Joshua Nassari amkurupusha mwenyekiti wa kijiji CCM Monduli akigawa rushwa


Kirode

Kirode

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
3,570
Points
0
Age
57
Kirode

Kirode

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
3,570 0
Huyu dogo mpga kelele akaweke mambo sawa jimbon na nyumban kwao kwanza aache ukanjanja kna mbowe,zito wanamake yeye anarukaruka tu huyu mjinga
we ndio mjinga mkubwa..idiot.. hata ukweli unabishana nao k. wewe
 
Kirode

Kirode

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
3,570
Points
0
Age
57
Kirode

Kirode

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
3,570 0
Huyu nayee mkatamigomba anaweza kitu kweli, wameru bwana, wanakatakata miomba, huko monduli hamna migomba bwana nassary, rudi tu nyumbani kwani hapo unapoteza mda na fedha nyingi,
unatakiwa ufe we kababu.....silly
 
D

daniel merengo

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2011
Messages
278
Points
0
D

daniel merengo

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2011
278 0
Huyu nayee mkatamigomba anaweza kitu kweli, wameru bwana, wanakatakata miomba, huko monduli hamna migomba bwana nassary, rudi tu nyumbani kwani hapo unapoteza mda na fedha nyingi,

CCM NI CHAMA CHA MAJAMBAZI NA HII NI KUTOKANA NA MATENDO YAO. LOWASA ANAJUA KABISA KATA YA MAKUYUNI INACHUKULIWA NA CHADEMA LAKINI HATAKI KUKUBALIANA NA HALI HALISI.MATOKEO YAKE NDIO HAYO WANAANZA KUCHUKUA SHAHADA ZA WAPIGA KURA WANAENDA KUTENGENEZA KADI MPYA ZA KUPIGIA KURA NA KUZISAMBAZA KWA WASIO NAZO ILI WAKAPIGE KURA.BAADAYE WANAANZA KUJINADI KWENYA MAJUKWAA YA SIASA KWAMBA CCM NI CHAMA PENDWA. LEO NIMESIKIA HUKO ARUSHA CCMPOLISI WAMEANZAN KUKAMATA WAPINZANI NA KUWAWEKA RUMANDE ILI SIKU YA kupiga KURA IPITE

LOWASA NI PESA ANAZO LAKINI WATU WANAJUA NI FISADI NA ANAZIHONGA KWENYE MAKANISA NA KUNUNUA SHAHADA ZA KUPIGIA KURA.ROTTEN CCM
 

Forum statistics

Threads 1,283,532
Members 493,720
Posts 30,793,049
Top