John Magufuli Amezaliwa Tarehe 29 Mwezi wa 10 na ataapishwa Tarehe 29 Mwezi wa 10 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

John Magufuli Amezaliwa Tarehe 29 Mwezi wa 10 na ataapishwa Tarehe 29 Mwezi wa 10

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mr Chin, Aug 26, 2015.

  1. M

    Mr Chin JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2015
    Joined: Apr 2, 2015
    Messages: 4,642
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Rais Mtarajiwa ataapishwa siku ya kuzaliwa kwake. Hii haijawai tokea Duniani.
     
  2. Econometrician

    Econometrician JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2015
    Joined: Oct 25, 2013
    Messages: 7,297
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    Raisi wa imbecile a.k.a ccm
     
  3. M

    Mr Chin JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2015
    Joined: Apr 2, 2015
    Messages: 4,642
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    SUMBAWANGA KIMENUKA KAMA JAGWANI!!



    [​IMG]









     
  4. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2015
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,150
    Likes Received: 1,599
    Trophy Points: 280
    Tarehe tamu hiyo kumbu kumbu nzuri, Mungu baba asimamie uzima.
     
  5. M

    Mr Chin JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2015
    Joined: Apr 2, 2015
    Messages: 4,642
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    You have issues and you need to see a mental health counselor
     
  6. M

    Mr Chin JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2015
    Joined: Apr 2, 2015
    Messages: 4,642
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Ndio tunaisubiria Kiongozi
     
  7. Jp Omuga

    Jp Omuga JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2015
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 2,642
    Likes Received: 807
    Trophy Points: 280
    Mpaka tarehe 30 October NEC ya ccm itakuwa haijatangaza matokeo ya mshindi wa Urais....
    Labda kama mtatumia "maarifa na akili zenu" kulazimisha historia...

    Anyway nimechangia hivo kwa niaba ya "wapumbavu na malofa" wenzangu...
     
  8. M

    Mr Chin JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2015
    Joined: Apr 2, 2015
    Messages: 4,642
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Unaanza kupanic
     
  9. Mystery

    Mystery JF Gold Member

    #9
    Aug 26, 2015
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 7,499
    Likes Received: 5,720
    Trophy Points: 280
    Pengine wanajipa hiyo over confidence kwa kuwa Nape wao alishautangazia Ulimwengu kuwa by hooks and crooks ni lazima CCM ishinde, hata kama watalazimika kufunga goli la mkono ili wamwapishe huyo Magufuli wao kwenye tarehe hiyo ya birthday yake.
     
  10. Jp Omuga

    Jp Omuga JF-Expert Member

    #10
    Aug 26, 2015
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 2,642
    Likes Received: 807
    Trophy Points: 280
    Unajua maana ya neno panic....??
     
  11. M

    Mr Chin JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2015
    Joined: Apr 2, 2015
    Messages: 4,642
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Nimesema kupanic
     
  12. M

    Mr Chin JF-Expert Member

    #12
    Aug 26, 2015
    Joined: Apr 2, 2015
    Messages: 4,642
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Bogus ......
     
  13. Jp Omuga

    Jp Omuga JF-Expert Member

    #13
    Aug 26, 2015
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 2,642
    Likes Received: 807
    Trophy Points: 280
    Labda uzungumzie kutangazwa mshindi lakini si kuapishwa.... Au wewe ni mgeni kwenye mambo haya...??

    Karibu na hizo tarehe za birthday ya Magufuli ataweka historia mpya... Historia ya kuwa mgombea wa kwanza wa ccm kushindwa uchaguzi...
    Atapigwa na butwaa.... Na atabaki anasimulia idadi ya kilometa za bara bara alizotembea kuja kuukosa urais tarehe 29/10/2015...!!!

    Mark your calendars...
     
  14. Jigsaw

    Jigsaw JF-Expert Member

    #14
    Aug 26, 2015
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,809
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Hapa Mr. Chin tutakutuliza tu na posts zako za kuunga unga. Hapa sio mahala pake kwani member wengi hapa wanaupeo mkubwa wa kufikiria mambo. Watakuudhi na mwisho wa siku utaishia kutukana tu kama wale walezi wenu. Kwanini Usijaribu kupost kwa Issa Michuzi kule nadhani wana changia watu waaina zote zote.
     
  15. Pelekaroho

    Pelekaroho JF-Expert Member

    #15
    Aug 26, 2015
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,495
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    Na wala haitatokea, hususan hapa Tanzania.
     
  16. k

    komamgo JF-Expert Member

    #16
    Aug 26, 2015
    Joined: Sep 14, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 80
    Is this guy a LION?
    only lions are king
    Good kings
    Born king die kings

    If not a lion
    Not a good king in the making.
    Unfortunately I am
    Very sorry my dear
    This king maker is making differently this time.
    What do king maker forget is, "they are not kings"
     
  17. M

    Mr Chin JF-Expert Member

    #17
    Aug 26, 2015
    Joined: Apr 2, 2015
    Messages: 4,642
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Muulize EL lini ataanza kampeni ? Teyari amesha pigwa na butwaa.
     
  18. Jp Omuga

    Jp Omuga JF-Expert Member

    #18
    Aug 26, 2015
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 2,642
    Likes Received: 807
    Trophy Points: 280
    Sawa Mr Chin

    Kupanic umelitohoa kutoka kwenye neno la Kiingereza "PANIC" siyo... Au kupanic ni neno la Kikwere au Kisukuma au Kiccm..??
    Basi kama ni Kiingereza ebu nijulishe maana yake....
     
  19. b

    balogun JF-Expert Member

    #19
    Aug 26, 2015
    Joined: Jul 11, 2015
    Messages: 465
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
    Never on earth kwa Jina la YESU. It will never happen. Mungu ameshamktaa, na hilo kamwe halitatimia.
     
  20. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #20
    Aug 26, 2015
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 18,549
    Likes Received: 11,600
    Trophy Points: 280
    historia inapendelea KIFO kwa siku ya kuzaliwa, wewe unaetaka historia mpya ni mpumbavu na lofa (kwa hisani ya watu wa lupaso)
     
Loading...