Joyce Banda wa Malawi ni hatari kwa Tanzania | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Joyce Banda wa Malawi ni hatari kwa Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BORGIAS, Jun 6, 2012.

  1. B

    BORGIAS Senior Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    sizungumzii hayo mambo yake ya kupiga vita ufisadi etc

    nazungumzia kwa mtazamo mwingine kabisaa ambao nyinyi ma great thinkers mnajua ni upi na hasa kuwa na jirani kama huyu

    I'm very uncomfortable kuwa na jirani kama huyu.
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,069
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    hujaeleweka..na hiyo ni tabia mbaya ya kuchungulia mambo ya kwa majirani zako ..why dont you mind your own business?
     
  3. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,485
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    ni vizuri ujali yaliyo ndani ya nchi yako na dhahma zote kabla ya kuanza kuhangaika na majirani zako.... Joyce Banda hayuko zanzibar, hajatuletea udini, hayupo arusha, hayupo kwenye radar, hayupo kwenye EPA, Joyce si ajabu wala hajui kwamba tuna migomo ya madaktari iliyoua, wizi wa ajabu kwenye mawizara nk.

    Tafadhali epuka kuanza kuhangaika na wachawi wakati uchawi umebeba mkono wewe mwenyewe............ it is a sickness of our country, kuna tamko la kutaka wakristu wote waondoke baraza la mitihani, nini maana yake kwa mfano?? je watasema na wasahihishaji wa mitihani wabadilike?? na wakibadilishwa, vipi hao wanaokuja watakua wapagani au waislamu?? wakiwa waislamu watasahihisha tofauti?? kama ndio... je tuwe na shule za kidini tu tuache community??

    our president yote hayo kakaa kimya anazunguka na track suti kupiga jaramba na picha............ nk

    MAADUI ZETU NI MIMI NA WEWE, TUNAOANGALIA SHIDA ZETU NA SASA TUNATAKA KUANGALIA YA JIRANI WAKATI KWETU KUNATEKETEA..........

    FUNGUKA NA UACHE YA JIRANI
     
  4. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,524
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    unaongea kwa mafumbo humu hakuna wanajimu!
     
  5. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,635
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160

    Imenenwa, toa kwanza boriti kwenye jicho lako kabla ya kuhangaika na kibanzi kwenye jicho la mwenzako
     
  6. e

    emkey JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 728
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Angalia mada inahusu nini, jenga hoja na utoe maelezo kwa mujibu wa hoja. udini hauna uhusiano na kilichoandikwa, kama hauelewi siyo lazima uchangie.
     
  7. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,863
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Utadhani amemeza siafu au pilipili. Joyce Banda kafanya nini? Hawa ndio wapiga ramli.
     
  8. MachoMakavu

    MachoMakavu JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mbona hujawa uwazi!
     
  9. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    JK mimi nimekuelewa, unamaanisha atasababisha serikali yako kuanguka! mbona wananchi tumisha iangusha tunakusubili umalizie mda wako tu?
     
  10. B

    BORGIAS Senior Member

    #10
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Great Thinkers@work
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Sawa great sinker
     
  12. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #12
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,576
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kuwa wazi kama ni ndoa za njisia moja kwa yeye na nchi yake sio tatizo Lakini sio hapa Tanzania
     
  13. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #13
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kwani Mada inazungumzia nini au inalenga nini!! ''Is just full of Parables'' kila mtu yuko huru kutafsiri awezavyo.
     
  14. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #14
    Jun 6, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    ​hii habari kimini
     
  15. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #15
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,485
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    you missed the point, udini ni mfano tu wa adui wa ndani kabla hatujakwenda kwa Joyce.... we have too many problems to start looking for Joyce's issues
     
  16. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #16
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 17,224
    Likes Received: 7,539
    Trophy Points: 280
    Kama anaakili amekuelewa mkuu.!
     
  17. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #17
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tusikimbie sana hoja ya mada. Ni busara kukabiliana na maadui zako wote hasa kwa kutoa kipau mbele kulingana na masilahi ya taifa. Mtoa mada hajafunguka, na nafikiri hii ndo inapelekea kuoneka kama udaku hivi ambao unachochea hasira kwa wachangiaji kuona kwamba hakuna kitu. Mtoa mada asema uhatari wa huyu kwa taifa letu na tusipuuze. Great Thinker ni pamoja na kupokea taarifa na kufanyia utafiti kabla ya kuhukumu/kucomment. SaZaidi ya hapo ni kukurupuka tu. Huyu mtu anaoneka type ya akina Mabutu.
     
  18. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #18
    Jun 6, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 3,830
    Likes Received: 1,065
    Trophy Points: 280
    Duh, hata kama ni uGreat thinker, hii habari haina mashiko...
     
  19. N

    Njoka Ereguu JF-Expert Member

    #19
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 823
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Unadhani atabadilisha mpaka wa Tanzania na Malawi katika Ziwa Nyasa (wao wanaita lake Malawi)? hilo ni suala gumu sana atamaliza muda wake na kuliacha lilivyo kwa hiyo kama unaongelea hilo hakuna uhatari wowote hapo.
     
  20. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #20
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,485
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    hakuna aliyekimbia hoja ndio maana ikajibiwa..... hata kwenye vita gani, prioritization ni kitu muhimu sana

    huwezi kuanza kukurpuka na kupanga vitu kila ukiamka na kucheki adui mwingine kila ukigeuka

    mleta mada anaonekana hajui nchi iko kwenye hali gani, priorities ni zipi etc.
     
Loading...