Joomla 1.5 Opportunities


MwanaHaki

MwanaHaki

R I P
Joined
Oct 17, 2006
Messages
2,403
Likes
125
Points
145
MwanaHaki

MwanaHaki

R I P
Joined Oct 17, 2006
2,403 125 145
Waheshimiwa,

Asalaam aleykum wa rahmatullah taalah wabarakatuh!

Nikiwa kama ICT entrepreneur, nimeona kwmaba kuna opportunities nyingi za web development na content management kwa kutumia Joomla 1.5, ambayo ni Content Management System.

Joomla 1.5 ni system nzuri sana, ambayo hata Moderators wa Jambo Forums wanaitumia ku-manage hii site.

Kama kuna mtu ambaye yuko Tanzania, au hata nje ya Tanzania, ambaye yuko interested kufanya kazi za web development na content management kwa kutumia Joomla, awasiliane nami kwa PM, anipe contact zake, nitawasiliana naye.

Hapa nilipo nina two major contracts, lakini sina watu wa kufanya nao kazi.

Wabillah Tawfiq,

./Mwana wa Haki
 
Kapinga

Kapinga

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2007
Messages
727
Likes
3
Points
0
Kapinga

Kapinga

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2007
727 3 0
...wapo wabongo wanaitumia sana tuu..
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Waheshimiwa,

Asalaam aleykum wa rahmatullah taalah wabarakatuh!

Nikiwa kama ICT entrepreneur, nimeona kwmaba kuna opportunities nyingi za web development na content management kwa kutumia Joomla 1.5, ambayo ni Content Management System.

Joomla 1.5 ni system nzuri sana, ambayo hata Moderators wa Jambo Forums wanaitumia ku-manage hii site.

Kama kuna mtu ambaye yuko Tanzania, au hata nje ya Tanzania, ambaye yuko interested kufanya kazi za web development na content management kwa kutumia Joomla, awasiliane nami kwa PM, anipe contact zake, nitawasiliana naye.

Hapa nilipo nina two major contracts, lakini sina watu wa kufanya nao kazi.

Wabillah Tawfiq,

./Mwana wa Haki
MwanaHaki, samahani....nakuomba utoe description zaidi ya hiyo/hizo kazi na criteria za kuweza kuzifanya.

Ahsante.

SteveD.
 
MwanaHaki

MwanaHaki

R I P
Joined
Oct 17, 2006
Messages
2,403
Likes
125
Points
145
MwanaHaki

MwanaHaki

R I P
Joined Oct 17, 2006
2,403 125 145
Steve D

Swali lako ni pana mno... hujawa 'specific'...

Unataka nini zaidi ya keywords kama 'web design/development' na 'content management'?

./Mwana wa Haki
 
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2007
Messages
1,087
Likes
26
Points
0
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2007
1,087 26 0
Mimi niko interested.
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Steve D

Swali lako ni pana mno... hujawa 'specific'...

Unataka nini zaidi ya keywords kama 'web design/development' na 'content management'?

./Mwana wa Haki
Sawa MwanaHaki, miye nimekuelewa, hapo niliuliza kwa manufaa ya wengi kama ungeweza kutoa maelezo zaidi ya mazingira ya kazi (mithili ya matangazo ya kawaida ya kazi) ili watu wasihangaike na ku pm kama hawakidhi malengo au matakwa. Maana ulisema tu kuwa mtu kama yuko 'interested', hukuelezea mtu anatatakiwa ajue nini kabla ili kufanya kazi ya hizo contracts bali umesema akiwa interested. Na kwa maelezo hayo mimi nadhani unamaanisha mtu anaweza kujifunza akiwa kazini na siyo lazima awe anajua CMS, web dev au web design kabla ya kujiunga na project hizo.

Hata hivyo nami nitaku PM, niko interested katika hili maana ulishasema hapo mwanzo kuwa mtu akuandikie PM kwa maelezo zaidi. Naelewa umuhimu wa kutafuta kabla ya kutafutiwa. Ahsante.

SteveD.
 
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2007
Messages
1,087
Likes
26
Points
0
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2007
1,087 26 0
MwanaHaki, samahani....nakuomba utoe description zaidi ya hiyo/hizo kazi na criteria za kuweza kuzifanya.

Ahsante.

SteveD.
Ngosha mwanawane, mbona unakuwa kama sio ngosha wa ugali? Ukienda shambani unauliza jembe likoje au majaluba yako mlimani?

_1910692_ricescif300.jpg


Au kwa tambarareee?

071014202450.jpg



We omba kazi, mgongo ukiuuma na miguu,

agriculture-0d3u9717.jpg


mama nyamilama atakusaidia.

foot_massage_andrew_woodburn.jpg
 
S

smak786110

Member
Joined
Jan 24, 2008
Messages
90
Likes
0
Points
0
S

smak786110

Member
Joined Jan 24, 2008
90 0 0
mimi nipo Web Designer...
Nina design websites kwenye Joomla 1.5 php...
Kama upo interested...let me know !
 
kechalo

kechalo

New Member
Joined
Jul 22, 2008
Messages
3
Likes
0
Points
0
kechalo

kechalo

New Member
Joined Jul 22, 2008
3 0 0
I am interested sir.
I have used Joomla platform since I started designing websites in 2006 after graduating, The current site I have developed is http://www.himatourstz.com which I have also optimized in the search engine managing to have it amont the top 100 site visited in Tanzania. My cell phone number is 0783061723 and I live in Arusha.
I hope to hear from you.
 
killo

killo

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2008
Messages
402
Likes
69
Points
45
killo

killo

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2008
402 69 45
Salama Kaka

Mi ni mjasiriamali mtaalam kabisa na mwenye uwezo wa kukamilisha kazi yako in a professional manner

Nione hapa:- www.khecon.net


Services offerd by Khecon.Net

Web Designing and maintaining solutions at cheap costs
Web hosting solutions with a 99.999% uptime guarantee
Domain registration solutions at cheap costs
Domain hosting solutions at cheap costs
Designing, Implementation & maintaining Networks
Providing PC management solutions for Companies
DataBase designing and Implementing
Logo Designing
Data Recovery solutions
 

Forum statistics

Threads 1,238,783
Members 476,144
Posts 29,330,713