JOKE: Simba sc yatangazwa bingwa wa Kagame cup 2011 kwamara ya saba! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JOKE: Simba sc yatangazwa bingwa wa Kagame cup 2011 kwamara ya saba!

Discussion in 'Sports' started by Yericko Nyerere, Jul 9, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Jul 9, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,435
    Likes Received: 2,150
    Trophy Points: 280
    Uongozi mzima wa CECAFA ulioketi jioni hii ukishirikisha vilabu vyote vilivyo shiriki michuano ya cecafa 2011 wamekubaliana kwa kauli moja chini ya usimamizi wa mahakama ya michezo ya dunia iliyowakilishwa na Duastr Long kuwa kutokana na kiwango kilichoonyeshwa na Mnyama hakuna haja ya fainali hivyo kuwapunguzia presha,Bp,sheli na Gapco wapinzani wetu Yeboyebo aka bibi harusi!

    Hivyo tangu sasa Wanalunyasi,Mnyama,The Killers,Mume wa Yeboyebo ametangazwa kuwa bingwa wa Kagame Cup 2011
    Mwinye kununa na anune! Ukinitusi unajihatarishia Burn ya maisha!!!
     
  2. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 3,735
    Likes Received: 1,804
    Trophy Points: 280
    ........mishikaki ya kutafunwa na yanga africa ya pale msimbazi. lol
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    hahaaa mke si ulishatangulia chumbani mie mmeo YANGA nikakufuata chumbani sasa maandalizi tu ushaanza makelele eti yanakutisha je mechi ikianza je? mtani unajua kuweka chachandu namna hii
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,567
    Likes Received: 11,474
    Trophy Points: 280
    bibi harusi yebo yebo lazima akalie kutikavu
    via iphone 4
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,567
    Likes Received: 11,474
    Trophy Points: 280
    hahaha!naona unavyojifariji.
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,567
    Likes Received: 11,474
    Trophy Points: 280
    piga dudu hawa malapa.. Hatucheki na malapa sisi
    SIMBA:heloooo sweet..kesho utanipaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa?
    YANGA:nitakupaaaa(huku kamebaana pua)
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 55,699
    Likes Received: 20,362
    Trophy Points: 280
    Mnyamaaa! Mnyamaaa! hahahahah lol! :)

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,339
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Tambo za nini? Tukutane kesho mida hii.
     
  9. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #9
    Jul 9, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,435
    Likes Received: 2,150
    Trophy Points: 280
    Yani demu wangu amechlewa salun kaniahidi kesho saa kumi kesho nishalipia gesti palepale ninapomtafunia dally! Demu mwenyewe anaitwa Yanga!
     
  10. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #10
    Jul 9, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hivi nyiye hamna haya? mashindano yenyewe yako wapi ya kushabikia na kelel zote hizo? mnakuwa kama CCM bwana? hatuna soka kabisa tatnzania na ndo maana hata timu ya taifa inafyata mkia kila mara sababu ya CCM magamba.



     
  11. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #11
    Jul 9, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,932
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    sioni sababu ya mechi ya kesho, ni kupoteza rasilimali na kuongeza foleni za magari tu, SIMBA keshakuwa bingwa siku nyingi.
     
  12. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #12
    Jul 9, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kaka naona umeridhika mwenyeweeee, lkn ndo hivyo


     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Jul 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,567
    Likes Received: 11,474
    Trophy Points: 280
    hata mbuyu ulianza kama mchicha
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Jul 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,567
    Likes Received: 11,474
    Trophy Points: 280
    life is short my friend
    ukiishi kwa stress unajipunguzia siku za kuishi.
     
  15. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #15
    Jul 9, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    aaah kishtobe mnyama naona siku hizi unazidi kupendeza tu kesho lazima nikuzidi pumzi pale uwanjani nakupumulia kmctatu hivi halafu ntakunulia VITZ mtu wangu au unasemaje?
     
  16. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #16
    Jul 9, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,174
    Likes Received: 729
    Trophy Points: 280
    Hahaaaaaa.......

    Watani kweli mna kimuhemuhe na game ya kesho......Mpaka mnachapia heading(breaking newa......lol..)



    Hii naidedicate kwa watani zangu Saint Ivuga, Masuke, Jason bourne, BAK, MTM, zumbemkuu na mishikaki mingine(wanyama) yote......
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #17
    Jul 9, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,174
    Likes Received: 729
    Trophy Points: 280
  18. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #18
    Jul 9, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,237
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    Hivi Simba na Yanga ndio kitu gani?
     
  19. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #19
    Jul 9, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,174
    Likes Received: 729
    Trophy Points: 280
    Ndio hivyo hivyo........
     
  20. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #20
    Jul 9, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 55,699
    Likes Received: 20,362
    Trophy Points: 280
    Hakuna ubishi hapo SI :)
     
Loading...