Jokate wewe ni kiongozi UVCCM, achana na habari na magazeti ya Udaku

kimarabucha

JF-Expert Member
Jul 29, 2017
791
1,000
Wadau japo sio vizuri kuzungumzia mambo binafsi ya mtu lakini ikibidi ni Lazima tuseme.

Jokate Mwegelo ni mmoja Wa viongozi Wa UVCCM. Itapendeza iwapo atajitahidi asiwe anaandikwa kwenye Magazeti ya Udaku.Wote tunajua magazeti hayo habari wanazoandika.

Ni wakati Wa Jokate kama kiongozi kujiepusha na skendo zitakazopelekea kumchafua.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Pagan Amum

JF-Expert Member
Aug 28, 2015
1,915
2,000
Kuna rafiki yangu anagombea uenyekiti UVCCM. Moja ya jambo ambalo nimemshauri ni kuwa akiingia pale wale wote walioingizwa kwa rushwa, ngono na Sadifa awatoe mara moja na kisha kuweka vijana wenye akili.

Humu Jf kuna vijana wazuri na wenye akili sana sana tatizo nafasi wanakosa either kwa kuwa hawana pesa au hawana cha kuonga

Sent using Jamii Forums mobile app
 

bily

JF-Expert Member
Apr 5, 2012
8,036
2,000
Huyu demu umjui vizuri Ni zaidi jokate unaemfahamu ameapa kulinda maslahi ya nchi popote pale kwa gharama yoyote until her last cell , huko yuvisisiem yupo tu . Ukumbuke kichwani yupo vizuri.
 

mwl

JF-Expert Member
May 25, 2011
1,101
2,000
Kuna rafiki yangu anagombea uenyekiti UVCCM. Moja ya jambo ambalo nimemshauri ni kuwa akiingia pale wale wote walioingizwa kwa rushwa, ngono na Sadifa awatoe mara moja na kisha kuweka vijana wenye akili.

Humu Jf kuna vijana wazuri na wenye akili sana sana tatizo nafasi wanakosa either kwa kuwa hawana pesa au hawana cha kuonga

Sent using Jamii Forums mobile app
Kama Lizaboni, Jingalao, Ruta, n.k.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Hornet

JF-Expert Member
Apr 29, 2013
21,319
2,000
Kwani mwenyekiti hana skendo ?
Au udaku wanaogopa kumwandika wasijekutumbuliwa !!

love thé love or hâte thé love.....
 

Konsciouz

JF-Expert Member
Aug 12, 2015
4,861
2,000
kua uvccm tu ni skendo tosha na kujichafua....
magazetini wanakua wana kamilisha mzunguko.
 

kichomiz

JF-Expert Member
Feb 28, 2011
17,193
2,000
Jasiri haachi asili,ni vigumu sana kumtenganisha huyo bishost na magazeti ya udaku kwa sababu huko ndiko mlikomkuta
 

kamatembo

JF-Expert Member
Sep 25, 2011
854
1,000
Kuna rafiki yangu anagombea uenyekiti UVCCM. Moja ya jambo ambalo nimemshauri ni kuwa akiingia pale wale wote walioingizwa kwa rushwa, ngono na Sadifa awatoe mara moja na kisha kuweka vijana wenye akili.

Humu Jf kuna vijana wazuri na wenye akili sana sana tatizo nafasi wanakosa either kwa kuwa hawana pesa au hawana cha kuonga

Sent using Jamii Forums mobile app
atawatoaje watu kiholela tu namna hio,esp km walichaguliwa kwa kura,democracy
 

LOTH HEMA

JF-Expert Member
Dec 6, 2015
5,266
2,000
Siasa kazijua wapi? Kuwa na haiba ya kisiasa ndiyo exposure nzuri katika mvuto na ushawishi
 

mng'ato

JF-Expert Member
Oct 27, 2014
28,589
2,000
Huyu demu umjui vizuri Ni zaidi jokate unaemfahamu ameapa kulinda maslahi ya nchi popote pale kwa gharama yoyote until her last cell , huko yuvisisiem yupo tu . Ukumbuke kichwani yupo vizuri.
Labda aliapa kwa Ali kiba,Diamond na Hashim thabeet
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom