Joti anapoelekea watu watalazimika kumu "unfollow"

  • Thread starter vampire_hunter007
  • Start date

V

vampire_hunter007

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2015
Messages
1,034
Likes
2,295
Points
280
V

vampire_hunter007

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2015
1,034 2,295 280
Aisee nilipokuwa youtube nikajikuta napitia video ya huyu jamaa.....Dah Sikuwa nikijua kama jamaa kafikia stage hii....Yani video zote kavaa mavazi ya kike na kujishebedua kama mdada....Na make up kabisaaaaaaaaa.....

Hivi lengo lake ni kuchekesha au nini?....Maana sioni anything funny kujifananisha wa mwanamke....Vichekesho vya namna hii huenda watu wa miaka ya 80 na 90 ndo wangekuwa wanacheka...Its soooo boring kiasi kwamba inaudhi na kukera...

Jamaa naona kama kaishiwa flani hivi...Kiasi kwamba analazimisha sasa kubaki on top...Kwani mbona wapo wachekeshaji maarufu duniani ambao hawachuji na hawavai upuuzi huo...Mchekeshaji inabidi hata akivaa suti tu akizungumza mtacheka, lakini hii style mwisho wa siku utanogewa na kuanza kutafunwa (Kama bado)...

Badilika mjombaaa
 
mapipando

mapipando

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2015
Messages
2,786
Likes
2,923
Points
280
mapipando

mapipando

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2015
2,786 2,923 280
Aisee nilipokuwa youtube nikajikuta napitia video ya huyu jamaa.....Dah Sikuwa nikijua kama jamaa kafikia stage hii....Yani video zote kavaa mavazi ya kike na kujishebedua kama mdada....Na make up kabisaaaaaaaaa.....

Hivi lengo lake ni kuchekesha au nini?....Maana sioni anything funny kujifananisha wa mwanamke....Vichekesho vya namna hii huenda watu wa miaka ya 80 na 90 ndo wangekuwa wanacheka...Its soooo boring kiasi kwamba inaudhi na kukera...

Jamaa naona kama kaishiwa flani hivi...Kiasi kwamba analazimisha sasa kubaki on top...Kwani mbona wapo wachekeshaji maarufu duniani ambao hawachuji na hawavai upuuzi huo...Mchekeshaji inabidi hata akivaa suti tu akizungumza mtacheka, lakini hii style mwisho wa siku utanogewa na kuanza kutafunwa (Kama bado)...

Badilika mjombaaa
Teh teh teh......!
Umenifurahisha sana hapo kwenye red maana mh..!
 
Maarifa

Maarifa

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2006
Messages
3,275
Likes
1,368
Points
280
Maarifa

Maarifa

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2006
3,275 1,368 280
mia nshangaa basata hawajampiga STOP!! anaharibu watoto wa kiume kutaka kuwa wanawake. yeye kama ka celebrity ni role model!!! sasa anafundusha nini jamii? BASATA PIGA STOP kituko hicho
 
July Fourth

July Fourth

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2012
Messages
2,277
Likes
547
Points
280
July Fourth

July Fourth

JF-Expert Member
Joined May 2, 2012
2,277 547 280
acha kucritize kazi inayo mlisha na kumvalisha mtu..huwezi jua labda market yake kalenga watu wa miaka ya 80.
( by the way i also dont think he's funny but miaka kama miwili ilopita nilikuwa namkubali )
 
SueIsmael

SueIsmael

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2013
Messages
375
Likes
461
Points
80
SueIsmael

SueIsmael

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2013
375 461 80
mia nshangaa basata hawajampiga STOP!! anaharibu watoto wa kiume kutaka kuwa wanawake. yeye kama ka celebrity ni role model!!! sasa anafundusha nini jamii? BASATA PIGA STOP kituko hicho
Mh! Kwa tunakoelekea tutaishia kung'oa vichaka ili mbwa asikojoe ovyo badala ya kumfunza.
Ni kama kuondoa pipi dukani ili mtoto asililie, au kuondoa hata vitanda ili asikojoe kitandani!
Hebu wakati mwingine tutulize akili zetu kidogo.
 
tashwishwi

tashwishwi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2014
Messages
1,396
Likes
1,103
Points
280
tashwishwi

tashwishwi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2014
1,396 1,103 280
Ana kera
 
Okhondima

Okhondima

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2013
Messages
1,060
Likes
286
Points
180
Okhondima

Okhondima

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2013
1,060 286 180
Mussa Kitale a.k.a Mkude Simba,Bwakila,Kitale jamaa mwenye kipaji kikubwa kwa sasa cha kuchekesha hapa TZ.
Pia kuna Manganja na Mjoma chogo..hapa wamemaliza kila kitu,unapewa maneno tu na unacheka mpaka basi.
Wengine ambao hawachuji ni Mizengwe,hawa jamaa tangj wanaanza enzi za Marehemu Max na Zembwela,mpaka sasa bado wapo.
YNWA
 
optico

optico

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2016
Messages
259
Likes
230
Points
60
Age
28
optico

optico

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2016
259 230 60
Ananiboa sana jamaa kuigiza kike,mbona akina Erick Omondi wanachekesha bila hata bila kutumia nguvu wamevaa suti kabisa, kama ameishiwa akafanye mambo mengine kama masanja na mpoki, Halafu ukizingatia ni mtu mzima kabisa at Late 30"s cjui ata ndugu zake wanamchukuliaje, halaf ana dem kweli huyu jamaa..?
 
Papushikashi

Papushikashi

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
5,636
Likes
4,917
Points
280
Papushikashi

Papushikashi

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2016
5,636 4,917 280
Aisee nilipokuwa youtube nikajikuta napitia video ya huyu jamaa.....Dah Sikuwa nikijua kama jamaa kafikia stage hii....Yani video zote kavaa mavazi ya kike na kujishebedua kama mdada....Na make up kabisaaaaaaaaa.....

Hivi lengo lake ni kuchekesha au nini?....Maana sioni anything funny kujifananisha wa mwanamke....Vichekesho vya namna hii huenda watu wa miaka ya 80 na 90 ndo wangekuwa wanacheka...Its soooo boring kiasi kwamba inaudhi na kukera...

Jamaa naona kama kaishiwa flani hivi...Kiasi kwamba analazimisha sasa kubaki on top...Kwani mbona wapo wachekeshaji maarufu duniani ambao hawachuji na hawavai upuuzi huo...Mchekeshaji inabidi hata akivaa suti tu akizungumza mtacheka, lakini hii style mwisho wa siku utanogewa na kuanza kutafunwa (Kama bado)...

Badilika mjombaaa
Original comedy wote baada ya kutoka kwenye kampeini za ccm naona wote wameishiwa na sasa wanaboa
 

Forum statistics

Threads 1,237,993
Members 475,809
Posts 29,309,094