Tetesi: John D Pallangyo kupita bila ya kupingwa kwenye jimbo la Arumeru Mashariki.


tweenty4seven

tweenty4seven

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2013
Messages
8,551
Points
2,000
tweenty4seven

tweenty4seven

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2013
8,551 2,000
Nasari kauza ubunge hilo kitambo tunalijua lingetokea,watu walitumia nguvu kubwa sana kukampeni kipindi anagombea 2012 halafu leo hii anakuja kuuza utu wake kwa vishilingi
miaka mingi jimbo limeongozwa na chama kongwe lakini matatizo yapo pale pale ila kaja kijana nasali kajitaaidi kuweka mambo sawa ila anawangiwa na chama kijani wana arumeru chaguo lipo kwenu sisi yetu macho na ushauli kwenu kuchagua litakalo wafaa lipo mikononi mwenu
Sent using Jamii Forums mobile app
 
KANYAMA

KANYAMA

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
1,724
Points
2,000
KANYAMA

KANYAMA

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
1,724 2,000
Ovyo kabisa badala ya kuwaza fedha za walipa Kodi zinavyotumika ovyo, mnawaza madaraka tu.

Kurudia uchaguzi zinatumiaka zaidi ya bilioni4, wakati kutwa Serikali inakimbizana na Wamachinga walipie hata 20,000 na hawana.
Another SHITHOLE argument from a verified user
 
gemmanuel265

gemmanuel265

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2016
Messages
8,534
Points
2,000
gemmanuel265

gemmanuel265

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2016
8,534 2,000
Tueleze maendeleo ya huko kutoka kwa Mbunge aliyeondolewa.. yaani alifanya nini.. labda utasaidia kutupa picha ya alichofanya na ikaeleweka ya uzi huu sio ya kweli.
Wewe siku zote hunaga hoja za maana zaidi ya ujinga tu.

Sasa hapo nini ambacho hujamuelewa mtoa comment?

Tatizo lenu ccm huwa hamna uhuru wa kufikiri zaidi ya kuwa wafungwa wa fikra.

Jaribuni kujielimisha japo muelewe tofauti ya maslahi ya nchi na serikali ili angalau uwepo wenu uwe na manufaa kwa taifa kuliko sasa mpo mpo tu kama wendawazimu tu.
 
lost id

lost id

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2014
Messages
2,614
Points
2,000
lost id

lost id

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2014
2,614 2,000
Tueleze maendeleo ya huko kutoka kwa Mbunge aliyeondolewa.. yaani alifanya nini.. labda utasaidia kutupa picha ya alichofanya na ikaeleweka ya uzi huu sio ya kweli.
Ccm imeliongoza hilo jimbo kwa miaka kadhaa, ilifanya nini? Cvm imeongoza hii nchi kwa miaka yote, hakuna kilivhofanyika.

Sio kazi ya mbunge kuleta maendeleo, ni mikakati ya serikali. Serikali ya ccm inatekeleza mikakati yake kwa upendeleo.

Kwenye majimbo ya ccm wamefanya nini? Kama bajeti ya maendeleo nchi nzima utekelezwaji wake ni chini ya 20%, unategemea nini?
 
1000 digits

1000 digits

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2012
Messages
3,970
Points
2,000
1000 digits

1000 digits

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2012
3,970 2,000
Hizo kanda mbili za mwanzo; yaani, "Ukanda wa pesa, na Ukanda wa Udikiteta" umeelezea vizuri hizi zinajulikana zilipo.
Na huo wa tatu je, upo wapi "ukanda wa kupendana daima kimaslahi"?
Boda kubwa la kuelekea Zimbabwe .
Hawa ni wakali sana kwa mtu yeyote isipokua wakwao.
Mapendo siku zote.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
zimwimtu

zimwimtu

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2012
Messages
1,980
Points
2,000
zimwimtu

zimwimtu

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2012
1,980 2,000
Ovyo kabisa badala ya kuwaza fedha za walipa Kodi zinavyotumika ovyo, mnawaza madaraka tu.

Kurudia uchaguzi zinatumiaka zaidi ya bilioni4, wakati kutwa Serikali inakimbizana na Wamachinga walipie hata 20,000 na hawana.
akipita bila kupingwa hakuna pesa itatumika. hakutakuwa na uchaguzi. wanamtangaza wanamwapisha maisha yanaendelea.
Au unadhani kule temeke kuna hela ilitumika?
 
utukufu mwanjisi

utukufu mwanjisi

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2017
Messages
1,644
Points
2,000
utukufu mwanjisi

utukufu mwanjisi

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2017
1,644 2,000
Ovyo kabisa badala ya kuwaza fedha za walipa Kodi zinavyotumika ovyo, mnawaza madaraka tu.

Kurudia uchaguzi zinatumiaka zaidi ya bilioni4, wakati kutwa Serikali inakimbizana na Wamachinga walipie hata 20,000 na hawana.
Nadhan tulikusahau sasa tunakuletea mikakati huko huko Ngokolo shinyanga ili ukalime vizur subiri 2020

Sent using Jamii Forums mobile app
 
F

FPT

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2017
Messages
942
Points
1,000
F

FPT

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2017
942 1,000
huyo JOHN asubiri kwanza , mbunge wa arumeru atatokana na lowassa naye atakuwa mtoto wa lowasa
 

Forum statistics

Threads 1,284,193
Members 493,978
Posts 30,816,726
Top