John Mnyika, Zitto, Tundu Lisu, Mchg. Natse, Godbless Lema, Wenje, Vincent Nyerere


payuka

payuka

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2010
Messages
832
Likes
13
Points
0
payuka

payuka

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2010
832 13 0
Nawapongezeni Kwa Ushindi Wenu, Jueni ya Kwamba Kundi Kubwa la Watanzania wanyonge lipo nyuma yenu:
Muingiapo Mjengoni tunawatuma Mtufanyie mambo yafuatayo na roho zetu zitafarijika:
  1. Kupeleka Hoja ya Kubadili Katiba ya Jamhuri ya Muungano bungeni, na kusimamia kidete kuhakikisha mchakato wa maoni nchi nzima unapitishwa. Na hii ni kwasababu katiba ndo chanzo cha matatizo mengi ndani ya nchi yetu.
  2. Hakikisheni mnarudisha hoja za Ufisadi ndani ya Bunge, Kufuatilia progress ya kesi hewa zilizopo mahakamani.
  3. Hakikisheni mnazitumia vizuri report za CAG kuhusu kaguzi mbalimbali zilizokwishafanyika, Kuna harufu mbaya sana hata kwa zile wilaya zilizopata hati safi!
  4. Pelekeni Shnikizo/Hoja ya kuunda Tume huru ya uchaguzi, Restructuring ya Taasisi kama Takukuru, Nafasi za wakuu wa mikoa pamoja na wilaya.
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,951
Likes
32,791
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,951 32,791 280
tundu lisu ndani ya nyumba?? oh my GOD what a parliament:smile-big::smile-big::smile-big:
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
351
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 351 180
tundu lisu ndani ya nyumba?? oh my GOD what a parliament:smile-big::smile-big::smile-big:
Jamani , hebu na mimi nihakikishieni hili...Tundu Lissu?
 
Mo-TOWN

Mo-TOWN

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
1,735
Likes
229
Points
160
Mo-TOWN

Mo-TOWN

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
1,735 229 160
100% nakubaliana na wewe! Hususani value for money kwa nafasi za ukuu wa wilaya na mikoa. Haya mambo yanawezekana si mpaka waje wageni na misaada ndio tubadili mambo ya msingi.!
 
M

Mama PC

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
44
Likes
0
Points
13
M

Mama PC

Member
Joined Nov 2, 2010
44 0 13
Mnyika ameshatangazwa mshindi?! Niko interior sipati nyuuzi jamani hebu tupashane nasi tushehereke.:israel:
 
StaffordKibona

StaffordKibona

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2008
Messages
671
Likes
8
Points
0
StaffordKibona

StaffordKibona

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2008
671 8 0
Na mikataba feki ya makampuni ya madinin iangaliwe upya
 
StaffordKibona

StaffordKibona

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2008
Messages
671
Likes
8
Points
0
StaffordKibona

StaffordKibona

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2008
671 8 0
Hasa wakuu wa wilaya is wastage of our precious resources
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
894
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 894 280
mnyika ameshatangazwa mshindi?! Niko interior sipati nyuuzi jamani hebu tupashane nasi tushehereke.:israel:
ndiyo mkuu, na mongela tumempiga chini chadema imechukua....
 
M

Mndamba Namba 1

Senior Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
113
Likes
0
Points
0
M

Mndamba Namba 1

Senior Member
Joined Oct 19, 2010
113 0 0
Highnes Wilson,Freeman Mbowe,Philemon Ndesamburo,John Shibuda na wengine mpaka nashindwa kuwamention kwa wingi wao,pls nawaombeni sana nendeni mkatutumikie wananchi mana najua mnajua kiu yetu ni mabadiliko,mmemuona Dr.Slaa yeye ni kama chachu amewaongoza vyema nyinyi kupata ushindi,pls tena pls mkatutetee najua nyinyi kwa uchache wenu mna nguvu kiliko huo utitiri wa wabunge wa ccm mana binfsi mbunge mmoja wa chadema naona ni zaidi ya wabunge 30 wa ccm.Mungu ibariki Tanzania Mungu wabariki wabunge wote wateule wa Chadema.:smile::smile::smile::smile::smile::smile::smile:
 
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2006
Messages
1,138
Likes
17
Points
0
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2006
1,138 17 0
Wawe na malengo katika kutimiza ahadi - waweke mpango kazi (action plan) wa ahadi walizotoa ili waweze kuzifuatilia kwa umakini ili 2015 iwe mteremko.
 
payuka

payuka

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2010
Messages
832
Likes
13
Points
0
payuka

payuka

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2010
832 13 0
Waheshimiwa Silinde, Wenje, Ndesamburo, Freeman Mbowe, John Shibuda, Mpendazoe
Vilio vya wananchi Kukaa barabarani, Kupigwa mabomu ya machozi kwa kutetea Kura Zao si bure....Wameona mbali juu ya mwenendo mzima wa serikali yetu Na majinamizi ya Rushwa na Kashfa mbalimbali. Pls Pls Jitahidini kufanya kila namna kuiweka serikali kwenye Hot Seat ili iwajibike!
 
G

Graka

New Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
2
Likes
0
Points
0
G

Graka

New Member
Joined Nov 2, 2010
2 0 0
Asante mpayukaji kwa kujali kwako. Hoja yangu kubwa ipo katika kurekebisha tume ya uchaguzi ya tanzania. Kama umefutailia vizuri, ni zaidi au karibu nusu ya wapiga kura walioandikishwa hawakuweza kutimiza haki yao ya msingi kwa sababu za kisiasa zaidi. Ukiangalia kwa mfano jimbo la kyela, 90% ya waliojiandikisha waliweza kupia kura.hii ni kwa sababu CCM ilikua na uhakika wa kura kupitia mgongo wa Mwakyembe. Lakin jaribu kufuatilia maeneo ambayo upinzani ni mkubwa,wapiga kura hawajafika hata nusu ya idadi waliyoandikishwa. Maana yake ni kuwa, tume ya uchaguzi imetumiwa na CCM kuhakikisha kuwa wapiga kura wa maeneo hayo ya wapinzani wanakuwa na kasoro katika vipengele vya namba ya kuandikishwa,kubadili jina, kutoyakuta majina kabisa, kukosa picha katika daftari hali ambayo imetuchangia kupunguza kura za upinzani. Lakini CCM wajue kuwa this is just the beginning of the end.They can fool us sometimes,but cant fool all of us ALL THE !TiME


[Justice Delayed,is justice denied. William E. Gladstone. UK PM 1868-1894]
 
M

mamtaresi

Member
Joined
Oct 13, 2010
Messages
53
Likes
0
Points
0
M

mamtaresi

Member
Joined Oct 13, 2010
53 0 0
Jamani igeni na mfuate nyayo za baba yetu dr slaa msiende kulala kwenye viti wanavyofanya wengine na mfano mzuri ni mramba piganeni kiume jamani taifa la tanzania liko mikononi mwa chadema na nyuma yenu jamani msitusaliti wanyone tunalia .
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,402
Likes
488
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,402 488 180
Ifike wakati wabunge wawe wanalipwa ela majimboni kwao ili ukilala unaambulia patupu
 
PAS

PAS

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2010
Messages
452
Likes
3
Points
35
PAS

PAS

JF-Expert Member
Joined May 3, 2010
452 3 35
NMEIPENDA HIYO YA SILINDE SASA NAJUA ANAENDA KUPAMBANA NAO NDANI AO CCM WALIOMSIMAMISHA SKULI MDA MREFU..
big upppppppp
 
payuka

payuka

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2010
Messages
832
Likes
13
Points
0
payuka

payuka

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2010
832 13 0
Msijione ni wachache eti sababu mnatoka kambi ya upinzani, ninyi ni wengi sana!

As a rule of thumb fanya yafuatayo:
  1. Kuwa na confirmed evidence kwa kila hoja unayojenga, Usikurupuke.......
  2. Kuwa na reliable sources of info ndani ya CCM, Wizara nyeti, Kwenye Private institutions na Hata Askari Wa Usalama itawasaidieni sana.
 
T

Tanzanian

Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
83
Likes
0
Points
13
T

Tanzanian

Member
Joined Sep 14, 2010
83 0 13
nawapongezeni kwa ushindi wenu, jueni ya kwamba kundi kubwa la watanzania wanyonge lipo nyuma yenu:
Muingiapo mjengoni tunawatuma mtufanyie mambo yafuatayo na roho zetu zitafarijika:
  1. kupeleka hoja ya kubadili katiba ya jamhuri ya muungano bungeni, na kusimamia kidete kuhakikisha mchakato wa maoni nchi nzima unapitishwa. Na hii ni kwasababu katiba ndo chanzo cha matatizo mengi ndani ya nchi yetu.
  2. hakikisheni mnarudisha hoja za ufisadi ndani ya bunge, kufuatilia progress ya kesi hewa zilizopo mahakamani.
  3. hakikisheni mnazitumia vizuri report za cag kuhusu kaguzi mbalimbali zilizokwishafanyika, kuna harufu mbaya sana hata kwa zile wilaya zilizopata hati safi!
  4. pelekeni shnikizo/hoja ya kuunda tume huru ya uchaguzi, restructuring ya taasisi kama takukuru, nafasi za wakuu wa mikoa pamoja na wilaya.
asante sana , mabadiliko yatakuja tz kwa kubadilika katiba, the true change
 
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,226
Likes
659
Points
280
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,226 659 280
hao mimi sina wasiwasi nao lazima wawakilishe vizuri maana nawaaminia
 
Madago

Madago

Senior Member
Joined
Feb 7, 2009
Messages
116
Likes
0
Points
33
Madago

Madago

Senior Member
Joined Feb 7, 2009
116 0 33
Sugu najua wasanii wote utawatetea kwa nguvu sana ukiwa na 1st hand experience ya uchakachuaji unaofanywa hasa na wabiashara wa kiasia katika kuwanyonya hasa kazi za wasanii. Kuwe na mfumo wa kueleweka wa nyie kupata royalties zenu. Pia toa singo moja Kali kuliko ile ya uliyotaka "kuua mtu"! Maana ukishaingia mjengoni ukiimba vya ndani vyaweza kukurudi, lakini makuaminia kwa mafumbo ndio maana hata ruge akakosa kukupin down! Mimi na wewe twajua ulitaka kumuua nani! Peace.
 

Forum statistics

Threads 1,252,123
Members 481,989
Posts 29,796,278