Juhudi za kumsafisha Mh. Lowassa zazidi shika kasi, sasa ni KKKT Shinyanga mjini | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Juhudi za kumsafisha Mh. Lowassa zazidi shika kasi, sasa ni KKKT Shinyanga mjini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sammosses, Jan 28, 2012.

  1. sammosses

    sammosses JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,203
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Ni majira ya saa tisa na dakika ishirini msafara wa mh.Lowasa uliingia kwenye manispaa ya Shinyanga mjini ukiongozwa na gari la askari polisi,ziara hiyo ni miongoni mwa ziara za kuchangia katika harambee za kujenga makanisa mbalimbali ikiwa ni mkakati wa kujiimarisha zaidi na kukubalika na waumini wa madhehebu mbalimabali.Duru za kisiasa mkoani humo zinazidi kutabanaisha kuwa ilikuwa harambee hiyo ifanyike jumapili iliyopita,ila kutokana na msiba mkubwa wa aliyekuwa mzazi mwenzake harambee hiyo iliahirishwa.Harambee hiyo inatarajiwa kufanyika hapo kesho.Nitaendelea kuwaletea kila kinachojiri
     
  2. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 886
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Thanks for the update, tunasubiri zaidi.
     
  3. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 2,019
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Fisadi uyo afai kutuongoza
     
  4. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #4
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,806
    Likes Received: 1,592
    Trophy Points: 280
    Tuhabarishe mkuu. Watu wa Shinyanga hawawezi kumsahau huyu mtu. Aliwaokoa na adha ya bwana la Ning'wa kwa kuwaletea maji toka Ziwa Victoria akizifumbia macho kelele za Hosni Mubarak! Hapo Shinyanga ni kama kwake. Amewapa maji sasa anataka awape chakula cha kiroho kwa kuwasaidia kujenga makanisa.
     
  5. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 886
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Haswaa... iliwahi kusemwa politics are local.
     
  6. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 886
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Kamati za shule zingechangamka muda huu kuwaalika akina Membe , Sitta na Lowassa badala ya kushiriki harambee za makanisa tu wangewaita kuchangia madawati , maabara na nyumba za walimu pia. Changamkeni, muda ndio huu kabla ya uchaguzi.
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Edo hata asafishwe kwa dodoki hakuna kitu. Lakini naomba asimamishwe na Magamba 2015, ili kazi iwe rahisi kwa CDM, chama cha wazalendo wa nchi hii. Dr. Slaa, the president, leading from the people's hearts.
     
  8. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe jidanganye tu!
     
  9. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #9
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,806
    Likes Received: 1,592
    Trophy Points: 280
    Mkuu hivi Dr. Slaa ndiye mgombea wa CDM mwaka 2015?
     
  10. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #10
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,806
    Likes Received: 1,592
    Trophy Points: 280
    Najiandaa kuwalika wote kwa nyakati tofauti kwenye harambee ya kuchangia shule ya kijijini kwetu.
     
  11. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 886
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Safi sana, watakuja tu, waambie kwamba kutakua na waandishi wa habari na wapiga kura wengi. Wanasiasa wote waroho wa kura , shurti wazihangaikie.
     
  12. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #12
    Jan 29, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,474
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Hivi miaka yote hii Lowassa alikuwa wapi? Ni lini amegundua kuwa uchangiaji wa makanisa ni mtaji? Nauliza tu.
     
  13. T

    Topical JF-Expert Member

    #13
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    alikuwepo na alianza zamani sana ufisadi kupitia makanisa, MoU ya 1992 yeye ndio alikuwa piooneer; kwa hiyo hapo anawakumbusha fadhili zake zinaendelea...

    Ikibidi wampe mgawo wake wakati wa uchaguzi
     
  14. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #14
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,116
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    hivi unawezakusafisha kinyesi....ngoja tuone mavi yakigeuzwa keki......
     
  15. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #15
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Alikuwa waziri na maji wa waziri mkuu. So, he was very busy. Now he is just a member of parliament. He has ample time to involve himself on such activities. Any more questions?
     
  16. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #16
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 23,000
    Likes Received: 12,601
    Trophy Points: 280
    Mkuu yegella, Hii ni lugha chafu isiyo na staha!
     
  17. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #17
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,786
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 180
    Jamani, hili siyo tusi??? Inatisha, ila mimi napita tu!!!
     
  18. M

    Mbogo Junior Senior Member

    #18
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 194
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ingekuwa vizuri kama angetoa ratiba ya mwbka mzima atatembelea wapi nasi tuone kama makanisa yetu yamo. Harambee yake moja inatosha kukamaliza kanisa letu dogo.
     
  19. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #19
    Jan 29, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Wewe unatumikia fisadi Lowassakwa hyo lazima yakuume hayo maneno
     
  20. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #20
    Jan 29, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 11,019
    Likes Received: 1,895
    Trophy Points: 280
    Lakini huyu si ni mmoja wenu,mbona unamponda?
     
Loading...