John Heche: Nakupongeza sana Ummy kwa kupiga marufuku MaRC na MaDC hawa

Francis12

JF-Expert Member
Sep 30, 2016
7,459
2,000
Anaandika Mbunge wa Tarime John Heche.

Nakupongeza sana mh Ummy kwa kupiga marufuku MaRC na MaDC hawa wanaokurupuka kuweka madaktari na manurse ndani kama fashion.

Ni jambo la ajabu kila DC na RC akienda sehemu bila kujali kama kuna vitendea kazi au madawa anaagiza daktari awekwe ndani.

Na hii ni kwenye kila nyanja utaalamu leo ni kama hauheshimiki mwingine akienda shuleni anaweka walimu ndani yaani ni vituko tupu.
 

Babati

JF-Expert Member
Aug 7, 2014
39,117
2,000
Hili suala litakiwa kupingwa na watanzania wote, tuache kudhalilisha wataalamu wetu kwa mambo ya kisiasa.
 

Daz denny

JF-Expert Member
Nov 19, 2016
390
500
Hili suala litakiwa kupingwa na watanzania wote, tuache kudhalilisha wataalamu wetu kwa mambo ya kisiasa.
Mkuu hili taitizo sisi ndio tumelisababisha maana watu wengi huwa wanashangilia pindi inapotokea ndio maana umegeuzwa kuwa mradi wa sifa!
 

Friday Malafyale

JF-Expert Member
Jan 18, 2017
1,391
2,000
Ummy Mwalimu naye mnafiki tu alisubiri watu wapige kelele weee ndipo azinduke, sasa hivi wengi walipoteza morale ya kazi kwa upuuzi wa ma DC na RC
 

kopites

JF-Expert Member
Jan 28, 2015
5,864
2,000
Nchi itulie sasa.ilikua ni matatizo matupu hawa wakuu wa wilaya na mikoa walikua wanatafuta sifa za kipuuzi kwa kudhalilisha watu.makonda kashanyooshwa nae sasa
 

marveljt

JF-Expert Member
Jan 11, 2017
1,508
2,000
Kuna yule mwenyekiti aliwekwa ndani kisa kubishana na dc,yaani hutakiwi kujitetea
 

kopites

JF-Expert Member
Jan 28, 2015
5,864
2,000
Watu wanaishi hawajui kesho wataamkaje.vioja na sifa za kipuuzi waache.hii sio north Korea
 

MIGNON

JF-Expert Member
Nov 23, 2009
3,606
2,000
Anaandika Mbunge wa Tarime John Heche.

Nakupongeza sana mh Ummy kwa kupiga marufuku MaRC na MaDC hawa wanaokurupuka kuweka madaktari na manurse ndani kama fashion.

Ni jambo la ajabu kila DC na RC akienda sehemu bila kujali kama kuna vitendea kazi au madawa anaagiza daktari awekwe ndani.

Na hii ni kwenye kila nyanja utaalamu leo ni kama hauheshimiki mwingine akienda shuleni anaweka walimu ndani yaani ni vituko tupu.
Ummy amechelewa sana kuchukua hatua mpaka MAT wametoa tamko ndio anajitokeza.
 

marveljt

JF-Expert Member
Jan 11, 2017
1,508
2,000
Ummy amechelewa sana kuchukua hatua mpaka MAT wametoa tamko ndio anajitokeza.
Wanajua tatizo litakalotokea hapo mbele. Wanadhani madaktari ni kama waalimu au polisi. Madaktari hawatoshi nchini na nchi nyingi zinahitaji madaktari tofauti na polisi ambao wengi ni ....
 

mwengeso

JF-Expert Member
Nov 27, 2014
7,909
2,000
Hili suala litakiwa kupingwa na watanzania wote, tuache kudhalilisha wataalamu wetu kwa mambo ya kisiasa.
Tukumbuke pia kuwa wako wataalamu ambao wanatumia taaluma yao vibaya:
1) majengo kuporomoka
2) wagonjwa kupatiwa huduma ya matibabu kwa rushwa
3) uuzaji wa madawa yaliyopitwa na muda au feki
4) ununuzi hewa
5) ukufunzi hafifu.
Na kadhalika

Nani awachukulie hatua wataalamu wa aina hiyo, ikizingatiwa nchi yetu ilifikia mahali ambapo ni kana kwamba kuna ombwe la utawala. Nchi ikageuzwa kuwa shamba la bibi!!
 

Babati

JF-Expert Member
Aug 7, 2014
39,117
2,000
Tukumbuke pia kuwa wako wataalamu ambao wanatumia taaluma yao vibaya:
1) majengo kuporomoka
2) wagonjwa kupatiwa huduma ya matibabu kwa rushwa
3) uuzaji wa madawa yaliyopitwa na muda au feki
4) ununuzi hewa
5) ukufunzi hafifu.
Na kadhalika

Nani awachukulie hatua wataalamu wa aina hiyo, ikizingatiwa nchi yetu ilifikia mahali ambapo ni kana kwamba kuna ombwe la utawala. Nchi ikageuzwa kuwa shamba la bibi!!
Wachukuliwe hatua za kisheria(wafikishwe mahakamani) ama kusimamishwa wakati uchunguzi unaendelea.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom