Juhudi za CCM za kumpachika RAIS wa TAHLISO zatokota


Pasco_jr_ngumi

Pasco_jr_ngumi

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
1,810
Likes
31
Points
145
Pasco_jr_ngumi

Pasco_jr_ngumi

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
1,810 31 145
Dodoma.
Mkutano wa kuchagua viongoz wapya wa umoja wa vyuo vikuu Tanzania umefanyika na hatimae Rais na Katibu wamepatikana.

DHANA na mbinu chafu za CCM zikiongozwa na mtoto wa rais wa tanzania zilitawala kutaka kumuweka mfuasi wa CCM kutoka chuo cha Mzumbe awe Rais.Bwana mdogo Ridhiwan Kikwete alikuwa akigawa rushwa kwa wajumbe na hatimae alifukuzwa akisaidiwa na bwana Noel Katongo mwenyekiti mbumbumbu mwiz wa pesa wa chuo cha ushirika Moshi.

Walipoona hawawez kuwanunva wasomi wapga kura kwa ufisad... Walitaka kupangua muda wa kupga kura wakaandae mbinu nyingine ya kumpachka Rais fake wa CCM.

Kwa hasra wajumbe wakajpanga na kuwateua viongoz wa nuda wa kusmamia uchaguz na viongoz wapya wakapatkana bila wao kuwepo.
 
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
1,306
Likes
8
Points
135
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
1,306 8 135
Mbona vyuoni kunaeleweka kua ukileta wenge lako na njaa zisizo na maana utapoteza kiti chako baada ya muda mfupi na ndiyo maana wamefanya maamuzi ya busara ili kuhakikisha kuwa demokrasia haitiwi maji.
 
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
3,634
Likes
481
Points
180
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
3,634 481 180
Dodoma.
Mkutano wa kuchagua viongoz wapya wa umoja wa vyuo vikuu Tanzania umefanyika na hatimae Rais na Katibu wamepatikana.

DHANA na0mbinu chafu za CCM zikiongozwa na mtoto wa rais wa tanzania zilitawala kutaka kumuweka mfuasi wa CCM kutoka chuo cha Mzumbe awe Rais.Bwana mdogo Ridhiwan Kikwete alikuwa akigawa rushwa kwa wajumbe na hatimae alifukuzwa akisaidiwa na bwana Noel Katongo mwenyekiti mbumbumbu mwiz wa pesa wa chuo cha ushirika Moshi.

Walipoona hawawez kuwanunva wasomi wapga kura kwa ufisad... Walitaka kupangua muda wa kupga kura wakaandae mbinu nyingine ya kumpachka Rais fake wa CCM.

Kwa hasra wajumbe wakajpanga na kuwateua viongoz wa nuda wa kusmamia uchaguz na viongoz wapya wakapatkana bila wao kuwepo.
mbona toka zamani TAHILISO walishachakachuliwa sa ccm hicho ndiyo chanzo cha kuvunjika mwaka 2008 na baadhi ya vyuo vilivyojitoa ikiwemo UDSM kuunda umoja wao mwingine ambao ulikuwa chini ya hati ya makubaliano (memorrundum of understanding)
 
D

DENYO

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
698
Likes
3
Points
35
D

DENYO

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
698 3 35
Safi saana ni kazi ya kudumu ya ridhiwan kuchafua umma kwa kodi za watanzania, sasa hivi anahaha kumusafisha asifiwe na wanavyou ili aonekane hakuchakachua kura, safi tahiliso kumtolea uvivu,
 
Gurudumu

Gurudumu

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2008
Messages
2,351
Likes
11
Points
135
Gurudumu

Gurudumu

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2008
2,351 11 135
sasa mnajuaje kama hao mliowachagua hawatanunuliwa na ccm?
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
sasa mnajuaje kama hao mliowachagua hawatanunuliwa na ccm?
Hahhaaahh!! Gurudumu bwana, thanks for keeping us moving.

Kimsingi nahisi kama vile hii ndio plan B ya CHICHIEMU
 
S

superfisadi

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2009
Messages
553
Likes
3
Points
35
S

superfisadi

JF-Expert Member
Joined May 22, 2009
553 3 35
ni aibu vyuo vikuu ni taswira ya taifa kama nyie mtanunulika wale walioishia sekondari za kata itakuwaje? Shame on u all
 
I

ifolako

Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
98
Likes
0
Points
0
I

ifolako

Member
Joined Nov 8, 2010
98 0 0
Dodoma.
Mkutano wa kuchagua viongoz wapya wa umoja wa vyuo vikuu Tanzania umefanyika na hatimae Rais na Katibu wamepatikana.

DHANA na mbinu chafu za CCM zikiongozwa na mtoto wa rais wa tanzania zilitawala kutaka kumuweka mfuasi wa CCM kutoka chuo cha Mzumbe awe Rais.Bwana mdogo Ridhiwan Kikwete alikuwa akigawa rushwa kwa wajumbe na hatimae alifukuzwa akisaidiwa na bwana Noel Katongo mwenyekiti mbumbumbu mwiz wa pesa wa chuo cha ushirika Moshi.

Walipoona hawawez kuwanunva wasomi wapga kura kwa ufisad... Walitaka kupangua muda wa kupga kura wakaandae mbinu nyingine ya kumpachka Rais fake wa CCM.

Kwa hasra wajumbe wakajpanga na kuwateua viongoz wa nuda wa kusmamia uchaguz na viongoz wapya wakapatkana bila wao kuwepo.
Wewe ni mwongo na mnafiki mkubwa!Hakukuwa na kitu kama hicho acha uzushi kama wa aliyekuwa mgombea wenu wa urais ambaye sifa yake ni kuwa katibu kata lakini akataka kugombea cheo cha juu Tanzania!
 
Y

YOTE UBATILI

Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
13
Likes
0
Points
0
Y

YOTE UBATILI

Member
Joined Nov 19, 2010
13 0 0
WEWE JAMAA AKILI ZAKO ZIKO M*KU*N*D*U*NI.....Kwa taarifa yako huyo unayesema KTIBU KATA ..Phd yake ni ile yenye PHYLOSOPH YA UKWELI ambayo wenye HEKIMA humu JF na dunia nzima wanatambua kuwa VIONGOZI NA MARAISI WORE WALIOTUKUKA Walisoma hiyo...SIYO Phd za kupewa baada ya mtu kushauriwa na mke wake kitandani baada ya MAHABA.....

Wewe ni mwongo na mnafiki mkubwa!Hakukuwa na kitu kama hicho acha uzushi kama wa aliyekuwa mgombea wenu wa urais ambaye sifa yake ni kuwa katibu kata lakini akataka kugombea cheo cha juu Tanzania!
 
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,264
Likes
12
Points
135
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,264 12 135
Unamaanisha dr slaaa kua anasifa ya kua rais?angalia maneno yako na kama wewe ni muislam uende msikitini ukaswali na kama mkristo nenda kanisani ukatubu.tena ukome kabisaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa,nyama weeeeeeeeeeee
 
Y

YOTE UBATILI

Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
13
Likes
0
Points
0
Y

YOTE UBATILI

Member
Joined Nov 19, 2010
13 0 0
Wewe ni mwongo na mnafiki mkubwa!Hakukuwa na kitu kama hicho acha uzushi kama wa aliyekuwa mgombea wenu wa urais ambaye sifa yake ni kuwa katibu kata lakini akataka kugombea cheo cha juu Tanzania!
WEWE JAMAA AKILI ZAKO ZIKO M*KU*N*D*U*NI.....Kwa taarifa yako huyo unayesema KTIBU KATA ..Phd yake ni ile yenye PHYLOSOPH YA UKWELI ambayo wenye HEKIMA humu JF na dunia nzima wanatambua kuwa VIONGOZI NA MARAISI WORE WALIOTUKUKA Walisoma hiyo...SIYO Phd za kupewa baada ya mtu kushauriwa na mke wake kitandani baada ya MAHABA.....
 
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,264
Likes
12
Points
135
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,264 12 135
Ifolako unataka kuaribu siku,nenda ukapimwe akili mother ****er.
 
Y

YOTE UBATILI

Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
13
Likes
0
Points
0
Y

YOTE UBATILI

Member
Joined Nov 19, 2010
13 0 0
Dr. Slaa uishi milele.........WOTE SEMENI AMENNNNNNNNNNNNNN.........
 
Zegreaty

Zegreaty

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
640
Likes
9
Points
35
Zegreaty

Zegreaty

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
640 9 35
sio cha kushangaa uongozi huo tu wa wanafunzi,mbona tuna mi professor yetu michizi inayokubali kutumiwa na wanasiasa ili inufaike wao na familia zao, hata wafanyaje ccm hadanganywi mtu sasa wasome alama za nyakati......muda wa mabadiliko umewadia na ukoleta mchezo utazaa na watanzania waliochoshwa kuonewa kwa 46 years.:whoo:
 
Zegreaty

Zegreaty

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
640
Likes
9
Points
35
Zegreaty

Zegreaty

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
640 9 35
wewe umelishwa nini mpaka kuwakumbatia hawa ma#########k######ma hata uwasafishe vipi hawasafishiki,ni sawa na kupiga deki ndani ya shimo la choo ili umwage ugali ule,kama hunaga cha kusema ni bora ukatuliza mdhuti,matatizo waliyosababisha hawa watu sasa basi hatuhitaji poroja kwani mwisho wa siku tutazaa na mtu tena atajifungulia kama haja kubwa inakopita.
 
Diehard

Diehard

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
375
Likes
34
Points
45
Diehard

Diehard

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
375 34 45
Ifokalo hukupata mgawo nnini, mbona umeingia ****** wakati ushajisaidia nguoni endelea na safari,
 
D

Domo Zege

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
686
Likes
38
Points
45
D

Domo Zege

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
686 38 45
WEWE JAMAA AKILI ZAKO ZIKO M*KU*N*D*U*NI.....Kwa taarifa yako huyo unayesema KTIBU KATA ..Phd yake ni ile yenye PHYLOSOPH YA UKWELI ambayo wenye HEKIMA humu JF na dunia nzima wanatambua kuwa VIONGOZI NA MARAISI WORE WALIOTUKUKA Walisoma hiyo...SIYO Phd za kupewa baada ya mtu kushauriwa na mke wake kitandani baada ya MAHABA.....
Unatafuta BAN kwa nguvu zote nakuona. Mod tumechoka matusi ya aina hii.
 
D

Domo Zege

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
686
Likes
38
Points
45
D

Domo Zege

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
686 38 45
Mod inabidi tuangalie hawa wageni wanoingia kwa kipindi hiki nimefuatilia sana post zao wanatuka kwelikweli
Kwani ukiandika bila kutukana matusi ya nguoni ujumbe wako hautafika
Tubadilike jamani
 
Y

YOTE UBATILI

Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
13
Likes
0
Points
0
Y

YOTE UBATILI

Member
Joined Nov 19, 2010
13 0 0
Mod inabidi tuangalie hawa wageni wanoingia kwa kipindi hiki nimefuatilia sana post zao wanatuka kwelikweli
Kwani ukiandika bila kutukana matusi ya nguoni ujumbe wako hautafika
Tubadilike jamani
Huwezi kumfananisha Dr. Slaa na katibu kata..Hata Mwalimu Nyerere aliwahi kuwatukana watu walioonesha utovu wa akili kuwa wajinga na wapumbavu...hilo neno hapo juu ni size yake huyo jamaa...kama nawe upo naye pokea.....
 
samirnasri

samirnasri

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
1,387
Likes
9
Points
135
samirnasri

samirnasri

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
1,387 9 135
Nakumbuka mwaka 2006 kama sio mwaka 2007 wanafunzi wa vyuo kadhaa kikiwemo udsm na matawi yake waligoma na kufukuzwa vyuoni. Nakumbuka wana UDSM walibeba moja ya mabango lililosomeka hivi "serikali ya kikwete ni ya kishkaji" hao jamaa wa TAHLISO waliibuka eti wakamuomba rais msamaha na kukiri kwamba walifanya kosa kugoma. Tangu wakati huo sina imani na TAHLISO wale watu wa kununuliwa tu..
 

Forum statistics

Threads 1,239,135
Members 476,412
Posts 29,343,766