Joshua Nassari amkurupusha mwenyekiti wa kijiji CCM Monduli akigawa rushwa


PISTO LERO

PISTO LERO

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2011
Messages
2,821
Likes
12
Points
135
PISTO LERO

PISTO LERO

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2011
2,821 12 135
Tumemkuta katibu wa tawi la CCM kijiji cha Naiti, anaitwa Peniel Olodi akikusanya shahada za kupigia kura za wananchi wa kata ya Makuyuni hii ni sehemu ya daftari la majina na namba za shahada zao. Wanchukua shahada za wapiga kura wenye mwelekeo wa upinzani, kisha wanawapa fedha na kubaki na shahada zao. Hii inaonyesha jinsi gani CCM na Lowassa wapo hoi.

SOURCE:- Josh Nassari.
 

Attachments:

eumb

eumb

Senior Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
149
Likes
2
Points
0
eumb

eumb

Senior Member
Joined Apr 2, 2012
149 2 0
Haya wale wanaobisha kuwa hakuna uhuni unafanyika kwenye chaguzi wabishe tena na hili! Duh, sijui lini tutafika kwenye demokrasia ya kweli!!??
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,685
Likes
1,299
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,685 1,299 280
Hizo ni siasa chafu. Wako wapi tume ya uchaguzi wakiondoe CCM kwenye uchaguzi husika? Wapi msajili wa vyama vya siasa atoe tamko?
 
mamseri

mamseri

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
685
Likes
106
Points
60
mamseri

mamseri

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
685 106 60
Yamekuwa hayo tena? Mbona Lowasa alisema hana wasiwasi na hiyo kata? Kumbe kelele za bure sasa ushahidi umekamatwa. Atulie anyolewe
 
WA-UKENYENGE

WA-UKENYENGE

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2011
Messages
2,907
Likes
266
Points
180
WA-UKENYENGE

WA-UKENYENGE

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2011
2,907 266 180
Tendwa alishatendwa kutenda kwa CDM tu, wangekuwa CDM hapo hadi mwanya ungeongezeka huyu mzee.
 
MPANDA Jr

MPANDA Jr

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2011
Messages
1,298
Likes
3
Points
135
MPANDA Jr

MPANDA Jr

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2011
1,298 3 135
Kamata wezi meeen
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Likes
40
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 40 0
Huyo kada wa CCM ilitakiwa kwanza apate kichapo kizuri tu kabla ya hatua nyingine kufuata.
 
A

ANC-KWA ZULU NATAL

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
325
Likes
0
Points
0
Age
48
A

ANC-KWA ZULU NATAL

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
325 0 0
Huyu dogo mpga kelele akaweke mambo sawa jimbon na nyumban kwao kwanza aache ukanjanja kna mbowe,zito wanamake yeye anarukaruka tu huyu mjinga
 
K

kalokolaVIII

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2011
Messages
397
Likes
2
Points
35
K

kalokolaVIII

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2011
397 2 35
Mheshimiwa Nassari,
salamu kwako na wapiganaji wengine mnaopambana kuikomboa Tanzania kutoka katika makucha ya mkoloni mweusi.
Kila wakati wa uchaguzi nimekuwa nikisoma haya matukio ya wenyeviti wa vijiji,mabalozi wa nyumba 10, na makada mbalimbali wa CCM kukutwa/kukamatwa wakikusanya shahada za wapiga kura - kwa maoni yangu haitoshi kukimbizana nao kwasababu wewe unamkamata mmoja lakini 9 wanakukimbia kwa maana ya kuwa haufanikiwi kuwafichua na mbaya zaidi hata huyo unayemfichua hakuna kinachomtokea from a legal point of view. sasa swali la kujiuliza - NINI KIFANYIKE??? Kwa mtazamao wangu umefika wakati CHADEMA kama CHAMA kianze mapambano ya ku-introduce kwenye penal code ya Tanzania kosa la kukutwa na shahada ya kura ambayo si "mali" yako na adhabu yake ilinganishwe na UBAKAJI - hakuna cha faini wala nini - maana huu kwa uhakika ni UBAKAJI WA DEMOKRASIA.
Anzeni kulipigania hilo na tunataka kuona kama CCM watasema kuwa si kosa kukusanya shahada za kura - hawatoweza kulitetea hilo hata kidogo. Nawasilisha!!!
 
M

Mutakyamirwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
4,940
Likes
381
Points
180
M

Mutakyamirwa

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
4,940 381 180
Walizoea kufanya hayo....na mwisho wauovu wao umekaribia
 
kababu

kababu

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2013
Messages
1,535
Likes
198
Points
160
kababu

kababu

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2013
1,535 198 160
Huyu nayee mkatamigomba anaweza kitu kweli, wameru bwana, wanakatakata miomba, huko monduli hamna migomba bwana nassary, rudi tu nyumbani kwani hapo unapoteza mda na fedha nyingi,
 
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined
May 9, 2012
Messages
7,914
Likes
2,483
Points
280
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined May 9, 2012
7,914 2,483 280
Wanapewa kiasi gani sijui! .masikini!!!!!!
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,613
Likes
6,127
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,613 6,127 280
Tutumie Biometric katika chaguzi,tuone kama CCM wataweza nunua macho na vidole vya watu!!!CCM wanaudhi basi tuu ndiyo maana naseam kuwatoa ccm madarakani kwa kura ni ndoto,jamaa wezi sana hawa!Chaguzi mbili za urais wameiba Zanzibar wazi wazi unategemea nini
 
Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
4,727
Likes
3,414
Points
280
Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
4,727 3,414 280
Huyu nayee mkatamigomba anaweza kitu kweli, wameru bwana, wanakatakata miomba, huko monduli hamna migomba bwana nassary, rudi tu nyumbani kwani hapo unapoteza mda na fedha nyingi,
Darasa la 7,posho buku 7
 
Gefu

Gefu

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
6,952
Likes
273
Points
180
Gefu

Gefu

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
6,952 273 180
...tuwekeeni picha ya huyo mtu akiwa ameshapendeza rangi nyekundu tafadhali...
 
Kiwi

Kiwi

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
1,031
Likes
256
Points
180
Kiwi

Kiwi

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2009
1,031 256 180
Hizo ni siasa chafu. Wako wapi tume ya uchaguzi wakiondoe CCM kwenye uchaguzi husika? Wapi msajili wa vyama vya siasa atoe tamko?
Mkuu msajili wa vyama anapata kiwewe tu pale anaposikia CDM wamefanya jambo fulani. ccm kwao imehalalishwa hata kuua...

Kitaeleweka mwaka huu!
 
A

ANC-KWA ZULU NATAL

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
325
Likes
0
Points
0
Age
48
A

ANC-KWA ZULU NATAL

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
325 0 0
dogo mpuuz wenzake wanatengeneza pesa yeye anarukaruka mpuuz kwel ad watu wake wa karbu wanamponda
 
maphie

maphie

Senior Member
Joined
Jul 28, 2011
Messages
174
Likes
2
Points
0
Age
35
maphie

maphie

Senior Member
Joined Jul 28, 2011
174 2 0
Nashangaa watu mnaomponda nassary na kabila lake! Kimsingi kwa mtu ambaye anaijua historia uhuru wa Tanganyika anaweza kujua mchango wa wameru katika harakati za uhuru; hawa ni watu kwanza kabisa kutoka Tanganyika kufika umoja wa mataifa kudai uhuru mwaka 1954! Anachofanya Nasari ni kuendeleza harakati hicho kwa kuwaondolea watanzania huyu mkoloni mweusi(ccm). Viva cdm, viva Nasari! Kamat mwizi popote pale alipo!
 

Forum statistics

Threads 1,273,431
Members 490,382
Posts 30,481,413