John Shibuda: Kutangaza urais sasa ni sawa na kuposa MIMBA | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

John Shibuda: Kutangaza urais sasa ni sawa na kuposa MIMBA

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by African American, Mar 30, 2012.

  1. African American

    African American Senior Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anawafananisha wanaotangaza nia ya urais sasa na mtu anayeposa mwanamke wakati bado ni mimba.

    Source: Mwananchi
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,749
    Likes Received: 1,522
    Trophy Points: 280
    Kuna ubaya gani kuposa mimba mbona wamasai wanaposa mimba?
    Huyu Mzee wa ujira najua muda si mrefu naye atatangaza nia yake ya kuomba chama chake ridhaa ili agombee Urais.
     
  3. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,912
    Likes Received: 694
    Trophy Points: 280
    NimeiMiss sana Mipasho ya John Shibuda!
     
  4. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,293
    Likes Received: 1,656
    Trophy Points: 280
    wana jf kwa kila mtu kuwaza urais badala ya maendeleo tutafika popote kweli?kwa sasa yapaswa kuhakikisha katiba mpya
     
  5. maziwa ya mgando

    maziwa ya mgando Senior Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 167
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa sentensi hiyo inadhirisha akili yake iko katikati ya miguu tu.
     
  6. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,564
    Likes Received: 787
    Trophy Points: 280
    dah! Hili jamaa linajua kutumia lugha
     
  7. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,149
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hii ndio ntoke vipi ya shibuda
    OTIS
     
  8. O

    OMEGA JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Ujira wa mwiga walimpa?
     
  9. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,810
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160
    Atabadirika tu, yuko under close monitoring ya Profesa Safari na Mabere Marando, atake asitake anawajibika kufanya siasa zenye manufaa kwa wananchi.
     
  10. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,786
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Hv yupo huyu mzenji..?
     
  11. K

    Kikulacho Member

    #11
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Si hoja nzito sana ila hata JK alianza miaka 20 kabla ya kuwania urais hoja ya Shibuda haina mashiko ni zaidi ya mipasho na maneno tele ambayo hata kwenye kanga yapo.
     
  12. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,936
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nadhani shibuda ana utani zaidi kuliko maana halisi
     
  13. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,518
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    tatizo ni pale mtoto anayezaliwa anakuwa dume!
     
  14. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #14
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,604
    Likes Received: 3,585
    Trophy Points: 280
    cha ajabu hapa watu watashupalia kweli kweli...loh!
     
  15. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #15
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,543
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Shibuda ni janga la taifa.
     
  16. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #16
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,610
    Likes Received: 1,044
    Trophy Points: 280
    Ni vizuri sana kuwa na watu wa aina zote; wataalam wa mambo mbalimbali, wasomi uchwara, wasanii, watoto, vijana, wazee, wake kwa waume nk. Hii inatoa uwanja mpana wa fikra na hivyo kuimarisha chama.

    Hongera CHADEMA!
     
  17. b

    baba askofu Member

    #17
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shibuda ni maslahi man na hadi sasa hajijui ka ni nani ktk hii jamii, pia astukane mila
     
  18. u

    uhemeli Member

    #18
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza sioni haja ya kubishana na mtu kama Shibuda, kwa sababu naona nitalose vitu fulani. Yeye amalizie muda wake tu atuachie jimbo letu, sisi hatutaki mchezo kazini, wala mambo ya propaganda hatutaki, hautufai kabisa ondoka!!!!!!!!!!!
     
Loading...