John Chiligati kupewa ukatibu Mkuu wa CCM?


Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
Jamani,

Nina mashaka huyu kutokuwepo kwenye baraza la mawaziri ... huenda akaula ukatibu mkuu wa CCM... kwa sababu kura zilizoelekea kutotosha za CCM ni dalili za Makamba kushindwa kazi.

Mimi nasubiri kuona yatakayojiri.
 
rmashauri

rmashauri

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
3,009
Likes
21
Points
135
rmashauri

rmashauri

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
3,009 21 135
Nafasi yake ya uwaziri imechukuliwa na Lazaro Nyalandu, si unajua pia suala la kijiografia huzingatiwa kweney uteuzi wa mawaziri? Isitoshe alishawahi kunukuliwa akisema ameshindwa kuwa karibu na wapiga kura wake kutokana na majukumu mengi ya kichama. Huenda kweli akapewa ukatibu mkuu na Makamba ni muda wake wa kupumzika sasa. Naona hata Kikwete ameshaanza kumchoka. Statement yake (Makamba) ya kwamba mwanae asipoteuliwa kuwa waziri atashangaa naona ilimchukiza Kikwete na ameamua kumshangaza Makamba. Ngoja tusubiri tuone.
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
32
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 32 0
Ndugu zangu,
Kama mnavyofahamu, Mzee Chiligati ameachwa kwenye timu ya jk iliyotangazwa leo. Katika hali ya kawaida na kwa kutambua role ya babu huyu kwenye uhai wa chama chake, siyo rahisi kwamba Mzee huyu kaachwa solemba kwa sababu ya utendaji mbovu. Binafsi nahisi Mzee amekuwa reserved kwa ajili ya vyeo vya kichama mojawapo ikiwa ni kiti cha ukatibu mkuu wa ccm. Mzee makamba aliyetia fora kwa upayukaji na ulopokaji lazima atawekwa pembeni kwa sababu zilizo wazi.

Mnasemaje wakuu?
 
N

Newvision

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
448
Likes
1
Points
0
N

Newvision

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
448 1 0
Huyo tunammudu aende tu chamani huko halafu ataipata habari yake.
 
Lenana

Lenana

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2010
Messages
422
Likes
35
Points
45
Lenana

Lenana

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2010
422 35 45
Ndugu zangu,
Kama mnavyofahamu, Mzee Chiligati ameachwa kwenye timu ya jk iliyotangazwa leo. Katika hali ya kawaida na kwa kutambua role ya babu huyu kwenye uhai wa chama chake, siyo rahisi kwamba Mzee huyu kaachwa solemba kwa sababu ya utendaji mbovu. Binafsi nahisi Mzee amekuwa reserved kwa ajili ya vyeo vya kichama mojawapo ikiwa ni kiti cha ukatibu mkuu wa ccm. Mzee makamba aliyetia fora kwa upayukaji na ulopokaji lazima atawekwa pembeni kwa sababu zilizo wazi.:target::painkiller::drum:
bora makamba mara milioni kuliko kipofu chiligati! mfano mzuri ni mtizamo wake kuhusu chadema kutoka nje ya ukumbi wa bunge wakati jk analihutubia bunge! kwa kifupi ni mtu asiyejua hata maana ya demokrasia ni nini? kwake mfumo wa chama kimoja ni ajenda ya kudumu akilini mwake!:angry: ni utendaji mbovu uliopelekea kuachwa kwake kama sivyo ni nini? kwisha habari yake!
 
Vitendo

Vitendo

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2009
Messages
606
Likes
15
Points
35
Vitendo

Vitendo

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2009
606 15 35
Jamani,

Nina mashaka huyu kutokuwepo kwenye baraza la mawaziri ... huenda akaula ukatibu mkuu wa CCM... kwa sababu kura zilizoelekea kutotosha za CCM ni dalili za Makamba kushindwa kazi.

Mimi nasubiri kuona yatakayojiri.
Hii ni kweli kabisa Mh John Zephania Chiligati Mbunge wa Manyoni Mashariki Mkoani Singida ndiye katibu Mkuu wa CCM ajaye baada ya Yusuph Makamba.
Habari hizo ni za kweli kabisa na hii inawezekana ikawa hata kabla ya Uchaguzi mkuu wa CCM mwaka 2012.
Asante.
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
32
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 32 0
Ndugu zangu,
Kama mnavyofahamu, Mzee Chiligati ameachwa kwenye timu ya jk iliyotangazwa leo. Katika hali ya kawaida na kwa kutambua role ya babu huyu kwenye uhai wa chama chake, siyo rahisi kwamba Mzee huyu kaachwa solemba kwa sababu ya utendaji mbovu. Binafsi nahisi Mzee amekuwa reserved kwa ajili ya vyeo vya kichama mojawapo ikiwa ni kiti cha ukatibu mkuu wa ccm. Mzee makamba aliyetia fora kwa upayukaji na ulopokaji lazima atawekwa pembeni kwa sababu zilizo wazi.:target::painkiller::drum:
bora makamba mara milioni kuliko kipofu chiligati! mfano mzuri ni mtizamo wake kuhusu chadema kutoka nje ya ukumbi wa bunge wakati jk analihutubia bunge! kwa kifupi ni mtu asiyejua hata maana ya demokrasia ni nini? kwake mfumo wa chama kimoja ni ajenda ya kudumu akilini mwake!:angry: ni utendaji mbovu uliopelekea kuachwa kwake kama sivyo ni nini? kwisha habari yake!
Ndugu yangu hivi unaifahamu ccm??? Viongozi mnaowaona ni 'fyatu' wenyewe ndiyo wanawataka. Nani alitegemea kama makamba angekuwa katibu mkuu. Ebu fikiria ccm ina wanachama wangapi wenye elimu kubwa, weledi na uzoefu wa hali ya juu lakini bado aliyeonekana anafaa alikuwa ni mlopokaji makamba.

Kwa hiyo, wewe unamwona chiligati si lolote si chochote lakini kwa ccm huyo ni lulu. Tusubiri tuone itakavyokuwa.
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,602
Likes
1,532
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,602 1,532 280
Kwani ameslimishwa?
 

Forum statistics

Threads 1,238,343
Members 475,888
Posts 29,316,978