?

Agizo la RC Makonda ni halali na halihitaji kibali kwa sababu hili si suala la kisiasa bali ni maendeleo ya wananchi wenyewe na ni sehemu ya maisha ya kawaida kuchukua taarifa za kaya pia kwa ajili ya usalama wa raia na mali zao.

Jukwaa Huru linapenda kuwaambia umma wa Watanzania na wananchi wa Dar es Salaam kuwa duniani kote maendeleo ya watu huletwa na tafiti.

Tunawaasa na kuwasihi wana Dar es Salaam na kote Tanzania litakakofanyika zoezi hili na mengine wananchi tutoe ushirikiano kwani kupanga ni kuchagua na tunahitaji takwimu kwa maendeleo yetu hasa wakati huu ambapo Serikali inataka kuanza ugawaji wa Sh. Milioni 50 kusaidia maendeleo ya kaya.

Ahsanteni sana.

*Imetolewa* _17/07/2016_ DSM.

*Andrew Kadege*.
0756 911 342
M/kiti wa Jukwaa Huru La Wazalendo Mkoa Wa DSM .
Kuna kazi zingine ni za NBS.
 
The Businessman

The Businessman

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2014
Messages
7,434
Likes
7,258
Points
280
The Businessman

The Businessman

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2014
7,434 7,258 280
Jukwaa huru ndilo lile la kina Mtela Mwampamba?


Ni vema mseme tu "Uv-ccm yatoa tamko kulaani kauli ya Meya wa jiji la Dar" ila sio kudanganya watu eti Jukwaa Huru....Labda tutafute definition nyingine ya neno "Huru"
56beaa8cbdbbbff79a2d821cd6087b2a.jpg
 
Crucial Man

Crucial Man

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
3,388
Likes
570
Points
280
Crucial Man

Crucial Man

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2011
3,388 570 280
Hili jukwaa si la ccm, mbona wanaleta mambo ya Siasa taka kwenye mambo yanayo husu misha ya watu.
Wao wanampinga meya kama nani, wametumwa na makonda kutafuta Kiki hapa.
Am optimistic that Hili zoezi halifiki popote, I stand to be corrected.
 
kizaizai

kizaizai

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2010
Messages
2,979
Likes
1,555
Points
280
kizaizai

kizaizai

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2010
2,979 1,555 280
Agizo la RC Makonda liko wazi na linelenga kuwatambua wananchi wake katika kaya ili kuweza kupanga mipango ya kuwahudumia kama ambavyo pia mazoezi kama hayo yameshafanyika katika miji mikubwa duniani kama vile London, Paris na hata Berlin.
Hahahaaaaa, kama Ulaya.
 
I

inox

Senior Member
Joined
Jan 4, 2016
Messages
171
Likes
81
Points
45
I

inox

Senior Member
Joined Jan 4, 2016
171 81 45
Nafikiri mkuu wa mkoa angefanya jitihada za kuupanga mji wa dar es salaam kwanza. Ili huduma za kijamii kama barabara na maji safi yawafikie wananchi. Sewage system zikae vema kipindupindu kingeondoka. Pia ingesaidia kuondoa msongamano dar.
 
K

kisadolini

Member
Joined
Jun 15, 2016
Messages
57
Likes
17
Points
15
K

kisadolini

Member
Joined Jun 15, 2016
57 17 15
*JUKWAA HURU LA WAZALENDO TANZANIA*

_*TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI*_

" _TAMKO LA KULAANI KITENDO CHA MEYA WA JIJI KULETA SIASA KWENYE MAENDELEO NA USALAMA_"
*Ndugu waandishi wa habari*
Jukwaa limewaita mahali hapa kueleza masikitiko na kulaani kitendo cha Meya wa Jiji la Dar es Salaam Ndugu Mwita kutaka kuwapotosha kwa makusudi wananchi wa Dar es Salaam na Taifa kwa ujumla juu ya agizo halali la Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam Bw. Paul Makonda.

Mtakumbuka kuwa hivi karibuni Ndugu Makonda katika kuhakikisha wananchi wa mkoa wake wanatambulika ili kufanikisha mipango mbalimbali ya Serikali na baada ya mashauriano na wataalamu wake alitangaza zoezi la kuchukua taarifa za kaya.

Hata hivyo ndugu wana habari Jukwaa limesikitishwa na kuibuka kwa Ndugu Mwita ambaye badala ya kuunga mkono zoezi hilo au kusaidiana na viongozi wenzake yeye ameibuka na kufanya harakati na siasa za kubeza ubunifu huo.

Kauli hiyo ya kiharakati ya Meya Mwita imekuja wakati ambapo hata mmoja wa walezi wa Ukawa, Ndugu Edward Lowassa akiwa amekemea na kuonesha kuchoshwa na siasa za kiharakati badala ya zile za maendeleo.

Jukwaa linakemea vitendo vya namna hii ambavyo vinarudisha nyuma jitihada za dhati za Serikali ya Awamu ya Tano na kuchelewesha jitihada za serikali katika kuhakikisha wananchi wake wanakijikwamua kiuchumi kwa sababu ya siasa tu.

Katika kuonesha yeye si mtu wa Maendeleo na wala hana umakini zaidi ya uanaharakati Meya Mwita ameandika kuwa wananchi wasitii agizo hilo kwa sababu halina kibali cha kuwapekua wananchi kwa mujibu wa Sheria ya Mwenendo wa Makosa ya Jinai.

Meya amelaghai umma. Sheria aliyoitaja inaainisha utaratibu wa masuala mbalimbali kunapokuwa kumetendeka makosa mbalimbali ya jinai.

Swali; ni wapi agizo la RC Makonda limetamka kwamba Jeshi la Polisi likawakague watuhumiwa wa Makosa ya Jinai?

Ndugu wanahabari ni watuhumiwa pekee wa makosa ya jinai ndio wanaotakiwa kukaguliwa kwa mujibu wa sheria hiyo aliyoitaja Meya Mwita.

Agizo la RC Makonda liko wazi na linelenga kuwatambua wananchi wake katika kaya ili kuweza kupanga mipango ya kuwahudumia kama ambavyo pia mazoezi kama hayo yameshafanyika katika miji mikubwa duniani kama vile London, Paris na hata Berlin.

Ndugu wanahabari tunaweza kujikumbusha katika kuona kuwa Meya Mwita ametoa kauli ya ajabu sana katika zama hizi kwa kukumbushana kuwa mara kadhaa mazoezi kama sensa na tafiti mbalimbali za ngazi ya kaya vimefanyika bila wahusika kuwa na kibali cha upekuzi kama Meya anavyopotosha.

Ndugu wanahabari, Jukwaa linajaribu kuhoji tuna viongozi wa namna gani ikiwa wanashindwa kujua na kutofautisha kati ya siasa na maendeleo?

Agizo la RC Makonda ni halali na halihitaji kibali kwa sababu hili si suala la kisiasa bali ni maendeleo ya wananchi wenyewe na ni sehemu ya maisha ya kawaida kuchukua taarifa za kaya pia kwa ajili ya usalama wa raia na mali zao.

Jukwaa Huru linapenda kuwaambia umma wa Watanzania na wananchi wa Dar es Salaam kuwa duniani kote maendeleo ya watu huletwa na tafiti.

Tunawaasa na kuwasihi wana Dar es Salaam na kote Tanzania litakakofanyika zoezi hili na mengine wananchi tutoe ushirikiano kwani kupanga ni kuchagua na tunahitaji takwimu kwa maendeleo yetu hasa wakati huu ambapo Serikali inataka kuanza ugawaji wa Sh. Milioni 50 kusaidia maendeleo ya kaya.

Ahsanteni sana.

*Imetolewa* _17/07/2016_ DSM.

*Andrew Kadege*.
0756 911 342
M/kiti wa Jukwaa Huru La Wazalendo Mkoa Wa DSM .
Kazi kweli kweli kwahiyo hili jukwaa kazi yake ni kutetea tu kila kitu,hili jukwaa sijui limetokea wapi
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
65,043
Likes
27,995
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
65,043 27,995 280
*JUKWAA HURU LA WAZALENDO TANZANIA*

_*TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI*_

" _TAMKO LA KULAANI KITENDO CHA MEYA WA JIJI KULETA SIASA KWENYE MAENDELEO NA USALAMA_"
*Ndugu waandishi wa habari*
Jukwaa limewaita mahali hapa kueleza masikitiko na kulaani kitendo cha Meya wa Jiji la Dar es Salaam Ndugu Mwita kutaka kuwapotosha kwa makusudi wananchi wa Dar es Salaam na Taifa kwa ujumla juu ya agizo halali la Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam Bw. Paul Makonda.

Mtakumbuka kuwa hivi karibuni Ndugu Makonda katika kuhakikisha wananchi wa mkoa wake wanatambulika ili kufanikisha mipango mbalimbali ya Serikali na baada ya mashauriano na wataalamu wake alitangaza zoezi la kuchukua taarifa za kaya.

Hata hivyo ndugu wana habari Jukwaa limesikitishwa na kuibuka kwa Ndugu Mwita ambaye badala ya kuunga mkono zoezi hilo au kusaidiana na viongozi wenzake yeye ameibuka na kufanya harakati na siasa za kubeza ubunifu huo.

Kauli hiyo ya kiharakati ya Meya Mwita imekuja wakati ambapo hata mmoja wa walezi wa Ukawa, Ndugu Edward Lowassa akiwa amekemea na kuonesha kuchoshwa na siasa za kiharakati badala ya zile za maendeleo.

Jukwaa linakemea vitendo vya namna hii ambavyo vinarudisha nyuma jitihada za dhati za Serikali ya Awamu ya Tano na kuchelewesha jitihada za serikali katika kuhakikisha wananchi wake wanakijikwamua kiuchumi kwa sababu ya siasa tu.

Katika kuonesha yeye si mtu wa Maendeleo na wala hana umakini zaidi ya uanaharakati Meya Mwita ameandika kuwa wananchi wasitii agizo hilo kwa sababu halina kibali cha kuwapekua wananchi kwa mujibu wa Sheria ya Mwenendo wa Makosa ya Jinai.

Meya amelaghai umma. Sheria aliyoitaja inaainisha utaratibu wa masuala mbalimbali kunapokuwa kumetendeka makosa mbalimbali ya jinai.

Swali; ni wapi agizo la RC Makonda limetamka kwamba Jeshi la Polisi likawakague watuhumiwa wa Makosa ya Jinai?

Ndugu wanahabari ni watuhumiwa pekee wa makosa ya jinai ndio wanaotakiwa kukaguliwa kwa mujibu wa sheria hiyo aliyoitaja Meya Mwita.

Agizo la RC Makonda liko wazi na linelenga kuwatambua wananchi wake katika kaya ili kuweza kupanga mipango ya kuwahudumia kama ambavyo pia mazoezi kama hayo yameshafanyika katika miji mikubwa duniani kama vile London, Paris na hata Berlin.

Ndugu wanahabari tunaweza kujikumbusha katika kuona kuwa Meya Mwita ametoa kauli ya ajabu sana katika zama hizi kwa kukumbushana kuwa mara kadhaa mazoezi kama sensa na tafiti mbalimbali za ngazi ya kaya vimefanyika bila wahusika kuwa na kibali cha upekuzi kama Meya anavyopotosha.

Ndugu wanahabari, Jukwaa linajaribu kuhoji tuna viongozi wa namna gani ikiwa wanashindwa kujua na kutofautisha kati ya siasa na maendeleo?

Agizo la RC Makonda ni halali na halihitaji kibali kwa sababu hili si suala la kisiasa bali ni maendeleo ya wananchi wenyewe na ni sehemu ya maisha ya kawaida kuchukua taarifa za kaya pia kwa ajili ya usalama wa raia na mali zao.

Jukwaa Huru linapenda kuwaambia umma wa Watanzania na wananchi wa Dar es Salaam kuwa duniani kote maendeleo ya watu huletwa na tafiti.

Tunawaasa na kuwasihi wana Dar es Salaam na kote Tanzania litakakofanyika zoezi hili na mengine wananchi tutoe ushirikiano kwani kupanga ni kuchagua na tunahitaji takwimu kwa maendeleo yetu hasa wakati huu ambapo Serikali inataka kuanza ugawaji wa Sh. Milioni 50 kusaidia maendeleo ya kaya.

Ahsanteni sana.

*Imetolewa* _17/07/2016_ DSM.

*Andrew Kadege*.
0756 911 342
M/kiti wa Jukwaa Huru La Wazalendo Mkoa Wa DSM .
Kwani hao hawakuteuliwa kwenye teuzi za magu?
 
pepsin

pepsin

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2015
Messages
3,145
Likes
3,753
Points
280
pepsin

pepsin

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2015
3,145 3,753 280
Tamko la Egneciou.s hili baada ya Lizab.ony kufanya yake jana! Hata kwa OMO au Detal,uchafu hautiki!!
 
pakaywatek

pakaywatek

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2014
Messages
3,345
Likes
2,785
Points
280
pakaywatek

pakaywatek

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2014
3,345 2,785 280
*JUKWAA HURU LA WAZALENDO TANZANIA*

_*TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI*_

" _TAMKO LA KULAANI KITENDO CHA MEYA WA JIJI KULETA SIASA KWENYE MAENDELEO NA USALAMA_"
*Ndugu waandishi wa habari*
Jukwaa limewaita mahali hapa kueleza masikitiko na kulaani kitendo cha Meya wa Jiji la Dar es Salaam Ndugu Mwita kutaka kuwapotosha kwa makusudi wananchi wa Dar es Salaam na Taifa kwa ujumla juu ya agizo halali la Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam Bw. Paul Makonda.

Mtakumbuka kuwa hivi karibuni Ndugu Makonda katika kuhakikisha wananchi wa mkoa wake wanatambulika ili kufanikisha mipango mbalimbali ya Serikali na baada ya mashauriano na wataalamu wake alitangaza zoezi la kuchukua taarifa za kaya.

Hata hivyo ndugu wana habari Jukwaa limesikitishwa na kuibuka kwa Ndugu Mwita ambaye badala ya kuunga mkono zoezi hilo au kusaidiana na viongozi wenzake yeye ameibuka na kufanya harakati na siasa za kubeza ubunifu huo.

Kauli hiyo ya kiharakati ya Meya Mwita imekuja wakati ambapo hata mmoja wa walezi wa Ukawa, Ndugu Edward Lowassa akiwa amekemea na kuonesha kuchoshwa na siasa za kiharakati badala ya zile za maendeleo.

Jukwaa linakemea vitendo vya namna hii ambavyo vinarudisha nyuma jitihada za dhati za Serikali ya Awamu ya Tano na kuchelewesha jitihada za serikali katika kuhakikisha wananchi wake wanakijikwamua kiuchumi kwa sababu ya siasa tu.

Katika kuonesha yeye si mtu wa Maendeleo na wala hana umakini zaidi ya uanaharakati Meya Mwita ameandika kuwa wananchi wasitii agizo hilo kwa sababu halina kibali cha kuwapekua wananchi kwa mujibu wa Sheria ya Mwenendo wa Makosa ya Jinai.

Meya amelaghai umma. Sheria aliyoitaja inaainisha utaratibu wa masuala mbalimbali kunapokuwa kumetendeka makosa mbalimbali ya jinai.

Swali; ni wapi agizo la RC Makonda limetamka kwamba Jeshi la Polisi likawakague watuhumiwa wa Makosa ya Jinai?

Ndugu wanahabari ni watuhumiwa pekee wa makosa ya jinai ndio wanaotakiwa kukaguliwa kwa mujibu wa sheria hiyo aliyoitaja Meya Mwita.

Agizo la RC Makonda liko wazi na linelenga kuwatambua wananchi wake katika kaya ili kuweza kupanga mipango ya kuwahudumia kama ambavyo pia mazoezi kama hayo yameshafanyika katika miji mikubwa duniani kama vile London, Paris na hata Berlin.

Ndugu wanahabari tunaweza kujikumbusha katika kuona kuwa Meya Mwita ametoa kauli ya ajabu sana katika zama hizi kwa kukumbushana kuwa mara kadhaa mazoezi kama sensa na tafiti mbalimbali za ngazi ya kaya vimefanyika bila wahusika kuwa na kibali cha upekuzi kama Meya anavyopotosha.

Ndugu wanahabari, Jukwaa linajaribu kuhoji tuna viongozi wa namna gani ikiwa wanashindwa kujua na kutofautisha kati ya siasa na maendeleo?

Agizo la RC Makonda ni halali na halihitaji kibali kwa sababu hili si suala la kisiasa bali ni maendeleo ya wananchi wenyewe na ni sehemu ya maisha ya kawaida kuchukua taarifa za kaya pia kwa ajili ya usalama wa raia na mali zao.

Jukwaa Huru linapenda kuwaambia umma wa Watanzania na wananchi wa Dar es Salaam kuwa duniani kote maendeleo ya watu huletwa na tafiti.

Tunawaasa na kuwasihi wana Dar es Salaam na kote Tanzania litakakofanyika zoezi hili na mengine wananchi tutoe ushirikiano kwani kupanga ni kuchagua na tunahitaji takwimu kwa maendeleo yetu hasa wakati huu ambapo Serikali inataka kuanza ugawaji wa Sh. Milioni 50 kusaidia maendeleo ya kaya.

Ahsanteni sana.

*Imetolewa* _17/07/2016_ DSM.

*Andrew Kadege*.
0756 911 342
M/kiti wa Jukwaa Huru La Wazalendo Mkoa Wa DSM .
Badilisheni title ya jukwaa lenu liieteni jukwaa la ccm.
 
Job K

Job K

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
8,209
Likes
4,348
Points
280
Job K

Job K

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
8,209 4,348 280
*JUKWAA HURU LA WAZALENDO TANZANIA*

_*TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI*_

" _TAMKO LA KULAANI KITENDO CHA MEYA WA JIJI KULETA SIASA KWENYE MAENDELEO NA USALAMA_"
*Ndugu waandishi wa habari*
Jukwaa limewaita mahali hapa kueleza masikitiko na kulaani kitendo cha Meya wa Jiji la Dar es Salaam Ndugu Mwita kutaka kuwapotosha kwa makusudi wananchi wa Dar es Salaam na Taifa kwa ujumla juu ya agizo halali la Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam Bw. Paul Makonda.

Mtakumbuka kuwa hivi karibuni Ndugu Makonda katika kuhakikisha wananchi wa mkoa wake wanatambulika ili kufanikisha mipango mbalimbali ya Serikali na baada ya mashauriano na wataalamu wake alitangaza zoezi la kuchukua taarifa za kaya.

Hata hivyo ndugu wana habari Jukwaa limesikitishwa na kuibuka kwa Ndugu Mwita ambaye badala ya kuunga mkono zoezi hilo au kusaidiana na viongozi wenzake yeye ameibuka na kufanya harakati na siasa za kubeza ubunifu huo.

Kauli hiyo ya kiharakati ya Meya Mwita imekuja wakati ambapo hata mmoja wa walezi wa Ukawa, Ndugu Edward Lowassa akiwa amekemea na kuonesha kuchoshwa na siasa za kiharakati badala ya zile za maendeleo.

Jukwaa linakemea vitendo vya namna hii ambavyo vinarudisha nyuma jitihada za dhati za Serikali ya Awamu ya Tano na kuchelewesha jitihada za serikali katika kuhakikisha wananchi wake wanakijikwamua kiuchumi kwa sababu ya siasa tu.

Katika kuonesha yeye si mtu wa Maendeleo na wala hana umakini zaidi ya uanaharakati Meya Mwita ameandika kuwa wananchi wasitii agizo hilo kwa sababu halina kibali cha kuwapekua wananchi kwa mujibu wa Sheria ya Mwenendo wa Makosa ya Jinai.

Meya amelaghai umma. Sheria aliyoitaja inaainisha utaratibu wa masuala mbalimbali kunapokuwa kumetendeka makosa mbalimbali ya jinai.

Swali; ni wapi agizo la RC Makonda limetamka kwamba Jeshi la Polisi likawakague watuhumiwa wa Makosa ya Jinai?

Ndugu wanahabari ni watuhumiwa pekee wa makosa ya jinai ndio wanaotakiwa kukaguliwa kwa mujibu wa sheria hiyo aliyoitaja Meya Mwita.

Agizo la RC Makonda liko wazi na linelenga kuwatambua wananchi wake katika kaya ili kuweza kupanga mipango ya kuwahudumia kama ambavyo pia mazoezi kama hayo yameshafanyika katika miji mikubwa duniani kama vile London, Paris na hata Berlin.

Ndugu wanahabari tunaweza kujikumbusha katika kuona kuwa Meya Mwita ametoa kauli ya ajabu sana katika zama hizi kwa kukumbushana kuwa mara kadhaa mazoezi kama sensa na tafiti mbalimbali za ngazi ya kaya vimefanyika bila wahusika kuwa na kibali cha upekuzi kama Meya anavyopotosha.

Ndugu wanahabari, Jukwaa linajaribu kuhoji tuna viongozi wa namna gani ikiwa wanashindwa kujua na kutofautisha kati ya siasa na maendeleo?

Agizo la RC Makonda ni halali na halihitaji kibali kwa sababu hili si suala la kisiasa bali ni maendeleo ya wananchi wenyewe na ni sehemu ya maisha ya kawaida kuchukua taarifa za kaya pia kwa ajili ya usalama wa raia na mali zao.

Jukwaa Huru linapenda kuwaambia umma wa Watanzania na wananchi wa Dar es Salaam kuwa duniani kote maendeleo ya watu huletwa na tafiti.

Tunawaasa na kuwasihi wana Dar es Salaam na kote Tanzania litakakofanyika zoezi hili na mengine wananchi tutoe ushirikiano kwani kupanga ni kuchagua na tunahitaji takwimu kwa maendeleo yetu hasa wakati huu ambapo Serikali inataka kuanza ugawaji wa Sh. Milioni 50 kusaidia maendeleo ya kaya.

Ahsanteni sana.

*Imetolewa* _17/07/2016_ DSM.

*Andrew Kadege*.
0756 911 342
M/kiti wa Jukwaa Huru La Wazalendo Mkoa Wa DSM .
Kwa hiyo unamaanisha Makonda anaendesha zoezi la sensa? Hizo takwimu hawezi kuzipata pale NBS? Tuache kusumbua wakazi wa Dar, waacheni watu wachape kazi! Meya yuko sahihi!
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
65,043
Likes
27,995
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
65,043 27,995 280
*JUKWAA HURU LA WAZALENDO TANZANIA*

_*TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI*_

" _TAMKO LA KULAANI KITENDO CHA MEYA WA JIJI KULETA SIASA KWENYE MAENDELEO NA USALAMA_"
*Ndugu waandishi wa habari*
Jukwaa limewaita mahali hapa kueleza masikitiko na kulaani kitendo cha Meya wa Jiji la Dar es Salaam Ndugu Mwita kutaka kuwapotosha kwa makusudi wananchi wa Dar es Salaam na Taifa kwa ujumla juu ya agizo halali la Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam Bw. Paul Makonda.

Mtakumbuka kuwa hivi karibuni Ndugu Makonda katika kuhakikisha wananchi wa mkoa wake wanatambulika ili kufanikisha mipango mbalimbali ya Serikali na baada ya mashauriano na wataalamu wake alitangaza zoezi la kuchukua taarifa za kaya.

Hata hivyo ndugu wana habari Jukwaa limesikitishwa na kuibuka kwa Ndugu Mwita ambaye badala ya kuunga mkono zoezi hilo au kusaidiana na viongozi wenzake yeye ameibuka na kufanya harakati na siasa za kubeza ubunifu huo.

Kauli hiyo ya kiharakati ya Meya Mwita imekuja wakati ambapo hata mmoja wa walezi wa Ukawa, Ndugu Edward Lowassa akiwa amekemea na kuonesha kuchoshwa na siasa za kiharakati badala ya zile za maendeleo.

Jukwaa linakemea vitendo vya namna hii ambavyo vinarudisha nyuma jitihada za dhati za Serikali ya Awamu ya Tano na kuchelewesha jitihada za serikali katika kuhakikisha wananchi wake wanakijikwamua kiuchumi kwa sababu ya siasa tu.

Katika kuonesha yeye si mtu wa Maendeleo na wala hana umakini zaidi ya uanaharakati Meya Mwita ameandika kuwa wananchi wasitii agizo hilo kwa sababu halina kibali cha kuwapekua wananchi kwa mujibu wa Sheria ya Mwenendo wa Makosa ya Jinai.

Meya amelaghai umma. Sheria aliyoitaja inaainisha utaratibu wa masuala mbalimbali kunapokuwa kumetendeka makosa mbalimbali ya jinai.

Swali; ni wapi agizo la RC Makonda limetamka kwamba Jeshi la Polisi likawakague watuhumiwa wa Makosa ya Jinai?

Ndugu wanahabari ni watuhumiwa pekee wa makosa ya jinai ndio wanaotakiwa kukaguliwa kwa mujibu wa sheria hiyo aliyoitaja Meya Mwita.

Agizo la RC Makonda liko wazi na linelenga kuwatambua wananchi wake katika kaya ili kuweza kupanga mipango ya kuwahudumia kama ambavyo pia mazoezi kama hayo yameshafanyika katika miji mikubwa duniani kama vile London, Paris na hata Berlin.

Ndugu wanahabari tunaweza kujikumbusha katika kuona kuwa Meya Mwita ametoa kauli ya ajabu sana katika zama hizi kwa kukumbushana kuwa mara kadhaa mazoezi kama sensa na tafiti mbalimbali za ngazi ya kaya vimefanyika bila wahusika kuwa na kibali cha upekuzi kama Meya anavyopotosha.

Ndugu wanahabari, Jukwaa linajaribu kuhoji tuna viongozi wa namna gani ikiwa wanashindwa kujua na kutofautisha kati ya siasa na maendeleo?

Agizo la RC Makonda ni halali na halihitaji kibali kwa sababu hili si suala la kisiasa bali ni maendeleo ya wananchi wenyewe na ni sehemu ya maisha ya kawaida kuchukua taarifa za kaya pia kwa ajili ya usalama wa raia na mali zao.

Jukwaa Huru linapenda kuwaambia umma wa Watanzania na wananchi wa Dar es Salaam kuwa duniani kote maendeleo ya watu huletwa na tafiti.

Tunawaasa na kuwasihi wana Dar es Salaam na kote Tanzania litakakofanyika zoezi hili na mengine wananchi tutoe ushirikiano kwani kupanga ni kuchagua na tunahitaji takwimu kwa maendeleo yetu hasa wakati huu ambapo Serikali inataka kuanza ugawaji wa Sh. Milioni 50 kusaidia maendeleo ya kaya.

Ahsanteni sana.

*Imetolewa* _17/07/2016_ DSM.

*Andrew Kadege*.
0756 911 342
M/kiti wa Jukwaa Huru La Wazalendo Mkoa Wa DSM .
Alafu vyombo vyenyewe vya habari ni channel ten na clouds tu?vituo pendwa vya mhe sana makondaktaa
 
kinguo

kinguo

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2016
Messages
434
Likes
302
Points
80
Age
47
kinguo

kinguo

JF-Expert Member
Joined May 27, 2016
434 302 80
Hivi yule sijui ndio katibu au m/kiti. Anaitwa Matefu kwani naye alishapata udc. Nauliza tu.
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
65,043
Likes
27,995
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
65,043 27,995 280
*JUKWAA HURU LA WAZALENDO TANZANIA*

_*TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI*_

" _TAMKO LA KULAANI KITENDO CHA MEYA WA JIJI KULETA SIASA KWENYE MAENDELEO NA USALAMA_"
*Ndugu waandishi wa habari*
Jukwaa limewaita mahali hapa kueleza masikitiko na kulaani kitendo cha Meya wa Jiji la Dar es Salaam Ndugu Mwita kutaka kuwapotosha kwa makusudi wananchi wa Dar es Salaam na Taifa kwa ujumla juu ya agizo halali la Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam Bw. Paul Makonda.

Mtakumbuka kuwa hivi karibuni Ndugu Makonda katika kuhakikisha wananchi wa mkoa wake wanatambulika ili kufanikisha mipango mbalimbali ya Serikali na baada ya mashauriano na wataalamu wake alitangaza zoezi la kuchukua taarifa za kaya.

Hata hivyo ndugu wana habari Jukwaa limesikitishwa na kuibuka kwa Ndugu Mwita ambaye badala ya kuunga mkono zoezi hilo au kusaidiana na viongozi wenzake yeye ameibuka na kufanya harakati na siasa za kubeza ubunifu huo.

Kauli hiyo ya kiharakati ya Meya Mwita imekuja wakati ambapo hata mmoja wa walezi wa Ukawa, Ndugu Edward Lowassa akiwa amekemea na kuonesha kuchoshwa na siasa za kiharakati badala ya zile za maendeleo.

Jukwaa linakemea vitendo vya namna hii ambavyo vinarudisha nyuma jitihada za dhati za Serikali ya Awamu ya Tano na kuchelewesha jitihada za serikali katika kuhakikisha wananchi wake wanakijikwamua kiuchumi kwa sababu ya siasa tu.

Katika kuonesha yeye si mtu wa Maendeleo na wala hana umakini zaidi ya uanaharakati Meya Mwita ameandika kuwa wananchi wasitii agizo hilo kwa sababu halina kibali cha kuwapekua wananchi kwa mujibu wa Sheria ya Mwenendo wa Makosa ya Jinai.

Meya amelaghai umma. Sheria aliyoitaja inaainisha utaratibu wa masuala mbalimbali kunapokuwa kumetendeka makosa mbalimbali ya jinai.

Swali; ni wapi agizo la RC Makonda limetamka kwamba Jeshi la Polisi likawakague watuhumiwa wa Makosa ya Jinai?

Ndugu wanahabari ni watuhumiwa pekee wa makosa ya jinai ndio wanaotakiwa kukaguliwa kwa mujibu wa sheria hiyo aliyoitaja Meya Mwita.

Agizo la RC Makonda liko wazi na linelenga kuwatambua wananchi wake katika kaya ili kuweza kupanga mipango ya kuwahudumia kama ambavyo pia mazoezi kama hayo yameshafanyika katika miji mikubwa duniani kama vile London, Paris na hata Berlin.

Ndugu wanahabari tunaweza kujikumbusha katika kuona kuwa Meya Mwita ametoa kauli ya ajabu sana katika zama hizi kwa kukumbushana kuwa mara kadhaa mazoezi kama sensa na tafiti mbalimbali za ngazi ya kaya vimefanyika bila wahusika kuwa na kibali cha upekuzi kama Meya anavyopotosha.

Ndugu wanahabari, Jukwaa linajaribu kuhoji tuna viongozi wa namna gani ikiwa wanashindwa kujua na kutofautisha kati ya siasa na maendeleo?

Agizo la RC Makonda ni halali na halihitaji kibali kwa sababu hili si suala la kisiasa bali ni maendeleo ya wananchi wenyewe na ni sehemu ya maisha ya kawaida kuchukua taarifa za kaya pia kwa ajili ya usalama wa raia na mali zao.

Jukwaa Huru linapenda kuwaambia umma wa Watanzania na wananchi wa Dar es Salaam kuwa duniani kote maendeleo ya watu huletwa na tafiti.

Tunawaasa na kuwasihi wana Dar es Salaam na kote Tanzania litakakofanyika zoezi hili na mengine wananchi tutoe ushirikiano kwani kupanga ni kuchagua na tunahitaji takwimu kwa maendeleo yetu hasa wakati huu ambapo Serikali inataka kuanza ugawaji wa Sh. Milioni 50 kusaidia maendeleo ya kaya.

Ahsanteni sana.

*Imetolewa* _17/07/2016_ DSM.

*Andrew Kadege*.
0756 911 342
M/kiti wa Jukwaa Huru La Wazalendo Mkoa Wa DSM .
Baada ya kuona mwampamba kateuliwa sasa nawe unalazimisha upate uteuzi?
 

Forum statistics

Threads 1,235,740
Members 474,742
Posts 29,233,322