JOSHUA NASSARI-paka mwenye uchu na panya wa halmashauri | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JOSHUA NASSARI-paka mwenye uchu na panya wa halmashauri

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by meningitis, Apr 2, 2012.

  1. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,496
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    katika moja ya mikutano yake mbunge mteule josh Nassari alisikika akiwaambia wananchi kuwa yeye ni paka mwenye uwezo wa kutafuna mapanya ya halmashauri.
    Hii ndio falsafa ya joshua nassari mtoto wa mchungaji.
    Hongera sana nassari,sasa anza na vile viwanja vya lowasa pale tengeru
     
  2. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 28,838
    Likes Received: 29,022
    Trophy Points: 280
  3. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,496
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    huyu muandishi alikuwa anatetemeka sana.haamini
     
Loading...