Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

John mashaka aiteka globu ya naniii

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Muke Ya Muzungu, Jul 8, 2009.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2009
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,451
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Huyu mtoto,Joni mashaka inaonekana kainunua blogu ya naniii, kwa sababu analeta articles za kila aina na wala naniii hamzuii. sisi watoto wa wakulima kila tukitoa koment au articles, zote zinatupwa kapuni. je kulikoni? hapa chini, huyo fisadi mtoto kabadilisha jina na kujiita mavitu vingine hakuna wa kumzuia. Bonyeza hapo chini uione barua yake kwa mheshimiwa Rais JK

    MICHUZI

    Hisia yangu ni kwamba huyu mtoto anafanyiwa kampeni na wana CCM, lakini mie nawathibitishia kwamba watu kama mashaka wakipewa nchi yetu 2015 mimi nahama kuelekea Zimbabwe. Nadhani zimbwabwe kutakuwa pazuri kuliko nchi inayoongozwa na Joni Mashaka, Heri hata na January Makamba. Tanzania kuna wasomi sana, kwa kini tumsujudu muuza karanga kwenye stendi ya basi new-york? heti ndiye rais wetu? save it for foolis
     
    Last edited by a moderator: Jul 8, 2009
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,462
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Sasa wewe ni upupu gani huu unatuletea hapa jamvini? aarrrggh
     
  3. k

    kanda2 JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2009
    Joined: Apr 22, 2007
    Messages: 1,318
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    yuko na mwenzake bingwa wa mazingira anajitia mchumi anaitwa Shayo.
     
  4. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2009
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,066
    Likes Received: 498
    Trophy Points: 180
    nimesoma barua yake na haina uhusiano na huyu kijana kutaka urais.
     
  5. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,785
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kweli jina lako limekumaanisha yote. Sioni ni nini hoja yako hapa.
     
  6. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,785
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Page not found

    Sorry, the page you were looking for in the blog MICHUZI does not exist.
     
  7. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,315
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    wala siyo vizuri kujadili kwa ku-critize blogs za watu tena kwa jambo lisilo na maana. mods ikiwezekana muwe mnazitupilia mbali thread zisizo na tija, moja wapo ni hii.
     
  8. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,344
    Likes Received: 541
    Trophy Points: 280
    Mods mmelala bado?
     
  9. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,968
    Likes Received: 2,480
    Trophy Points: 280
    Jamani mnampasua moyo wake mh membe mkimtaja john mashaka...........
     
  10. L

    Lukundo Member

    #10
    Jul 8, 2009
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chamtu mavi, ukikiona kitemee mate. pilipili uisiyoila yakuwashia nini, wewe wakikataa,wenzako wakimezea mate.

    Tatizo la nchi ya wabeuzi, kila kitu chema afanyacho mtu kwa wema, mwafikiria anataka ubunge.
    umekosea kushitaki swala hilo hapa.wala siyo vizuri kujadili kwa ku-critize blogs za watu tena kwa jambo lisilo na maana. "mods ikiwezekana muwe mnazitupilia mbali thread zisizo na tija, moja wapo ni hii"
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...