John Chiligati kupewa ukatibu Mkuu wa CCM?

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
Jamani,

Nina mashaka huyu kutokuwepo kwenye baraza la mawaziri ... huenda akaula ukatibu mkuu wa CCM... kwa sababu kura zilizoelekea kutotosha za CCM ni dalili za Makamba kushindwa kazi.

Mimi nasubiri kuona yatakayojiri.
 

rmashauri

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
3,008
Likes
15
Points
135

rmashauri

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
3,008 15 135
Nafasi yake ya uwaziri imechukuliwa na Lazaro Nyalandu, si unajua pia suala la kijiografia huzingatiwa kweney uteuzi wa mawaziri? Isitoshe alishawahi kunukuliwa akisema ameshindwa kuwa karibu na wapiga kura wake kutokana na majukumu mengi ya kichama. Huenda kweli akapewa ukatibu mkuu na Makamba ni muda wake wa kupumzika sasa. Naona hata Kikwete ameshaanza kumchoka. Statement yake (Makamba) ya kwamba mwanae asipoteuliwa kuwa waziri atashangaa naona ilimchukiza Kikwete na ameamua kumshangaza Makamba. Ngoja tusubiri tuone.
 

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,866
Likes
29
Points
0

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,866 29 0
Ndugu zangu,
Kama mnavyofahamu, Mzee Chiligati ameachwa kwenye timu ya jk iliyotangazwa leo. Katika hali ya kawaida na kwa kutambua role ya babu huyu kwenye uhai wa chama chake, siyo rahisi kwamba Mzee huyu kaachwa solemba kwa sababu ya utendaji mbovu. Binafsi nahisi Mzee amekuwa reserved kwa ajili ya vyeo vya kichama mojawapo ikiwa ni kiti cha ukatibu mkuu wa ccm. Mzee makamba aliyetia fora kwa upayukaji na ulopokaji lazima atawekwa pembeni kwa sababu zilizo wazi.

Mnasemaje wakuu?
 

Lenana

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2010
Messages
422
Likes
35
Points
45

Lenana

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2010
422 35 45
Ndugu zangu,
Kama mnavyofahamu, Mzee Chiligati ameachwa kwenye timu ya jk iliyotangazwa leo. Katika hali ya kawaida na kwa kutambua role ya babu huyu kwenye uhai wa chama chake, siyo rahisi kwamba Mzee huyu kaachwa solemba kwa sababu ya utendaji mbovu. Binafsi nahisi Mzee amekuwa reserved kwa ajili ya vyeo vya kichama mojawapo ikiwa ni kiti cha ukatibu mkuu wa ccm. Mzee makamba aliyetia fora kwa upayukaji na ulopokaji lazima atawekwa pembeni kwa sababu zilizo wazi.:target::painkiller::drum:
bora makamba mara milioni kuliko kipofu chiligati! mfano mzuri ni mtizamo wake kuhusu chadema kutoka nje ya ukumbi wa bunge wakati jk analihutubia bunge! kwa kifupi ni mtu asiyejua hata maana ya demokrasia ni nini? kwake mfumo wa chama kimoja ni ajenda ya kudumu akilini mwake!:angry: ni utendaji mbovu uliopelekea kuachwa kwake kama sivyo ni nini? kwisha habari yake!
 

Vitendo

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2009
Messages
596
Likes
9
Points
35

Vitendo

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2009
596 9 35
Jamani,

Nina mashaka huyu kutokuwepo kwenye baraza la mawaziri ... huenda akaula ukatibu mkuu wa CCM... kwa sababu kura zilizoelekea kutotosha za CCM ni dalili za Makamba kushindwa kazi.

Mimi nasubiri kuona yatakayojiri.
Hii ni kweli kabisa Mh John Zephania Chiligati Mbunge wa Manyoni Mashariki Mkoani Singida ndiye katibu Mkuu wa CCM ajaye baada ya Yusuph Makamba.
Habari hizo ni za kweli kabisa na hii inawezekana ikawa hata kabla ya Uchaguzi mkuu wa CCM mwaka 2012.
Asante.
 

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,866
Likes
29
Points
0

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,866 29 0
Ndugu zangu,
Kama mnavyofahamu, Mzee Chiligati ameachwa kwenye timu ya jk iliyotangazwa leo. Katika hali ya kawaida na kwa kutambua role ya babu huyu kwenye uhai wa chama chake, siyo rahisi kwamba Mzee huyu kaachwa solemba kwa sababu ya utendaji mbovu. Binafsi nahisi Mzee amekuwa reserved kwa ajili ya vyeo vya kichama mojawapo ikiwa ni kiti cha ukatibu mkuu wa ccm. Mzee makamba aliyetia fora kwa upayukaji na ulopokaji lazima atawekwa pembeni kwa sababu zilizo wazi.:target::painkiller::drum:
bora makamba mara milioni kuliko kipofu chiligati! mfano mzuri ni mtizamo wake kuhusu chadema kutoka nje ya ukumbi wa bunge wakati jk analihutubia bunge! kwa kifupi ni mtu asiyejua hata maana ya demokrasia ni nini? kwake mfumo wa chama kimoja ni ajenda ya kudumu akilini mwake!:angry: ni utendaji mbovu uliopelekea kuachwa kwake kama sivyo ni nini? kwisha habari yake!
Ndugu yangu hivi unaifahamu ccm??? Viongozi mnaowaona ni 'fyatu' wenyewe ndiyo wanawataka. Nani alitegemea kama makamba angekuwa katibu mkuu. Ebu fikiria ccm ina wanachama wangapi wenye elimu kubwa, weledi na uzoefu wa hali ya juu lakini bado aliyeonekana anafaa alikuwa ni mlopokaji makamba.

Kwa hiyo, wewe unamwona chiligati si lolote si chochote lakini kwa ccm huyo ni lulu. Tusubiri tuone itakavyokuwa.
 

Forum statistics

Threads 1,203,617
Members 456,885
Posts 28,122,651