John Mnyika umelitelekeza jimbo la Kibamba?


C Programming

C Programming

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2011
Messages
2,862
Likes
1,956
Points
280
Age
28
C Programming

C Programming

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2011
2,862 1,956 280
Tangu nianze kumfahamu huyu kijana kipindi cha nyuma ni mmoja kati ya vijana waliokuwa wanajua kujenga hoja.

Akiwa mbunge wa ubunge aliwahi kuitisha maandamano ya kutoka Manzese hadi Ubungo maji ili kudai maji yapatikane.

Hakuishia hapo Mnyika akiwa bungeni alikuwa akijenga hoja nzito kisiasa na kimataifa kuhusu jimbo la Ubungo.

Safari hii akiwa jimbo la Kibamba John Mnyika wa sasa sio yule wa zamani kama tulivyomzoea hadi sasa hatuelewi ni nini kimemsibu.

Leo hii maeneo ya Mbezi, Kimara hadi Kibamba imefanyikaa bomoa bomoa wananchi yeye yupo kimya.

Mnyika ameshidwa hata kutoa kauli au kujenga hoja kuzuia bomoa bomoa eneo la Mbezi, Kimara hadi Kibamba.

Na ikumbukwe ya kwamba haya ndio maeneo Mnyika alipataa kura nyingi za ubunge na mbaya zaidi wananchi wengi wamekuwa wakimlalamikia huyu mbunge na wengine wanajuta kwanini wamemchagua.

Kwa sasa imebakia miaka miwili kuelekea 2020 ushauri wangu Mnyika aanze kujitathmini asipokuwa makini ubunge ataupoteza.
 
Mgumu04

Mgumu04

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2011
Messages
1,524
Likes
439
Points
180
Age
32
Mgumu04

Mgumu04

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2011
1,524 439 180
mbona hata dodoma mjini jimbo limeterekezwa?
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,005
Likes
6,446
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,005 6,446 280
Mjomba uwe unahudhuria basi hata vikao vya jimboni....... mbunge anaitisha sana ...
 
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
19,554
Likes
11,824
Points
280
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
19,554 11,824 280
Mnyika aliwadanganya wahanga wa bomoa bomoa kuwa ana appointment na magufuli,anaenda kukutana nae halafu atarudi hakuonekana tena mpaka kwenye uzinduzi wa kampeni ya udiwani
 
Once set

Once set

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2017
Messages
379
Likes
468
Points
80
Once set

Once set

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2017
379 468 80
Hiv kimara iko kibamba au
 
C Programming

C Programming

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2011
Messages
2,862
Likes
1,956
Points
280
Age
28
C Programming

C Programming

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2011
2,862 1,956 280
Mnyika aliwadanganya wahanga wa bomoa bomoa kuwa ana appointment na magufuli,anaenda kukutana nae halafu atarudi hakuonekana tena mpaka kwenye uzinduzi wa kampeni ya udiwani
ni mara mia angeitishaa maandamano kabla ya bomoa bomoa kama ilivyokuwa katika maji
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,469
Likes
2,412
Points
280
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,469 2,412 280
tangu nianze kumfahamu huyu kijana kipindi cha nyuma ni mmoja kati Ya vijana waliokuwa wanajua kujenga hojaaa.

akiwa mbunge wa ubunge aliwahi kuitisha maandamano ya kutoka manzese hadi ubungo maji ili kudai maji yapatikane.

hakuishia hapo mnyika akiwa bungeni alikuwa akijenga hoja nzito kisiasa na kimataifa kuhusu jimbo la ubungoo.

safari hii akiwa jimbo la kibamba john mnyika wa sasa sio yule wa zamani kama tulivyomzoea hadi sasa hatuelewi ni nini kimemsibu

leo hii maeneo ya mbezi, kimara hadi kibambaa imefanyikaa bomoa bomoa wananchi yeye yupo kimya.

mnyika ameshidwa hata kutoa kauli au kujenga hoja kuzuia bomoa bomoa eneo la mbezi, kimara hadi kibambaaaa.

na ikumbukwe ya kwamba haya ndio maeneo mnyika alipataa kura nyingi za ubunge na mbaya zaidi wananchi wengi wamekuwa wakimlalamikia huyu mbunge na wengine wanajuta kwanini wamemchaguaaaa.

kwa sasa imebakia miaka miwili kuelekea 2020 ushauli wangu mnyika aanze kujitathmini asipokuwa makini ubunge ataupotezaa.
Mnyika wa Ubungo enzi zile si Mnyika wa Kibamba. Mnyika wa 2010 - 2015 si Mnyika huyu wa sasa . Mnyika alianza kupigwa ububu mara tu baada ya chama chake kuingia mikononi mwa watesi wake wale waliotajwa Mwembeyanga. Mnyika aliyekuwa akiitetea Ubungo mara ghafla akapigwa ububu hasa baada ya kwenda Kibamba. Bahati nzuri nipo Kibamba na tuna shida nyingi Ila Mbunge wetu kaenda sabbatical leave.
 
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
19,554
Likes
11,824
Points
280
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
19,554 11,824 280
ni mara mia angeitishaa maandamano kabla ya bomoa bomoa kama ilivyokuwa katika maji
hawana siasa mbadala,wamezoea kufanya siasa kwa mazoea,njia zao kongwe zilipobanwa wamekwama.
 
K

kiogwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
3,566
Likes
4,225
Points
280
K

kiogwe

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
3,566 4,225 280
Mnyika wa Ubungo enzi zile si Mnyika wa Kibamba. Mnyika wa 2010 - 2015 si Mnyika huyu wa sasa . Mnyika alianza kupigwa ububu mara tu baada ya chama chake kuingia mikononi mwa watesi wake wale waliotajwa Mwembeyanga. Mnyika aliyekuwa akiitetea Ubungo mara ghafla akapigwa ububu hasa baada ya kwenda Kibamba. Bahati nzuri nipo Kibamba na tuna shida nyingi Ila Mbunge wetu kaenda sabbatical leave.
Nipo jimboni kwa Job ndugai Kibamba kwa Mnyika tunapaona kama Marekani
 
M

mkuu Junior 2

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2017
Messages
285
Likes
196
Points
60
M

mkuu Junior 2

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2017
285 196 60
Mkuu nimefika Kongwa nikashika mdomo nikadhani nimepotea njia. Nilitamani kupajua kwa Faru..... Lakini sikufanikiwa. Sijui kwanini wamchague mbunge wa hivyo. Hakuna maendeleo kabisa
 

Forum statistics

Threads 1,250,179
Members 481,248
Posts 29,723,322