Joseph Mungai kupandishwa kizimbani na TAKUKURU | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Joseph Mungai kupandishwa kizimbani na TAKUKURU

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Salary Slip, Aug 2, 2012.

  1. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 25,015
    Likes Received: 37,743
    Trophy Points: 280
    Mahakama mkoani Iringa imetoa uamuzi kuwa bwana Joseph Mungai aliekuwa akishiriki kinyanganyiro cha ubunge ktk jimbo moja mkoani Iringa kuwa ana kesi ya kujibu juu ya tuhuma za kujihusisha na vitendo vya rushwa ktk uchaguzi mkuu uliopita wa mwaka 2010.

    Source:ITV habari za saa.
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,976
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    Maskini ankali JJ jela inakunukia
     
  3. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 887
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Ilikuwa jimbo la mufindi kaskazini,,mzee wa hovyo sana huyo
     
  4. N

    Natasha Ismail JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 511
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 60
    Jamani mara ya pili? si alishinda kesi huyu?
     
  5. a

    andrews JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,680
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ​si ni mkenya huyo
     
Loading...