Jogoo hakuwika mjini


Soulbrother

Soulbrother

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2009
Messages
408
Likes
4
Points
35
Soulbrother

Soulbrother

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2009
408 4 35
Nilikuwa na rafiki wa kike (sio mpenzi) wa siku nyingi ambaye nilikuwa namtamani lakini niliheshimu urafiki wetu nikanyamaza kwa miaka mingi.

Januari nilikutana naena tukaanza mawasiliano tena. katika mazungumzo nikagundua kuwa hata yeye alikuwa ananipenda na alikuwa aliogopa kusema. Basi tukawa tunakutana kila jioni na kuongea tu.

Jana tulikutana tukawa tunapiga stori maeneo ya coco beach, tukiwa ndani ya gari.

Sijui aligeuka kusema nini, nikampiga busu na tukaanza kupigana mabusu.

Busu baada ya busu, tukajikuta katika hoteli moja, tukiwa uchi.

Cha kushangaza, jogoo alikata, kata kata kuwika.tulijaribu njia zote lakini wapi

Ikabidi nimpeleke kwao bila ya kufanya jambo lolote.

Sasa imefika saa sita hajawasiliana na mimi... nina wasiwasi

Je nimwambie nini?

Ni mara ya kwanza hili limenitokea, je ni jambo la kawaida.

Mwanamke atanielewa ama ndo imetoka?

Naomba ushauri
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
196
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 196 160
Cha kushangaza, jogoo alikata, kata kata kuwika.tulijaribu njia zote lakini wapi

Ikabidi nimpeleke kwao bila ya kufanya jambo lolote.
pole Bro,
labda Mungu alitaka kukuepusha na janga fulani, mshukuru Mungu , ila nakushauri kama bado mnapendana, nendeni basi hata kucheki miwaya, huwezi jua.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Du...what an embarrasment!
Angekuwa Geoff angekwambia piga ma'Valuu, lakini minakwambia ulikuwa na wasiwasi sana,na u were feeling guilty of your own conscience!...Kuanza kunanihii na mtu mliyekuwa mnaheshimiana kama dada na kaka ndo hiyo ilikuua..huh!
 
JS

JS

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
2,067
Likes
19
Points
135
JS

JS

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
2,067 19 135
Kawaida hiyo ndugu yangu wala usiwe na hofu. si lazima kila mara kitu kiwike kaka.
Umeshajaribu kuwasiliana naye kumpigia simu hivi??

Halafu jana nilikuona maeneo hayo ya coco beach ndo viwanja vyako hivyo eee???
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,933
Likes
1,949
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,933 1,949 280
Kawaida hiyo ndugu yangu wala usiwe na hofu. si lazima kila mara kitu kiwike kaka.
Umeshajaribu kuwasiliana naye kumpigia simu hivi??

Halafu jana nilikuona maeneo hayo ya coco beach ndo viwanja vyako hivyo eee???
kwa hiyo ndo ulikuwa naye mkiwa uchi?
 
JS

JS

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
2,067
Likes
19
Points
135
JS

JS

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
2,067 19 135
kwa hiyo ndo ulikuwa naye mkiwa uchi?

Aiii binamu naona umenichoka umenichoka kabsa nkinki lae??? Ngikukaba nikikuona haki tena............mweee
 
Lady N

Lady N

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2009
Messages
1,919
Likes
13
Points
135
Lady N

Lady N

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2009
1,919 13 135
huwa inatokea, kama hukuwa na imani kwamba one day mtakuwa katika hali kama hiyo. nadhani ulipoata kama shock hivi....
 
JS

JS

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
2,067
Likes
19
Points
135
JS

JS

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
2,067 19 135
Soulbrother ulikuwa nervous sana ndo maana
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,215
Likes
876
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,215 876 280
Kaka usikonde, ukiwa na wasiwasi sana hiyo issue hutokea, km ulivyosema ulikuwa ukimheshimu sana, ndo maana hiyo issue imetokea
 
T

Tall

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
1,429
Likes
17
Points
0
T

Tall

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
1,429 17 0
Huyo, umemkosa, ukiwa makini unawezamfanyia timing ukajaribu tena kama bado uko fit au la. Kwani? baada ya hapo ulistuastua ukakuta upo fresh?isije ikawa ndio mojakwamoja umekuwa padri. Mambo haya yanaweza sababisha ukashindwa,
1.pressure,2.uchovu mwingi baada ya kazi nzito,kushinda na njaa. Jaribu tena.
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
Kumbe Adam na Eva bado wapo?
B na wee lol!!!!

@Soulbro hii kitu si inachangiwa na utayari wa ubongo pia
hukuwa umetulia n not ready for that..
afadhali hamkufanza huwezi jua etii!!!
 
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2009
Messages
2,555
Likes
10
Points
135
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2009
2,555 10 135
Ile heshima nafikir was the main cause, dont worry there is always a second chance.
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,933
Likes
1,949
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,933 1,949 280
Aiii binamu naona umenichoka umenichoka kabsa nkinki lae??? Ngikukaba nikikuona haki tena............mweee
basi bora yeshe, hebu do ze nidiful bana:D
 
Soulbrother

Soulbrother

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2009
Messages
408
Likes
4
Points
35
Soulbrother

Soulbrother

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2009
408 4 35
Kawaida hiyo ndugu yangu wala usiwe na hofu. si lazima kila mara kitu kiwike kaka.
Umeshajaribu kuwasiliana naye kumpigia simu hivi??

Halafu jana nilikuona maeneo hayo ya coco beach ndo viwanja vyako hivyo eee???
Sio maeneo lakini nilikuwa najaribu kutafuta sehemu iliyotulia mjini, pasipo usumbufu

Naogopa kupiga simu baada ya aibu ya jana
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,933
Likes
1,949
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,933 1,949 280
B na wee lol!!!!

@Soulbro hii kitu si inachangiwa na utayari wa ubongo pia
hukuwa umetulia n not ready for that..
afadhali hamkufanza huwezi jua etii!!!
hawakufanza nini B wa ukweli?:rolleyes:
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,341
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,341 280
Huyo, umemkosa, ukiwa makini unawezamfanyia timing ukajaribu tena kama bado uko fit au la. Kwani? baada ya hapo ulistuastua ukakuta upo fresh?isije ikawa ndio mojakwamoja umekuwa padri. Mambo haya yanaweza sababisha ukashindwa,
1.pressure,2.uchovu mwingi baada ya kazi nzito,kushinda na njaa. Jaribu tena.
bwana tall hapo kwenye blue sijakuelewa....ina maana hao jamaa ndio wako moja kwa moja?
 
Soulbrother

Soulbrother

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2009
Messages
408
Likes
4
Points
35
Soulbrother

Soulbrother

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2009
408 4 35
Kaka usikonde, ukiwa na wasiwasi sana hiyo issue hutokea, km ulivyosema ulikuwa ukimheshimu sana, ndo maana hiyo issue imetokea

Naogopa heshima yake kwangu kama mwanamme imekwisha, sijui ananiona ha**si
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,933
Likes
1,949
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,933 1,949 280
Sio maeneo lakini nilikuwa najaribu kutafuta sehemu iliyotulia mjini, pasipo usumbufu

Naogopa kupiga simu baada ya aibu ya jana
ee bwana dogo Soulbrother wala usijali inatokeaga

sababu ni kwamba kisaikolojia hukuwa tayari, ukichukulia ni muda, halafu kilikuwa hakijaeleweka, na pia inawezekana umelelewa pia kimaadili kwa hiyo guilty concious ilikuwepo, plus hofu ya kwamba tangu wakati huo alishawahi kuwa na akina nani?

jaribu kumtafuta, mpigie simu, ukikaa kimya atakuona umakuea goi goi kweli.. mweleze hali halisi, ikibidi muulizane vizuri kabla hamjaamua ku do ze nidiful

piga moyo konde hali ya kawaida hiyo
 

Forum statistics

Threads 1,235,437
Members 474,570
Posts 29,221,790