Josephat Manyerere kuwa Meya wa jiji la Mwanza


Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
2,274
Likes
13
Points
0
Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
2,274 13 0
CDM-Jiji la Mwanza kimemteua Diwani wa Nyakato, Josephat Manyerere, kuwa mgombea wa umeya wa jiji hilo, huku nafasi ya unaibu ikichukuliwa na Charles Machinchibera wa Mahina.

Chama hicho pia kimefanikiwa kupata madiwani wanne zaidi wa viti maalumu na kufikisha madiwani 15 wakati huo CCM ikiambulia madiwani watatu wa viti maalumu na kufikisha idadi ya madiwani 12.

Akizungumzia mchakato wa uundaji wa Jiji la Mwanza, Dk. Slaa alitoa angalizo kuwa ni lazima wananchi watumikiwe kwa masilahi ya umma na si mtu binafsi.

Hongera Dr. Slaa kwa kukamilisha uteuzi kwa amani tunakuomba usichoke elekea Musoma ukaweke mambo sawa huko nasikia madiwani wawili wa CUF wanakiunga CDM mkono.
 
D

DENYO

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
698
Likes
3
Points
35
D

DENYO

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
698 3 35
Asante mkuu kutupa habari njema

aluta continue.....
Kufuatia ujumbe wa bongo tz ndani ya jf-watanzania tunatoa wito kutenda yafuatayo

1. Tuendelee kuamsha umma wa watanzania madai ya katiba mpya na tume huru chini ya uongozi wa umma wa dr slaa nje ya bunge na mpiganaji mbowe ndani ya bunge.

2. Kama anavyofanya mh thomas nyimbo kufungua matawi jimbo lake lote vivyo hivyo chadema jimbo la kinondoni tumeanza rasmi kazi hiyo, tunawataka vijana kuanza kazi hii nchi nzima ili wakati tunasubiri marekebisho ya katiba na tume huru, tuwe tumepanga safu kuanzia ngazi ya shina nchi nzima

3. Kufungua matawi kutatufanya kushika hatamu kwenye chaguzi za serikali za mitaa ili kumkomboa mtanzania

4. Chadema makao makuu opresheni sangara sasa mikoa yote tanzania chini ya wasomi prof baregu, na kiongozi wa umma dr slaa

5. Tusamabaze katiba ya chadema inayolenga katika nguvu ya umma kufikia mabadiliko ya kweli.

6. Wabunge wetu wote wakabidhiwe mikoa ya kusimamia shuguli za chama kimkakati ili kupanga safu za kisomi na kiufundi kila ngazi ya uongozi

haya yote tunayaweza na yatatufanya kuweka historia tanzania kama ilivyotokea sasa
 
O

Orche

Senior Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
146
Likes
0
Points
33
O

Orche

Senior Member
Joined Jul 9, 2009
146 0 33
Ongera CDM, penye nia pana njia!
Ninakubali kazi iliyofanyika na inayoendelea kufanyika ili kumkomboa mtanzania. "Mungu ibariki Tanzania"!
 
coby

coby

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2008
Messages
342
Likes
1
Points
35
coby

coby

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2008
342 1 35
Jana Dr. Slaa alikua Musoma, alikua na kikao na madiwani na mbunge Nyerere. Nadhani keshapanga safu vizuri tayari kwa mashambulizi

Source: Star TV habari ya saa 2 usiku
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Peopleeeez!!!!
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,596
Likes
1,526
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,596 1,526 280
CDM-Jiji la Mwanza kimemteua Diwani wa Nyakato, Josephat Manyerere, kuwa mgombea wa umeya wa jiji hilo, huku nafasi ya unaibu ikichukuliwa na Charles Machinchibera wa Mahina.

Chama hicho pia kimefanikiwa kupata madiwani wanne zaidi wa viti maalumu na kufikisha madiwani 15 wakati huo CCM ikiambulia madiwani watatu wa viti maalumu na kufikisha idadi ya madiwani 12.

Akizungumzia mchakato wa uundaji wa Jiji la Mwanza, Dk. Slaa alitoa angalizo kuwa ni lazima wananchi watumikiwe kwa masilahi ya umma na si mtu binafsi.

Hongera Dr. Slaa kwa kukamilisha uteuzi kwa amani tunakuomba usichoke elekea Musoma ukaweke mambo sawa huko nasikia madiwani wawili wa CUF wanakiunga CDM mkono.
Msukuma akisema 'yaya' basi andika maumivu.

CCM watake wasitake.

Chadema lazima kiongoze halmashauri ya jiji la mwanza.

Watashangaa zaidi pale madiwani wa CCM watakapompigia kura Manyerere.
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,584
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,584 280
hakuna mwaka nafurahia uchaguzi wake kama mwaka 2010 japo kuna jitu limekwiba kura ..lakini salamu zimefika kuwa hapendwi na hawezi kuongoza ...
 
A

arasululu

Senior Member
Joined
May 13, 2010
Messages
135
Likes
0
Points
0
A

arasululu

Senior Member
Joined May 13, 2010
135 0 0
wadau nidokezeni na arusha pia nani kachukua umea? kuna tetesi kuwa CHADEMA imechukua pia
 
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,264
Likes
12
Points
135
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,264 12 135
Hongera dr. slaaa kwa kusimamia mchakato wa kumpata meya wa jiji la mwanza na musoma,Tukishirikiana kwa pamoja tunaweza,peoplessssssssssssss powerrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
 
spencer

spencer

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
2,858
Likes
1,465
Points
280
spencer

spencer

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
2,858 1,465 280
Huo ni Mwanzo Tu, Shinyanga nayo itakuwa ni ya chadema 2015!
Hongera sana Dr. Slaa tuko pamoja.
Peoples....POwers:peace:
 
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,264
Likes
12
Points
135
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,264 12 135
2015 jiji la dar es salaam meya atatoka CDM..............INAWEZEKANA NA ITAWEZEKANA ..................... UMOJA NA NGUVU TU NDIO VINAVYO ITAJIKA
 
KIMICHIO

KIMICHIO

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
1,184
Likes
3
Points
135
KIMICHIO

KIMICHIO

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
1,184 3 135
Moshi ccm ndo wasahau kabisa hata kama dr slaa asipokuja maana MADIWANI viti maalumu walioongewa cdm 6 ccm 1 jumla inakuwa viti 23 kwa 5.source nipashe ya dec 1.
 
K

ktman

Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
37
Likes
0
Points
0
K

ktman

Member
Joined Nov 4, 2010
37 0 0
wapi wasifu wa Diwani wa Nyakato, Josephat Manyerere(Meya wa Mwanza)
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
14,660
Likes
22,591
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
14,660 22,591 280
wapi wasifu wa Diwani wa Nyakato, Josephat Manyerere(Meya wa Mwanza)
Sijui kama wana undugu na mwandishi wa habari Jacton Manyerere.
 
RealMan

RealMan

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
2,358
Likes
185
Points
160
RealMan

RealMan

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
2,358 185 160
CDM-Jiji la Mwanza kimemteua Diwani wa Nyakato, Josephat Manyerere, kuwa mgombea wa umeya wa jiji hilo, huku nafasi ya unaibu ikichukuliwa na Charles Machinchibera wa Mahina.

Chama hicho pia kimefanikiwa kupata madiwani wanne zaidi wa viti maalumu na kufikisha madiwani 15 wakati huo CCM ikiambulia madiwani watatu wa viti maalumu na kufikisha idadi ya madiwani 12.

Akizungumzia mchakato wa uundaji wa Jiji la Mwanza, Dk. Slaa alitoa angalizo kuwa ni lazima wananchi watumikiwe kwa masilahi ya umma na si mtu binafsi.

Hongera Dr. Slaa kwa kukamilisha uteuzi kwa amani tunakuomba usichoke elekea Musoma ukaweke mambo sawa huko nasikia madiwani wawili wa CUF wanakiunga CDM mkono.
Mpaka nasikia raha ya kutokea Lake zone. Halafu mtu anasema CDM ya wachaga, toka lini Machinchibera na Manyerere wakawa kina meku??? Go CDM gooooooooooooo!
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Hizi ni habari njema sana!shukrani mkuu!!
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
Ina vyo elekea Arusha wataongoza kwa kupokezana CDM na CCM, maana Chadema 14 na CCM 14 ila chadema inamtegemea diwani wa TLP ili CDM wawe 15 na CCM watakuwa 14...nasikia CCM wanajaribu kupindisha sheria wanataka kuingiza kichwa kingine kwa ujanja ujanja tusubili tuone Arusha itaongozwa na CDM au CCM...
 

Forum statistics

Threads 1,236,304
Members 475,050
Posts 29,253,458