Joseph Ludovick ni nani ndani ya CHADEMA na kwanini hana mawakili? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Joseph Ludovick ni nani ndani ya CHADEMA na kwanini hana mawakili?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ISMAIL MKIMBIZI, Mar 23, 2013.

  1. I

    ISMAIL MKIMBIZI Senior Member

    #1
    Mar 23, 2013
    Joined: Jan 13, 2013
    Messages: 193
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF naomba mnifahamishe huyu kijana Joseph Ludovick anayehusiswa na mipango ya kigaidi sambamba na Lwakatare yeye ana cheo gani CHADEMA na ni kwa nini mpaka leo tunasikia huku tulipo mikoani kuwa yeye hana mwawakili wakati huo huo Lwakatare ana mawakili zaidi ya wanne, Kwa nini?

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. saronga

    saronga JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2013
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 910
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwasababu yeye inasemekana ni mmoja wa waliotumika na mwigulu kutengeneza hii video feki ya lwakatare
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2013
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,369
    Likes Received: 2,317
    Trophy Points: 280
    Huo alikuwa ni pro Chadema, shushu wa Dr. Slaa.

    . Chadema wameamua kumchinjia baharini ili kutafuta huruma ya wananchi.
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2013
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,369
    Likes Received: 2,317
    Trophy Points: 280
    Hayo ni maneno ya mkosaji, ila Ludovick ametoswa.
     
  5. fangfangjt

    fangfangjt JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2013
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    inawezekana CHADEMA hawajui jamaa kama ni CHADEMA au CCM. Kila mtu anahaki ya kupatiwa mwanasheria kwenye kesi yeyote ile. Kwa kumtendea haki ,ushahidi na maelezo yaliopatika mpaka sasa ni kwamba huyu kijana amerekodi mazungumzo yake na Lwakatare akampatia Mwigulu nchemba. ni jukumu la Mwigulu Nchemba na CCM kumpatia kijana wao mwanasheria haraka iwezekanavyo. lasivyo kwenye kutetea watu wao Chadema 1 - 0 CCM
     
  6. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2013
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,698
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Masalia, katumiwa na Mwigulu Nchemba
     
  7. BEDO NYALUTOGO

    BEDO NYALUTOGO JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2013
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,324
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Huyu ludo asubili mwigulu amtafutie wakil maana yeye aliamua kukihujumu chama! Tena akafie mbal atuache na chadema tumechoka kuibiwa na CCM,!
     
  8. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2013
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 38,657
    Likes Received: 15,220
    Trophy Points: 280
    Acha uongo ! Uko Mikoani kivipi , wakati nimekuona Mchana Lumumba ! Acha hizo bhana ! Sasa kwa kukukomoa sitakujibu swali lako , japo jibu ninalo , Salamu zao huko ' mikoani '
     
  9. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2013
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,125
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ndugu Ismail Mkimbizi mtafute Mtela Mwampamba atakueleza vizuri huyu Ludo ni nani? au hata Majjid Mjengwa wanamjua vizuri, CDM hawawezi kukuambia! labda hawamjui au hawataki kumjua sasa!
     
  10. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2013
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 4,195
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    Ludo ni partner wa masalia.

    Are you happy now?
     
  11. Tumaini Makene

    Tumaini Makene Verified User

    #11
    Mar 23, 2013
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 2,606
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Hakuwahi kuwa na cheo chochote.

     
  12. M

    Magesi JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2013
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sawa Mkuu
     
  13. aka2030

    aka2030 JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2013
    Joined: Jan 5, 2013
    Messages: 1,087
    Likes Received: 501
    Trophy Points: 280
    Ni mtu aliyevumbua ugaidi wa chadema
     
  14. I

    ISMAIL MKIMBIZI Senior Member

    #14
    Mar 23, 2013
    Joined: Jan 13, 2013
    Messages: 193
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asanteni sana nimeelewa. Hasira isitumike kama sera unaweza kuacha kuona yanayoonekana na ukaona yasiyoonekana!
     
  15. utaifakwanza

    utaifakwanza JF-Expert Member

    #15
    Mar 23, 2013
    Joined: Feb 1, 2013
    Messages: 13,852
    Likes Received: 1,299
    Trophy Points: 280
    Kumjua ludo tafuta uzi unaoenda kwa ninavyomjua joseph ludovick. Upo hapa jukwaani. Kiufupi ni mkereketwa wa chadema na private sekretari wa slaa
     
  16. andate

    andate JF-Expert Member

    #16
    Mar 23, 2013
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 2,655
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ludo ni salia la hali ya juu, lililosalia chadema, ambalo rada za chadema hazikuweza kulikamata kabla halijaleta madhara.
     
  17. Chris Lukosi

    Chris Lukosi Tanzanite Member

    #17
    Mar 23, 2013
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 4,587
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ludovick Ni mwanachama wa chadema kama wengine tu
    Huyu ni kamanda mtiifu tena alie karibu sana na uongozi wa juu
    Tatizo ni kwamba wakati wowote kikinuka Chadema huwa inawasahau na kuwakana makamanda wao. Na ili wasije husishwa na matatizo yako watakuita masalia.
    Huu uwe mfano mzuri sana kwa makamanda wengine wa chadema kuacha tabia za kufuata upepo kwani siku kikinuka wajue imekula kwao. Watakaoumia ni ndugu na familia yako
     
  18. utaifakwanza

    utaifakwanza JF-Expert Member

    #18
    Mar 23, 2013
    Joined: Feb 1, 2013
    Messages: 13,852
    Likes Received: 1,299
    Trophy Points: 280
    Escapism approach
     
  19. Chris Lukosi

    Chris Lukosi Tanzanite Member

    #19
    Mar 23, 2013
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 4,587
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ni miezi mitatu tu iliyopita LUDO alidivert email yangu kwa mjengwa na kuipeleka makao makuu yenu mkamuita shujaa na kujisifia inteligensia yenu .. leo bila aibu mnamuita masalia na kumkana kwa sababu yuko kwenye matatizo.
    Tusubiri kijana aongee afunguke na hapo ndio tutajua mengi
     
  20. andate

    andate JF-Expert Member

    #20
    Mar 23, 2013
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 2,655
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ali-divert email yako na kuipeleka makao makuu ili azidi kuaminiwa na wakuu ili wampe mwanya wa kuwasogelea zaidi ili akamilishe mission yake. Nyinyi aliwatoa kafara kusafisha njia kufikia haya aliyoyafanya. Jamaa alikuwa anafanya ukachero kwenye level nyingine kabisa ambayo huwezi kumstukia unless uwe unajua mchezo mzima.
     
Loading...