John Magufuli Amezaliwa Tarehe 29 Mwezi wa 10 na ataapishwa Tarehe 29 Mwezi wa 10 | Page 2 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

John Magufuli Amezaliwa Tarehe 29 Mwezi wa 10 na ataapishwa Tarehe 29 Mwezi wa 10

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mr Chin, Aug 26, 2015.

  1. M

    Mr Chin JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2015
    Joined: Apr 2, 2015
    Messages: 4,640
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Rais Mtarajiwa ataapishwa siku ya kuzaliwa kwake. Hii haijawai tokea Duniani.
     
  2. c

    christmas JF-Expert Member

    #21
    Aug 26, 2015
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 2,603
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    asipo jishtukia hapa atakua na utindio wa ubongo
     
  3. Queen Esther

    Queen Esther JF-Expert Member

    #22
    Aug 26, 2015
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,698
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 180
    Amen.

    Asante kwa neno la kinabii. Na iwe hivyo kwa UTUKUFU wa MUNGU.

    Queen Esther

     
  4. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #23
    Aug 26, 2015
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,095
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mnadanganyana kama mazuzu
     
  5. Mkazuzu

    Mkazuzu JF-Expert Member

    #24
    Aug 26, 2015
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 208
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    bahati nzuri au mbaya,Tanzania haina historia ya kuweka historia duniani,hivyo msikae kutegemea miujiza ya kilamli kama hii,nina imani Magufuli ni kiongozi mwenye upeo na mtazamo,anachotakiwa sasa ni kutumia upeo wake wa kisiasa kuwashawishi watu wampe ushindi,na asibaki kutegemea bendera imbebe,bendera iache ibaki kwenye mlingoti wake ifuate upepo wake,yeye abaki kueneza sera zake,siyo matusi,kejeli wala ahadi ambazo kicalculator ni invalid.huo ndiyo ushauri wetu kwenu siye malofa na wapumbavu
     
  6. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #25
    Aug 26, 2015
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 13,012
    Likes Received: 1,817
    Trophy Points: 280
    Imekaa vyema sana hii. Tuombe mungu lisije kutokea jambo litalosabisha uchaguzi uahirishwe.
     
  7. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #26
    Aug 26, 2015
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 28,025
    Likes Received: 8,516
    Trophy Points: 280
    ili maandiko yapate kutimia....
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #27
    Aug 26, 2015
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,976
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
  9. prospa

    prospa JF-Expert Member

    #28
    Aug 26, 2015
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 554
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    we unaumwa ataapishwa kuwa raisi wa wapi
     
  10. s

    sechelela malecela Member

    #29
    Aug 26, 2015
    Joined: Jul 11, 2015
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aliyekwambia maguful atakua rais ni nani?
     
  11. M

    Mr Chin JF-Expert Member

    #30
    Aug 26, 2015
    Joined: Apr 2, 2015
    Messages: 4,640
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Chuki haikusaidii kitu na hujui kitu wewe mfuata Mkumbo.
     
  12. Sigara Kali

    Sigara Kali JF-Expert Member

    #31
    Oct 29, 2017
    Joined: May 28, 2017
    Messages: 1,047
    Likes Received: 2,042
    Trophy Points: 280
    Wahenga wanasema ukiwa mwongo usiwe msahaulifu
    Mwaka juzi tarehe 5 November 2015 wakati bwana huyu anaapishwa tulilishwa maneno kwamba jamaa alizaliwa tar 5/11/1959 na kuonekana mtu mwenye bahati sana na kashushwa na Mungu kwa maana tarehe na mwezi aliozaliwa ndio tarehe na mwezi alioapishwa kuwa rais wa Tanzania
    Sasa na Leo mnasema Magufuli kazaliwa tar 29/10/1959 hii manake nini?
    Au ndo tunazidi kuzalisha taifa la uongo uongo tu
    Mnijuze Magufuli kazaliwa Mara 2 ndani ya mwaka Mmoja?
    OVA
     
  13. Chupayamaji

    Chupayamaji JF-Expert Member

    #32
    Oct 29, 2017
    Joined: Sep 19, 2017
    Messages: 552
    Likes Received: 571
    Trophy Points: 180
    Labda ni malaika au ka edit
     
  14. mwandende JR

    mwandende JR JF-Expert Member

    #33
    Oct 29, 2017
    Joined: Aug 6, 2017
    Messages: 1,113
    Likes Received: 1,186
    Trophy Points: 280
    Ngoja waje
     
  15. Plata O Plomo

    Plata O Plomo JF-Expert Member

    #34
    Oct 29, 2017
    Joined: Oct 18, 2017
    Messages: 310
    Likes Received: 536
    Trophy Points: 180
    hapan a ilikuwa siku ya matokeo.
     
  16. returning spring

    returning spring Member

    #35
    Oct 29, 2017
    Joined: Sep 7, 2017
    Messages: 41
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 25
    duh na mm nakumbuka hivyo
     
  17. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #36
    Oct 29, 2017
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 11,364
    Likes Received: 3,130
    Trophy Points: 280
    Mtu feki ni feki tu....phd feki hadi anamtetea na kumlinda kwa nguvu bashite zero na feki
     
  18. Harrison Justine

    Harrison Justine JF-Expert Member

    #37
    Oct 29, 2017
    Joined: Jun 19, 2015
    Messages: 1,102
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    Kwani zoezi la umri lishaanza
     
  19. M

    Makambo zali Senior Member

    #38
    Oct 29, 2017
    Joined: Sep 23, 2017
    Messages: 124
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 80
    ile hoja ya uhakiki wa umri inaonekana ilimlenga
     
  20. popoma

    popoma JF-Expert Member

    #39
    Oct 29, 2017
    Joined: May 5, 2017
    Messages: 2,361
    Likes Received: 3,138
    Trophy Points: 280
    Mimi sitaki kucomment juu ya huyo nitaharibu bureee
     
  21. bigmind

    bigmind JF-Expert Member

    #40
    Oct 29, 2017
    Joined: Oct 28, 2015
    Messages: 6,766
    Likes Received: 5,832
    Trophy Points: 280
    Kuna kiseredi kinaelezea sana ujio wake nchini..! Kitafute ujionee
     
Loading...